Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đăng Ninh, Hà Đông, TP Hà Nội 4 tầng 4m MT.Khu phố Trần Đăng Ninh là khu phố cũ toàn bộ cư dân là những cán bộ công chức rất văn...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 115 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 115 m2 339,14 triệu/m2
      Mặt phố Khuất Duy Tiến, phố hiếm nhà bán, trung tâm Q. Thanh Xuân, giao giữa các Q..Mặt phố - 8 nổi 1 hầm - cho thuê 120tr/tháng.- Vị trí ngay ngã 4 Trần...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 50 m2 450 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, vỉa hè rộng, MT lớn, giá 22,5 tỉ TL.- DT 50 mét vuông x 4 tầng MT lớn.- Vị trí: Mặt Phố lớn Hoàng Quốc...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 138 m2, mặt tiền 27m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 138 m2 239,14 triệu/m2
      Mô tả:+ Chủ đang cần tiền làm ăn hạ chào 4 tỉ, bán ngay nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình, lô góc DT 138 mét vuông, MT 27m - giá 33 tỉ.+ Chủ đang cho thuê...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 142 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Long Biên, giá 22 tỷ

      22 tỷ 142 m2 154,93 triệu/m2
      Bán đất - lô góc.Siêu phẩm mặt phố Hoàng Thế Thiện Sài Đồng Long Biên - Vỉa hè KD sầm uất - văn phòng - thẩm mỹ viện hoạc xây tòa building vừa ở vừa cho...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 55 m2 416,37 triệu/m2
      cực hiếm - 7 TẦNG THANG MÁY - NỞ HẬU - DOANH THU HƠN 30TR/ THÁNGngôi nhà có vị trí cực đẹp trên Phố Lạc Long Quân. Toạ lạc vị trí đầu rồng của con Phố nơi...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 121 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 121 m2 70,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vĩnh Hưng - MT rộng giá đầu tư.DT: 121m2, 2 tầng, MT 6.3m, giá 8.5 tỉ.Vị trí: Số 72 phố Vĩnh Hưng gần ngã 3 Vinh Hưng và đường Lĩnh Nam,...
      Số 72, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 100 m2 259 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà 2 MT, 1 mặt phố vỉa hè rộng mênh mông, mặt sau ngõ thông, vỉa hè, oto tránh dừng đỗ ngày đêm.+ Vị trí nhà gần ngã 4 Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 78 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 78 m2 173,08 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng - mặt phố Quan Nhân - Thanh Xuân - oto tránh - KD sầm uất - giá hợp lý.- Vị trí đẹp trung tâm Q. Thanh Xuân tuyến phố Quan Nhân kết...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 7m tại Nam Từ Liêm, giá 14 tỷ

      14 tỷ 88 m2 159,1 triệu/m2
      Bán nhà KD đỉnh, 3,5 tầng, 88m2, MT 7m, mặt phố Hoè Thị đang cho thuê, 14 tỉ; 0982 896 ***- Bán nhà 3,5 tầng mặt phố Hoè Thị, Phương Canh, vỉa hè rộng, MT...
      Đường Hòe Thị, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 118 m2 423,73 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí vip nhất phố, trung tâm của Q. Hai Bà, nhà nằm ngay gần ngã tư Lò Đúc - Trần Khát Chân, vỉa hè rộng, KD cực kỳ sầm uất, giao thông thuận...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Sơn - Q. Long Biên.Vỉa hè cực rộng - oto tránh đỗ KD cực đỉnh - dòng tiền cực tốt - vị trí hiếm.+ Mặt phố đẳng cấp gần ngã 4 Nguyễn Sơn...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 600 m2, mặt tiền 21m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 150 tỷ

      150 tỷ 600 m2 250 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đẹp, khu vực trung tâm Ba Đình, vỉa hè rộng, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, KD đỉnh.+ chính chủ xây tâm huyết, thang máy xịn xò, tường, thang...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trần Cung, Bắc Từ Liêm, HN.DT bìa đỏ: 55 mét vuông. Đã có nhà 1 tầng trên đất.MT 4.8m, vuông vức đẹp.Mặt đường Trần...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 12 tầng, 350 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 485 tỷ

      485 tỷ 350 m2 1385,72 triệu/m2
      + Vị trí: Đẹp nhất phố Hàng Bông cách hồ Hoàn Kiếm 500m, vị trí đắc địa, khu vực tập trung nhiều người nước ngoài.+ DT thực xây dựng: 350m2. MT 8,2m.+ 12...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 32 tỷ

      32 tỷ 95 m2 336,85 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Phú - Hà Đông - dt 95 mét vuông - mt 8m - 32 tỉ.+ Nhà nằm vị trí đẹp nhất Q., vỉa hè rộng, KD cho thuê hiệu suất cao, dòng tiền...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 26 tỷ

      26 tỷ 95 m2 273,69 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí hiếm, lô góc 2 mặt thoáng ngay gần trung tâm thương mại Chợ Mơ, ngã 4 giao cắt Bạch Mai, Đại La, Minh Khai, quy hoạch ổn định, KD các...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 65 tỷ

      65 tỷ 110 m2 590,91 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí vip mặt phố Trích Sài. View Hồ Tây, thang máy xịn sò, khu vực rất hiếm nhà bán. KD đẳng cấp.- Khu dân trí cao, sầm uất, view Hồ Tây, KD đỉnh,...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!