Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy, giá 62 tỷ

      62 tỷ 110 m2 563,64 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Trần Thái Tông Cầu Giấy, giáp Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, phố to ,vỉa hè rộng KD sầm uất. +DT 110  mét vuông-5,3 m MT vuông đẹp. +...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 56 tỷ

      56 tỷ 100 m2 560 triệu/m2
      56 tỉ - mặt phố vip Hoàn Kiếm - 10 tầng thang máy thông sàn - KD đỉnh - MT cực rộng.- Nhà có vị trí vô cùng đắc địa, thoáng trước thoáng sau. Gần các tuyến...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 150 m2 tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 45 tỷ

      45 tỷ 150 m2 300 triệu/m2
      Bán toà building 8 tầng thang máy nợ bank giảm sâu 8 tỉ.Toà nhà đẳng cấp Q. Từ Liêm:Dt: 150 mét vuông, 8 tầng, mt 8m.Thiết kế: + tầng 1 đến tầng 6...
      Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Hai Bà Trưng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Chùa Quỳnh Q. Hai Bà Trưng Hà Nội 80 mét vuông, 5 tầng, MT 7m, giá 17.5 tỉ.- Vị trí nhà nằm mặt phố trung tâm vỉa hè rộng...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 62 m2 90,33 triệu/m2
      Bán nhà mặt chợ La Khê, Hà Đông, oto tránh KD sầm uất ngày đêm, 62m2, MT 4.3m.- Vi trí đắc đại, mặt chợ chính La Khê, cư dân đông đúc tấp nập từ sáng đến...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xa La - Phú La - Hà Đông, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 115 m2 143,48 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay đoạn đầu phố, gần BV 103, Học viện Quân y, KĐT Xa La, cư dân sầm uất, KD gì cũng đắt hàng.DT 115m2.Hiện trạng nhà c4 xác định bán đất....
      Đường Xa La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 66 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 66 m2 409,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phạm Hồng Thái (hồ Trúc Bạch, gần lăng Bác Hồ) giá 415 tr 1/m2 nhà cấp 4 MT 4,6m bìa đỏ lâu dài; call ngay Mr Hà; 0931 118 ***
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Phân lô mặt phố oto tránh - vỉa hè rộng - KD đa dạng - tầng hầm - thang máy.+ Vị trí nằm trong khu đất DV hướng Tây Nam Linh Đàm - Hoàng Mai. Khu vực...
      Đường Bùi Quốc Khái, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 53 m2 292,46 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy, KD, 53 mét vuông/ 7 tầng, thang máy, oto vào nhà, 15.5 tỉ, 0382 328 ***.Thiết kế:- Tầng 1: garage...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 113 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 90 tỷ

      90 tỷ 113 m2 796,47 triệu/m2
      - Nhà mặt phố vip, rất đẹp và hiếm nhà bán. Vỉa hè 6m, đoạn đẹp nhất phố. Xe cộ đỗ thoải mái.Gần Trần Hưng Đạo, đối diện Hilton Garden Inn, NH...- Nhà sẵn 9...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      - Bán toà nhà mặt phố Tân Ấp, Ba Đình vỉa hè ô tô tránh, thang máy, nhiều phòng Doanh thu 50tr/ tháng giá 22.5 tỉ TL.- DT 70 mét vuông x8 tầng Thang...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 140 m2 tại Đường Tân Nhuệ - Bắc Từ Liêm, giá 9,24 tỷ

      9.24 tỷ 140 m2 66 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tân Nhuệ, P. Thụy Phương, Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Tổng DT: 140m2.+ MT: 9 mét.+ Chiều sâu: 15,5mét.Đường lớn: Xe...
      Đường Tân Nhuệ, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 46 m2 tại Phố Hàng Mã - Hàng Bông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 46 m2 934,79 triệu/m2
      Bán hotel phố mặt phố Hàng Mành giáp phố Hàng Bông, 8 tầng mới bìa đỏ lâu dài, giá 43 tỉ; contact; Mr Hà; 0931 118 ***
      Phố Hàng Mành, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Lương - Hà Đông, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      DUY NHẤT một căn MẶT PHỐ PHÚ LƯƠNG, HÀ ĐÔNG - DT SÀN 50 mét vuông x 7,5 TẦNG THANG MÁY, GIÁ 10,9 tỉ - KD ĐỈNH CAO bán ngay toà nhà DTXD 50 mét ...
      Dự án Khu đô thị mới Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại đường Yên Phụ - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 41 tỷ

      41 tỷ 75 m2 546,67 triệu/m2
      Nhà MP Yên Phụ - Tây Hồ.Mặt phố lô góc - giấy phép xây dựng đầy đủ - apartment đẳng cấp - MT rộng - vỉa hè 2 bên - view Hồ Tây - sổ nở hậu - doanh thu ~...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoa Lâm, P. Đức Giang, Q. Long Biên, TP Hà Nội.DT đất 100m2, MT 4,5m vuông đét.Nhà 4 tầng nằm vị trí đẹp nhất mặt phố Hoa Lâm KD...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 32 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 32 m2 546,88 triệu/m2
      Mặt phố Trần Khát Chân, bên số chẵn, quy hoạch ổn định. DT 32m2, MT 6m, vỉa hè đá bóng, KD bất chấp, không vướng cầu vượt. Giá cận nét 17.5 tỉ.hotline 0862...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Căn mặt phố giá mềm duy nhất tại khu vực Cù Chính Lan. Mặt đường rộng, giao thông thuận tiện nên dễ dàng di chuyển tới các tiện ích và khu vực xung...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!