Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 255 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 45 tỷ

      45 tỷ 255 m2 176,48 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Xuân Đỉnh KD văn phòng.- DT 255 mét vuông MT 10m vuông đét.- Vị trí mặt phố KD gần ủy ban nhân dân P., khu đô thị Ciputra,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mặt phố 15A Nguyễn Ngọc Nại, Khương Trung, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- DT 51,2 mét vuông.- MT 3,06m.bìa đỏ chính chủ.- Nhà xây 4...
      15A, Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 42 m2 tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 42 m2 197,62 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Đại An, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Văn Quán, Chiến Thắng, Trần Phú,...- Nhà xây...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đông Tác - Đống Đa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Đông Tác, Q. Đống Đa, KD cực kỳ sầm uất.- Phố Đông Tác ngay gần vincom Phạm Ngọc Thạch, với vị trí đắc địa về giao thông. Khu vực cư ...
      Đường Đông Tác, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 110 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 110 m2 381,82 triệu/m2
      Vị trí đắc địa KD sầm uất - thiết kế hiện đại - sát Nguyễn Trãi - 110m2 - 8 tầng - 42 tỉ.Nhà mới lung linh - giá cả cạnh tranh KD bất chấp mọi loại hình.Tòa...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Giải Phóng - Hai Bà Trưng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Mặt phố - vỉa hè - KD cực đỉnh - trung tâm Hai Bà Trưng mặt phố lớn, cho thuê dòng tiền.Mặt đường Giải Phóng 51.2m2 x 5 tầng. MT 3.92m. Giá 15 tỉ - Thanh...
      Đường Giải Phóng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 11m tại Phố Vũ Ngọc Phan - Láng Hạ - Đống Đa, giá 49 tỷ

      49 tỷ 100 m2 490 triệu/m2
      Mô tả:+ Mặt phố cực hiếm, trung tâm Q. Đống Đa, giao thương tấp nập, MT khủng, lô góc, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng.+ Nhà thiết kế 8 tầng, thang...
      Phố Vũ Ngọc Phan, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 14,89 tỷ

      14.89 tỷ 55 m2 270,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phỐ Hoa Bằng, Q. Cầu Giấy.Đường 2 oto tránh doanh sầm uất ngày đêm.DT 55 mét vuông xây 5 tầng MT 4m sổ hoa hậu không lỗi phong thủy.Nhà...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 28 tỷ

      28 tỷ 50 m2 560 triệu/m2
      Nhà đẹp mặt phố Thụy Khuê 6 tầng thang máy lô góc 3 mặt thoáng MT rộng nhà nằm ở đoạn đường đẹp nhất phố gần nhiều cơ quan văn phòng mặt sau view Hồ.Nhà xây...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 558 m2, mặt tiền 14m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 200 tỷ

      200 tỷ 558 m2 358,43 triệu/m2
      Bán miếng đất 556 mét vuông mặt đường Tây Sơn, Đống Đa, TP Hà Nội, Giá 200 tỉ.Chính chính chủ gửi bán miếng đất ghép lại của 3 số nhà.- DT:...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng, 110 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      Mặt phố Vương Thừa Vũ - KD đắc địa - MT rộng - DT 110m2* 9tầng - thang máy nhập khẩu.Nhà đẹp, chủ đang cho đơn vị thứ 3 thuê 85tr/ tháng. Sổ đẹp nở hậu.Giá...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 8 tầng, 190 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 61 tỷ

      61 tỷ 190 m2 321,06 triệu/m2
      Mô tả:+ Chính chủ bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân - DT 190m2, 8 tầng, MT 6m - 6x tỉ.+ Nhà có 2 khối, thang bộ, thang máy đi riêng biệt, khối nhà...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 90 m2 322,23 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường đôi Tân Mai - ngay ngã 4 - cạnh CC Hòa Phát - KD siêu siêu đỉnh.Nhà nằm giữa quần thể CC Hoà Phát và K35 Tân Mai, hồ Đền Lừ.MB 90m2, DT...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m tại Phố Mã Mây - Hoàn Kiếm, giá 159 tỷ

      159 tỷ 220 m2 722,73 triệu/m2
      - Vị trí hotel rất đẹp và đắt đỏ, nằm trên mặt phố Mã Mây ngay ngã 3 giao với Hàng Chĩnh, đi tầm 80m là tới ngã 4 giao với Lương Ngọc Quyến và chỉ mất...
      Phố Mã Mây, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 22m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Văn Phú, Hà Đông, lô góc, DT 128 mét vuông, 5 tầng, thang máy, MT 22,6m, 35 tỉ, mới xây xong 25/10/2023; hiện nhà vẫn đang chưa ở,...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      mặt phố KD - tòa 7 tầng thang máy mới tinh - thiết kế đẳng cấp!+ Mặt phố trung tâm Cầu Giấy, KD mọi loại mặt hàng. Kết nối giao thông quan trọng nối liền...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Hoàn Kiếm, giá 29 tỷ

      29 tỷ 65 m2 446,16 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí cực đẹp ngay đầu phố, đi bộ 5 ph ra đến Hồ Gươm, khách mua về vừa ở vừa KD hoặc xây toà hotel, building cho thuê thì quá tuyệt vời.+ Khu vực...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 98 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 41 tỷ

      41 tỷ 98 m2 418,37 triệu/m2
      Nhà mặt phố đường Cầu Giấy DT bìa đỏ 98m2 MT 6m nhà 5 tầng hiện đang cho thuê 80tr/tháng.Vị trí đẹp nhất phố Cầu Giấy, ngay đoạn ngã 4 Trần Thái Tông, Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!