Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 80 m2 261,25 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.call ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố KD Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Q. 9.- DT 75m2 ngang 5m.- Đông Bắc.- Đang có nhà c4 cho thuê KD ổn định.- giá 7.9 tỉ NH...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 80 m2 387,5 triệu/m2
      bán ngay trước tháng 10 nhà MT Nguyễn Trãi, Q1 DT: 4 x 20m, 1 trệt 2 lầu, 2  phòng vệ sinh 31 tỉ.+ DT: 4 x 20m (lọt lòng), nở hậu, cầu thang cuối...
      100F, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 126 m2, hướng Bắc tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 20 tỷ

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền khu dân cư Phú Mỹ, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng.- DT: 6 x 21m.- Xây dựng: Trệt lửng 3 lầu, thiết kế 4 phòng ngủ, phòng...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      [VỪA Ở, VỪA KD, VỪA CHO THUÊ] + MT Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Tây, Q. 7+ DT = 45 m²+ Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Nhà cũ tiện xây mới.+...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 167 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 167 m2 140,72 triệu/m2
      Chủ ngợp bank 12 tỉ, giảm sâu 6 tỉ, bán rẻ MT KD đỉnh Cộng Hòa khu vip gần sân bay Tân Bình, gần khu K300, 167 mét vuông, sử dụng 181 mét vuông,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 168 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 168 m2 136,91 triệu/m2
      Ngộp bank 12 tỉ gấp bán.- 152 mét vuông / 168 mét vuông,4.1 x 40.7m - sổ đẹp pháp lí sạch.- 1 trệt 3 lầu.- Hiện trạng 2 ngôi nhà vừa ở vừa cho...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 36 m2
      - MT KD cực sầm uất, Bùi Thị Xuân ngay cạnh Lê Văn Sỹ, Phạm Văn Hai, Hoàng Sa,...- Hiện tầng một KD, trên có 4 PN- Có sẵn dòng tiền cho thuêMẶT BẰNG CẠNH...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 355 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tỉnh lộ 15 - Củ Chi, giá 8 tỷ

      8 tỷ 355 m2 22,54 triệu/m2
      DT: 9,7 x 40 = 355 mét vuông (thổ hổ cư 50 mét vuông) giá: 8 tỉ Việt Nam đồng. Hiện trạng trên đất có nhà c4. Vị trí đất nằm cách Cầu Sáng ~...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Đạm - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 68 m2 735,3 triệu/m2
      nhà phố Tôn Thất Đạm, Bến Nghé, Q1. DT 4*17m giá 50 tỉ. liên lạc: 0833 599 ***.+ Vị trí vàng trung tâm Q1.+ liên kế các tuyến đường Hàm Nghi, Lê Lợi,...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Lâm Văn Bền và đường 51, P. Bình Thuận, Q. 7.- DT: 6.5m x 5.8m (kết cấu nhà 1 trệt - 1 lầu).- Hiện nhà đang cho thuê thu nhập 35...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 192 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 55 tỷ

      55 tỷ 192 m2 286,46 triệu/m2
      + Giảm 10 tỉ tòa nhà 9 tầng MT Lâm Văn Bền.+ Thu nhập mỗi tầng cho thuê 40 tr/tháng.+ DT: 7.8m x 28m, sổ CN 192 mét vuông, hướng Đông.+ Hầm trệt lững...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Đường Cống Lở (Trần Thị Trọng), P. 15, Tân Bình.DT: 88 mét vuông (4.9x18m).Kết cấu 5 tầng: 1 Trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.Trệt để oto, xe máy, bếp,...
      Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thế Truyện - Tân Phú, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 60 m2 308,34 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay căn hộ góc cực đẹp nhìn ra 4 MT đường, thuận tiện mua bán và KD.- DT 60m2, ngang 4m, dài 15m.- Nhà 4 tầng BTCT, 8 PN, 5 WC, sân thượng rộng...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9, giá 6 tr

      6 triệu 66 m2 0,1 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đầy đủ nội thất cao cấp 66m2 MT Đường Nguyễn Duy Trinh, Q. 9 giá 5.xx.x nhỏ.Mô tả:- Diên tích: 4.5x15m.- Nhà 3 tầng BTCT, gồm 1 trệt, 1 lửng,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 17 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Tòa nhà vip 56 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1 - Góc 2 MT đường thương hiệu.* Làm việc chính chủ - không qua bất kỳ trung gian nào.- Quy mô tòa nhà: 2...
      56, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 400 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 239 tỷ

      239 tỷ 400 m2 597,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1.Cung đường sầm uất với vị trí thuận lợi, KD các ngành nghề cao cấp.DT: 400 mét ...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 1 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 450 tỷ

      450 tỷ 1 m2 450000 triệu/m2
      MT Trần Hưng Đạo, Q1 DT 15.9x51m (1053m2) trệt 3 lầu, giảm giá chỉ còn 450 tỉ thông tin 100 phần trăm.bán gấp trong tháng 12.- DT: 15.9x21m.- DT công...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!