Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 140 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 140 m2 235,72 triệu/m2
      Bán nhà 11 Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.- DT: 8m x 17,5m CN 140 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- Giá: 33 tỉ.
      11, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Dương, giá 8,46 tỷ

      8.47 tỷ 94 m2 90 triệu/m2
      + nhà phố vừa ở vừa KD, giá rẻ như hẻm, chỉ 90tr/m2, tặng nhà 4 tầng.+ Nhà kết cấu 1 trệt + 2 lầu + sân thượng trước sau. Nhà 5  phòng ngủ + 3...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng tại Phường 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường Trung tâm Q. 10, TP. TP.HCM. Kết cầu nhà: Trệt, 2 lầu, sân thượng (bên trong nhà chủ đã sửa chữa làm mới, đẹp... ).- DT: 3,5 x 11m. Vị trí...
      Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà c4 MT đường 272 Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Gần ngay vòng xoay Trần Não. DT công nhận 144.3 mét vuông ngang 5.5m nở hậu 6.2m dài. Giá...
      272, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, hướng Bắc tại Đường Gò Ô Môi - Quận 7, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Cho con du học cần bán nhà mặt tiền 4 tầng khu Nam Long Phú Thuận, Q. 7.- Diên tích: 4 x 20m.- Xây dựng: Trệt 3 lầu, nhà xây kiên cố chắc chắn, khu an...
      Dự án Nam Long Phú Thuận, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      - DT: 4 x 20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ 6 nhà vệ sinh.- Vị trí: MT, thuận tiện di chuyển Q1Q5, KDC KD sầm uất, gần siêu...
      Đường Số 65, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 64 m2 406,25 triệu/m2
      nhà phố 299 Lãnh Binh Thăng Q. 11.DT 4x16 1 trệt 1 lửng 3 lầu.Đang có hd thuê ~ 30tr/tháng chính chủ có thể thanh lý hd nếu khách muốn.Giá 26 tỉ thỏa thuận.
      299, Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 167 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 167 m2 140,72 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà nằm vị trí KD đỉnh của đường Cộng Hòa, thuận tiện di chuyển sân bay vài ph.+ Kết cấu: 2 căn, một căn phía sau gồm 1 trệt, 2 lầu và sân thượng,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 115 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 115 m2 365,22 triệu/m2
      Bán nhà số 94 Ba Tháng Hai, P. 12, Q. 10. Đối diện siêu thị Vincom giá: 42 tỉ (TL).- Nhà kiên cố chắc chắn xây dựng 3 lầu.- DT: 4,2m x 27m.- sổ hồng riêng...
      Số 94, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 79 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 79 m2 183,55 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp MT đường Số 14, P An Phú, Q. 2.- DT: 3,95m X 19,97m (78.9m2).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Nhà có 5 PN, 5 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Số 14, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 108 m2 tại Phố Nguyễn Huy Tự - Đa Kao - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 108 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Nguyễn Huy Tự P. Đa Kao Q. 1, DT 108 m2 giá 36 tỉ.Nhà có vị trí gần ngã 4 đường Đinh Tiên Hoàng và Trần Quang Khải, KD hay ở đều thuận...
      Đường Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 86 m2 158,14 triệu/m2
      - DT 86 mét vuông, ngang 6m, dài 14.5m.- Nhà 4 tầng BTCT, 1 trệt 3 lầu và sân thượng, 3 PN, 3  nhà vệ sinh.- Hiện trạng nhà mới khách mua vào...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Dương Khánh Hội - 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ Q. 4.SHR, chính chủ, pháp lí chuẩn, hoàn công đầy đủ.DTXD 42,3  mét vuông (ngang 4.49 dài 9.8).DT sàn: 190 mét vuông.Mô...
      Đường Khánh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5, giá 43 tỷ

      43 tỷ 160 m2 268,75 triệu/m2
      Kẹt nợ bán rẻ nhà MT Trần Hưng Đạo, Q5 DT 8x20m kết cấu trệt 2 tầng giá 45 tỉ không thỏa thuận.- DT: 8x20m.- DT CN: 160 mét vuông.- Kết cấu trệt 2...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 360 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 360 m2 125 triệu/m2
      ngôi nhà MT đường Hoàng Hoa Thám đoạn Cộng Hoà p13 Tân Bình Sài Gòn.- DT: 8x45m.+ Mặt đường trước rộng 40m.+ Vỉa hè rộng 5m.* Kết cấu: Nhà 1 trệt + lầu.-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 141 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tân Phú, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 141 m2 126,96 triệu/m2
      Nhà chính chủ, đi định cư cần bán nhanh trong tháng.- Góc 2MT vị trí đẹp, đủ lộ giới.- DT: 6x26 tổng 141m2.- Nhà 1 lầu đang cho thuê KD.- Sổ riêng.- giá ...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m , giá 27 tỷ

      27 tỷ 150 m2 180 triệu/m2
      * 3 MT thoáng mát, bề ngang bề thế 5.2m - không có căn so sánh!- DT : 5x23,7m. Nở hậu khoảng 10m. (CN khoảng 150m2)- 4 tầng kiên cố, đủ tiện nghi, vào khai...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Song Hành - Quận 2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố (5x20) khu đô thị Lakeview City, P. An Phú, TP Thủ Đức.giá: 13tỉ TL (Giá 13tỉ bao thuế phí).call ngay: 0362 269 *** Zalo (Xuân...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!