Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Đất - Hoàn Kiếm, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 100 m2 238 triệu/m2
      siêu hiếm - mặt phố - Cầu Đất - Hoàn Kiếm - MT rộng - KD siêu đỉnh - vỉa hè - Gần Bát Cổ.- Nhà Cầu Đất 100 mét vuông, 4 tầng, MT 7,5 m, 23,8 tỉ, Hoàn...
      Đường Cầu Đất, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 143 m2, mặt tiền 22m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 143 m2
      bán ngay nhà lô góc 2 mặt phố Nguyễn Khuyến 143m2x5T, MT 22m.Vị trí đẹp lô góc 2 mặt phố kd sầm uất ngày đêm.Lô góc đỗ xe thoải mái.Sổ vuông đẹp giao dịch...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Trúc - Giảng Võ - Ba Đình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 59 m2 276,28 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Núi Trúc 59m2, 1 tầng, MT 4m. Vỉa hè rộng, KD sầm uất. 2 mặt thoáng vĩnh viễn.- Khu vực trung tâm Q. Ba Đình, thông các tuyến phố Giang...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 220 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 120 tỷ

      120 tỷ 220 m2 545,46 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT 220M - 9 TẦNG - GIÁ HƠN 120 tỉ. Vị trí đắc địa, trung tâm cầu giấy, vỉa hè KD. + Phù hợp khách mua KD đa ngành.+ Thiết kế: 1...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      Nhà mặt phố đường Cầu Giấy DT bìa đỏ 90m2 MT 6m nhà 4 tầng lô góc ba mặt thoáng.Vị trí đẹp nhất phố Cầu Giấy, ngay đoạn ngã 4 Trần Thái Tông, Cầu Giấy,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp cứng khôngong chủ mới chỉ cần xách valy vừa ở vừa KD hoặc cho thuê KD đều đỉnh.- Vị trí đẹp hết nước chấm 3 mặt thoáng, sổ vuông đét vỉa hè...
      Phố Quốc Tử Giám, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m , giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 128 m2 182,04 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Quý Đức, 128 mét vuông MT 5,2m, 3 oto tránh vỉa hè KD đa dạng chỉ 23,3 tỉ.Mô tả: Nhà mặt phố Nguyễn Quý Đức KD cực đỉnh đa dạng...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 13 tầng, 410 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 160 tỷ

      160 tỷ 410 m2 390,25 triệu/m2
      Tòa nhà đẹp, nằm trung tâm Q. Bắc Từ Liêm - TP Hà Nội, thiết kế đẹp, đầy đủ công năng, thủ tục pháp lí rõ ràng, bìa đỏ vuông đét, tầng hầm để xe, Tầng 1...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Lợi - Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà mặt phố Tô Hiệu KD tấp nập MT quyền lực mở cửa có tiền.* Tuyến phố huyết mạch của trung tâm Hà Đông. Nối Phố Lê Lợi, Phố Bà tr, Phố Lê Hồng Phong....
      Đường Lê Lợi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 300 m2, mặt tiền 12m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 146 tỷ

      146 tỷ 300 m2 486,67 triệu/m2
      - Chính chủ xây để tự KD, nay thay đổi nhu cầu nhờ bán nhà mặt phố trung tâm Q. Đống Đa.- căn hộ góc 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng.- DT 300m2 x 12m MT.- Thiết...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 106 m2 209,44 triệu/m2
      Bán toàn nhà mặt phố Phú Diễn Bắc Từ Liêm đang cho thuê 80tr/tháng.- DT 106m2.- 4 tầng.- MT 9m.- Vỉa hè rộng.- Đường rộng kết nối giao thông với đường 32,...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Đức Giang - Long Biên, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ đang vay NH 10 tỉ nên cần bán nhanh để trả lãi.Mặt đường Đức Giang SH02 - 2x DT 94.6 mét vuông, Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.- Bán 19....
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 220 m2 tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 220 m2 135 triệu/m2
      Phù hợp mua xây toà nhà, hoặc căn hộ chung cư cho thuê. Giá đang rẻ hơn thị trường 30 phần trăm.liên lạc: Bùi Tín 0983 038 *** xem nhà và bìa đỏ.
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 242 m2, mặt tiền 10m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 102 tỷ

      102 tỷ 242 m2 421,49 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ MẶT PHỐ ÂU CƠ - TÂY HỒ+ Bán toà nhà mặt phố âu cơ bên trong đê , toà nhà thiết kế hiện đại kết hợp chung cư cho thuê và nhà hàng ,toạ lạc tại...
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 21 tầng, 12 m2 tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 350 tỷ

      350 tỷ 12 m2 29166,67 triệu/m2
      Bán toà building 21 tầng văn phòng hạng A bàn giao ngay.Tổng DT sàn 12.500 mét vuông, 1 sàn 600 mét vuông - trung tâm Mỹ Đình - đối diện công...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 260 m2, mặt tiền 12m tại Đường Xuân Diệu, giá rẻ

      Thỏa thuận 260 m2
      + bán nhanh toà nhà nằm trên mặt Hồ Tây, mặt phố Xuân Diệu, Quảng An Tây Hồ TP Hà Nội.+ bìa đỏ 260 mét vuông, xây 10 tầng, thiết kế 40 căn hộ ...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 0 m2
      Mặt phố Cầu Giấy - vỉa hè rộng KD quá đỉnh - siêu hiếm.Thiết kế: Nhà xây 5 tầng.DT thực tế là 15.8m2, từ tầng 2 trở lên xây dựng 19m2.chính chủ hiện đang...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 197 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng, giá 96,9 tỷ

      96.9 tỷ 197 m2 491,88 triệu/m2
      Vị trí: phố 2 chiều oto dừng đỗ, gần Phan Chu Trinh, Ngô Thì Nhậm Nhà cũ bán đất. Phù hợp xây tòa nhà văn phòng bìa đỏ vuông đẹp. gọi ngay: 0846 718 ***
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!