Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 248 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 248 m2 157,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh hotel MT Lê Tấn Quốc 8x31m. Trệt 3 lầu. HDT: 60tr. Giá: 39 tỉ. liên hệ: 0931 234 ***.Tòa nhà căn hộ dịch vụ thu nhập 160tr/th.+...
      Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Q
      Phạm Thị Diễm Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Giảm sâu từ 21 tỉ còn hơn 17 tỉ bán nhanh nhà phố đường Cao Đức Lân, An Phú, Q. 2.+ DT: 4*20m, DTCN 80 mét vuông, vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu,...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thới Nhất 8, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 115 m2 68,7 triệu/m2
      * căn nhà phố KD ngay khu vực buôn bán sầm uất đường Tân Thới Nhất 08 P. Tân Thới Nhất Q12.* Vẫn là vị trí vị trí và vị trí.* Nhà 2 tầng DT 4.6m x 25m....
      Đường Tân Thới Nhất 8, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Đào Duy Từ - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ngôi nhà phố KD sầm uất phụ cận ngã tư Ngô Quyền + Đào Duy Từ.ngôi nhà phố Đào Duy Từ, P. 5, Q. 10.Vị trí sầm uất thuận tiện KD đa ngành nghề.DT:...
      Đường Đào Duy Từ, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      đc: MT đường Phan Tôn, P. Đa Kao, Q. 1.DT: 8m dài 26,4m. DTCN: 205,2 mét vuông.Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.Hướng: hướng Đông Bắc.HĐ thuê: 110...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 588 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 69 tỷ

      69 tỷ 588 m2 117,35 triệu/m2
      Bán toà nhà siêu khan hiếm duy nhất có 1 không 2 ngay MT Nơ Trang Long Lê Quang Định Q. Bình Thạnh đang có thu nhập rất cao lên đến gần 400tr/ thángDT: 10 x...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 140 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Quận 11, giá 31 tỷ

      31 tỷ 140 m2 221,43 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà phố KD đường Nguyễn Thị Nhỏ, P16, Q 11.Đang có hợp đồng thuê cực tốt thu nhập 1 tỉ/năm.- DT: 8 x 17 m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu....
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2 tại Đường Mê Linh - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Mê Linh P. 19 Q. Bình Thạnh , cách Q. 1 chỉ 1 kilomet ,mơi tập trung nhiều văn phòng công ty lớn , KD ăn uống , khu phố nhiều...
      Đường Mê Linh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 165 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 165 m2 163,64 triệu/m2
      Bán nhà phố 184 Bùi Đình Tuý, P. 12, Q. Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT đất: 6.3m x 25m 165 mét vuông.Kết cấu: Trệt và 2 lầu.hợp đồng...
      184, Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      DT: 54.9m2 (10,17m x 5.51m).Kết cấu: 1 trệt 3 lầu với 4 PN và 3 toilet... logia, thoáng mát.SHR hoàn công đầy đủ.Vị trí: Đường Long Thuận, P. Trường...
      Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 2 m2 tại Đường Hòa Bình - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 180 tỷ

      180 tỷ 2 m2 90000 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT đường Hòa Bình, Bình Thọ, TP Thủ Đức.DT: 50x35m công nhận 1700 mét vuông thổ cư.Kết cấu 3 tầng.Đường nhựa rộng 12m cư dân...
      Đường Hòa Bình, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 19 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 4 - Quận 3, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 19 m2 244,74 triệu/m2
      + HÀNG siêu hiếm nằm ngày MT đường NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, Q3+ DT: 19 mét vuông.+ Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 400 m2 tại Đường Bạch Đằng - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà siêu phẩm MT Bạch Đằng, P. 14, Q. Bình Thạnh.- DT: 10x40m.- Hiện trạng nhà c4 tiện xây mới.- CTXD: 1 Hầm 7 tầng, MĐXDL 75 - 85 phần trăm.- Vị...
      Đường Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 180 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 180 m2 70 triệu/m2
      - DT: Ngang 6m dài 30m nền thổ cư sổ riêng MT Hà Huy Giáp.- Nhà: Phần trước cấp 4 để KD, phần sau đúc 1tấm đầy đủ PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 298 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Thành 13 - Quận 12, giá 10,85 tỷ

      10.85 tỷ 298 m2 36,41 triệu/m2
      * bất động sản KD khai thác dòng tiền dành cho NĐT dài hạn.* Nhà 4 tầng MT KD ngay chợ Hiệp Thành Q12.* DT khủng ngang 6.2mx32m. Nở hậu 20m. Phần nở hậu...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 110 m2 96,37 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4.5m x 20m.SHR.Hiện trạng: nhà c4.KDC buôn bán sầm uất, thuận tiện KD buôn bán đủ ngành nghề.Giá:...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - Quận 10, giá 80 tỷ

      80 tỷ 200 m2 400 triệu/m2
      - Chính chủ, cần bán ngay toà nhà 2 MT Lê Hồng Phong, P. 12, Q. 10.- DT: 8m x 25m vuông vắn.- Kết cấu: 8 tầng, thang máy. Tổng DT sàn công nhận 1.150m.-...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phùng Tá Chu, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 78 m2 134,62 triệu/m2
      nhà phố đường KD rộng rãi, thông thoáng, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, không bị ngập nước, sát trường học An Lạc, cách chợ Da Sà 500m, gần nhà thờ...
      Đường Phùng Tá Chu, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!