Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 38 tỷ

      38 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố đường Huỳnh Văn Bánh - P. 11, Q. Phú Nhuận- DT: 7m x 14m. DTCN: 95 m2 ( không lỗi phong thủy )- Kết cấu: 4 tầng - Nhà hiện đang cho...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Lê Lợi - Hóc Môn, giá 19,98 tỷ

      19.98 tỷ 1 m2 19980 triệu/m2
      + Nhanh còn kịp, nhà đẹp giá siêu mềm. Chạm là đắm say.+ Đón Tết tưng bừng, bán nhanh nhà, xưởng MT nhựa kề ngay Lê Lợi, Hocmon.Vị trí đi QL22 chỉ hơn...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Thới An 35 - Quận 12, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Nhà trước đây 7 tỉ nhà có việc lên cần bán hiện đang ở sinh hoạt tại nhà.Khu vực. Nhà cần bán Q. 12 thuộc P. Thới An.DT 4,3x12,5m tổng DT sàn 200  mét ...
      Đường Thới An 35, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
      .
      Hoàng Văn Nin .nhadatmattienquan12.vn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 54 m2 tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà MT đường khu cư xá Bắc Hải, P15, Q. 10.DT: 4,5m x 12m. Nhà vuông vắn.Hiện trạng, trệt, 2 lầu, sân thượng.Vị trí nhà cực kỳ...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, hướng Đông tại Đường Huỳnh Văn Gấm - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      * Cam kết thông tin thật. (chỉ 72tr/ mét vuông đất cho MT).* Gọi e để đc tư vấn, xem nhà free 0905 641 ***) E Tuấn.* Trục đường nối Tân Kỳ Tân Quý Hồ...
      Đường Huỳnh Văn Gấm, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 16m tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 85 m2 182,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Cửu Vân P. 17 Bình Thạnh, khu vực vip nhất Q. Bình Thạnh- khu Tây ở- Cạnh Q. 1 - DT 5.3x16m sổ đẹp, vuông vắn...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Đường 39 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 95 m2 142,11 triệu/m2
      Chủ gửi.Bán nhà phố đường Số 39 P. BTT Q2.Dt: 95m2 trệt 3 lầu 4 PN 5  toilet.Thuận tiện KD buôn bán.Tây Bắc.sổ hồng riêng chính chủ.Giá: 13,5...
      Đường 39, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh 2 MT Cộng Hoà, P. 4, Q Tân Bình 30 tỉ ngộp về 20.5 tỉ.1. DT: 6.08 x 16.72m.2. Kết cấu: 7 tầng.3. hợp đồngT: Cho người nhà thuê rẻ, bán giao nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thống Nhất - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 70 m2 124,29 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: ngôi nhà nằm tại vị trí kim cương của TP Thủ Đức, MT đường Thống Nhất, P. Bình Thọ. Khu vực siêu hiếm nhà bán. Kết nối nhanh đến các con...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hàng đc Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9,7 x 21m (tổng 200m2).- Hiện trạng: nhà c4, mới.Đang cho thuê chuỗi nhà hàng lớn...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường 3/2 - 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      * Q. 11 - MT Đường 3 Tháng 2.Khu kd náo nhiệt - thiết kế xây 5 tầng - sổ riêng chuẩn.Giá giảm cực sâu 16,5tỉ.Mô tả:- MT đường lớn, hai MT lớn trước sau,...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      Bán nhà phố Tân Sơn Nhì vị trí khỏi chê siêu kinh điển giá 24.5 tỉ nay chủ cần bán nhanh hạ xuống 23 tỉ mà còn thỏa thuận (chủ thiện chí bán).DT 5x19m...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      - Vị trí: MT Bàu Cát, Q. Tân Bình KD đa ngành nghề. KDC sầm uất, tiện ích xung quanh, dân trí cao. Giáp Đồng Đen, Bàu Cát Đôi, Nguyễn Hồng Đào,... Di chuyển...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà ở MT đường Phạm Văn Chiêu cực kỳ sầm uất, buôn bán gì cũng tốt.- DT đất: 60 mét vuông, khuôn đất vuông đét, SHR công nhận đầy đủ.- Kết...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Rạch Bùng Binh - 10 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà 2 MT Rạch Bùng Binh và hẻm thông P10, Q. 3, DT 94.6  mét vuông, ngang 12m, giá 45 tỉ TL.Khuôn đất nở hậu rất đẹp, có DT: 12x9m, DT...
      Đường Rạch Bùng Binh, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 86 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      Bán nhà phố ngay Trần Lựu, khu đô thị An Phú An Khánh, Q. 2.- DT: 5 x 17,2 m.- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu sân thượng. Thang máy.- 5 PN, 5  toilet, 2...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      hotline: 0907 989 *** Ms Vân (Làm việc chính chủ) - thu nhập 100tr/th.Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đang bán - pháp lí rõ ràng).-...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 234 m2 tại Đường Cao Thắng - 5 - Quận 3, giá 85 tỷ

      85 tỷ 234 m2 363,25 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. 5, Q. 3.- DT: 13x18m.- Xây dựng: Hầm 8 Tầng.- HĐ cho thuê: 400 tr / tháng.- Vị trí đẹp KD sầm uất - xung quanh tập...
      Đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!