Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 49 tỷ

      49 tỷ 120 m2 408,34 triệu/m2
      Hoàng Văn Thái, tuyến phố nối liền các tuyến phố chính Thanh Xuân như Lê Trọng Tấn, Vương Thừa Vũ, Tô Vĩnh Diện, Cù Chính Lan.Khu vực cư dân đông đúc, KD...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại đường Tây Hồ - Quảng An - Tây Hồ, giá 24 tỷ

      24 tỷ 55 m2 436,37 triệu/m2
      Quá hiểm cho 1 siêu phẩm mặt Hồ Tây gió lộng. Không còn căn nào đẹp như thế này nữa ạ!Vị trí vừa đủ để thuận lợi giao thông với các Q.: Hoàn Kiếm, Long...
      đường Tây Hồ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 56 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 56 m2 300 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay 4 căn MT đường Phạm Hùng và MT đường Tạ Quang Bửu P5 Q. 8 TP.HCM.- MT 882d Tạ Quang Bửu 4x16m 1 trệt 4 lầu giá 16tỷ8.- MT số 226 Phạm...
      882d, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 30 m2 tại Đường Phạm Viết Chánh - 19 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 117 Phạm Viết Chánh, P. 19, Q. Bình Thạnh DT : 24.2m nhà c4 Giá bán ngay 4 tỉL/H 0937 007 ***
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường số ngay Trần Não, P. An Khánh, Q. 2.- DT: 10.6x11m (CN 112.8 mét vuông).Kc: Nhà nát tiện xây mới theo ý thích.Vị trí...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 103 m2 115,54 triệu/m2
      GẤP BÁN MT KD BÙI THỊ XUÂN, DT 103 mét vuông - MT 5,5m - 3 Tầng. P. 2, Tân Bình.DT: 103 mét vuông( 5,5x21) ngang rộngKết Cấu: 3 tầng, đang chia...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 198 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 24 tỷ

      24 tỷ 198 m2 121,22 triệu/m2
      Góc 2 MT đẹp đường Tân Kỳ Tân Quý, 9mx22m, cấp 4, giá 24 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú:- Vị trí: MT đường Tân Kỳ Tân Quý, nằm đoạn gần cầu xéo - lê liễu, vị...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 331 m2 tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3, giá 180 tỷ

      180 tỷ 331 m2 543,81 triệu/m2
      Bán nhà số 157 Võ Văn Tần, P. 6, Q. 3,Đối diện chi cục thuế Q. 3.DT: 10x30m, nở hậu 12m.Tổng DT công nhận: 331m2.Kết cấu: Trệt, 3 lầu.Hiện đang cho nhà hàng...
      157, Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 120 m2 245,84 triệu/m2
      Mặt tiền đường Độc Lập- đang cho thuê 66tr/tháng, 6.7mx18m , giá 29.5 tỉ ,P.Tân Thành, Q.Tân PhúVị trí : MT đường độc lập 20m, khu vực KD sầm uất, buôn...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 92 m2, mặt tiền 5m tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 92 m2 86,96 triệu/m2
      Hiếm! Bán dãy trọ MT - đường 10 - P. Linh Trung - 92 mét vuông ngang 5m.- Bán dãy trọ đường Số 10, P. Linh Trung, TP Thủ Đức.- Hiện đang KD 15tr/tháng...
      Đường Số 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 MT hẻm 281/ Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình-DT: 5.6x16m, vuông vắn-Kết cấu: hầm 5 tầng-Vị trí: góc 2 MT hẻm ô tô tránh nhau, thông ra Đặng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 64 m2 201,57 triệu/m2
      - Chủ Kẹt hạ giá 2 tỉ Bán nhà MT VIP- Diệp Minh Châu ,4mx16m, 3 lầu, Q.Tân Phú- Vị Trí: sát MT Diệp Minh Châu, ngay vị trí rộng thoáng giao nhau của nhiều...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 670 m2, mặt tiền 21m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 265 tỷ

      265 tỷ 670 m2 395,53 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Nguyễn Gia Trí P. 25 Q. Bình Thạnh TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: Ngang 21m dài 30m nở hậu đều...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Bán nhà MT 91 Đường Trần Kế Xương, P7, Phú Nhuận. Cách 2 căn ra MT Phan Đăng Lưu.- DT sâu vào 12m ngang sau 7.5m, sổ nở hậu tài lộc.- Kết cấu: 1 trệt, 1...
      91 Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Phố 24 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT đường lớn khu dân cư Himlam.DT 5x20m gồm trệt, 3 lầu 6PN.Nhà ở yên tĩnh khu vực đông đúc, cách trung tâm Phú Mỹ Hưng chỉ 1 cây cầu.
      Dự án Him Lam 6A, Phố 24, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 76 tỷ

      76 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố số 58 Lê Thánh Tôn ngay góc Hai Bà Trưng - P. Bến Nghé - Q. 1 - Giá 76 tỉ.- DT: 4,1m x 21,3m (vuông vắn + công nhận đủ 87,3 mét vuông).-...
      Số 58, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Cực phẩm góc 2MT ngang 5.3m Cách Mạng Tháng Tám, khu Hà Đô chỉ 14 tỉ, Q10.DT: 5.3x12m.Kết cấu: 5 tầng, thu nhập 50tr / tháng.Ưu điểm:- giá rẻ nhất với...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 92 m2 tại Đường Đỗ Công Tường - Tân Quý - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 92 m2 92,4 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Đỗ Công Tường, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú- DT : 4m x 23m đủ lộ giới.- Kết Cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng- Vị trí: MT đường rộng 10m ,...
      Đường Đỗ Công Tường, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!