Thông tin mô tả
- Chủ gửi bán
- Nhà 3 tầng đẹp long lanh, đang cho thuê nhà hàng 30tr/tháng.
-
- Giá cạnh tranh nhất khu vực chỉ 13,9
- Nhanh tay
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 323,26 Triệu/m2
893378
Mua bán
- Chủ gửi bán
-
- Giá cạnh tranh nhất khu vực chỉ 13,9
- Nhanh tay
Le Da Phuong
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2