Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 68 m2 261,77 triệu/m2
      Nhà 68m2, mặt phố Hồng Mai, Q. Hai Bà Trưng, vỉa hè to rộng, 4 tầng, đang cho thuê KD.
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 140 m2 tại Phố Phố Huế - Tràng Tiền - Hoàn Kiếm, giá 82 tỷ

      82 tỷ 140 m2 585,72 triệu/m2
      - Thửa đất đẹp vuông vức mặt phố Huế rộng đẹp, vỉa hè đá bóng, bên thuận chiều di chuyển.- Từ nhà chỉ vài ph lại tới Hồ Gươm, Tràng Tiền...- Rất phù hợp...
      Phố Phố Huế, Phường Tràng Tiền, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 62 m2 241,94 triệu/m2
      (duy nhất) mặt phố Nguyễn Cơ Thạch 62m chỉ 15tỉ, lô góc, vỉa hè đá bóng, MT rộng, KD đỉnh.- Duy nhất mặt phố Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm.- Vị trí cực đẹp...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Thanh Xuân, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 0 m2
      Hiếm có khó tìm.Bán ngôi nhà phố Nguyễn Thị Thập KĐT Trung Hoà Nhân Chính ở đẹp KD tốt.DT 80,15m2.MT siêu rộng 7m.bìa đỏ vuông vức sẵn sàng giao dịch.Nhà...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 59 m2 215,26 triệu/m2
      Nhà mặt phố Minh Khai, đang cho thuê KD, MT to, vỉa hè rộng.DT 59 mét vuông.
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 171 m2 tại Phường Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 171 m2 187,14 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vọng trung tâm Q. Hai Bà Trưng giáp phố Giải Phóng Trường Chinh.DT 171 mét vuông hiện có nhà 2 tầng cũ chủ đang cho thuê 30...
      Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà phố tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Bùi Thị Xuân - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 78 tỷ

      78 tỷ 0 m2
      Nguyễn Bỉnh Khiêm. 156.5 mét vuông C4. MT 7.5m. Giá 78 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả.Phố vip 2 Bà - 500tr/ mét vuông vị trí đắc địa.MT đỉnh - 1 sổ 1...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 133 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 133 m2 421,06 triệu/m2
      Bán tòa nhà 9 tầng mặt phố Phó Đức Chính (hồ Trúc Bạch) DT 133 m 2 nhà XD thông sàn, thang máy thang bộ, bìa đỏ lâu dài, giá 56 tỉ; liên hệ Mr Hà; 0931...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Tìm chủ mới cho căn hộ chung cư tr view sát công viên cây xanh giá giảm sốc tại Mỗ Lao.Sáng mở cửa công viên, cây xanh ùa vào nhà.Tối đi ngủ, nằm trên...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Huỳnh Trúc Kháng. 124/160m2. 5 tầng. Mt 23. Giá 62 tỉ. Đống Đa.Mô tả:Lô góc, vỉa hè oto tránh - nhà đẹp thang máy - KD - khu vip Đống Đa.Mô tả:- Nhà đẹp,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 63 m2 293,66 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Nại 63 mét vuông - 3 T - MT 4m - 18.5 tỉ ngay ngã 3 Nguyễn Viết Xuân - thành phố Hà Nội.Vị trí nhà ngay ngã ba giao...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 60 m2 360 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Chợ Thành Công, Ba Đình, vỉa hè, ô tô tránh, KD giá: 21.6 tỉ TL.- DT 60m2 x 5 tầng.- Vị trí: Đẹp nhất phố, view chợ Thành Công, ba bước...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 42 tỷ

      42 tỷ 110 m2 381,82 triệu/m2
      Nhà mới tinh, thang máy, nội thất xịn.Lô góc, 1 mặt phố, 1 mặt ngõ to.Đối diện 2 BV lớn, các phòng khám to. Vị trí đẹp nhất phố Thanh Nhàn.gọi ngay: Em...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 16m , giá 52 tỷ

      52 tỷ 65 m2 800 triệu/m2
      Mô tả:+ Hàng hiếm nhất thị trường, trung tâm Hoàn Kiếm, vị trí có 102 ngay ngã 4 lô góc 2 mặt phố, vỉa hè rộng, KD đa dạng các loại hình, ba bước chân là...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 330 m2, mặt tiền 16m tại Đường Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ, giá 190 tỷ

      190 tỷ 330 m2 575,76 triệu/m2
      Mặt phố Từ Hoa, Tây Hồ. 330 mét vuông x 8T thang máy, MT 16m siêu hiếm.----------------* Hưởng trọn Hồ Tây, dòng tiền tốt, gần Xuân Diệu, Vệ Hồ khu...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 230 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Buồm, giá 162 tỷ

      162 tỷ 230 m2 704,35 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đoạn đẹp nhất phố, MT rộng, thuộc tuyến phố đi bộ; gần Hàng Bè, Hàng Bạc, Hàng Buồm, Mã Mây nổi tiếng phố ẩm thực, hotel, Bar, du khách Tây...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 118 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 118 m2 466,11 triệu/m2
      Mô tả.- Bán hotel mặt Hồ Ngọc Khánh - Ba Đình - thành phố Hà Nội - DT 118 mét vuông - MT 7M - 55 tỉ.+ Vị trí hiếm, 2 vỉa hè rộng, view Hồ Ngọc...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 9m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 55 m2 490,91 triệu/m2
      Hiếm mặt phố Dương Khuê - Cầu Giấy 55m2 MT khủng, lô góc, KD sầm uất, vỉa hè 5m. Vị trí đắc địa đi đâu cũng tiện, KD bất chấp. Trung tâm các trường đại ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!