Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 322 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 41 tỷ

      41 tỷ 322 m2 127,33 triệu/m2
      - MT đường Kha Vạn Cân, P. Linh Tây gần đại học Cảnh Sát, chợ Thủ Đức. Khu KD nhộn nhịp.- DT công nhận 322 mét vuông nở hậu 9m.- Nhà 1 trệt 1 lầu.-...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 15 tầng, 842 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận, giá 220 tỷ

      220 tỷ 842 m2 261,29 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 phù hợp xây Building đc 137 Phan Đăng Lưu, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 16m x 48m, (nở Hậu chữ L: 29m).- DT công nhận: 842 mét vuông, full...
      137, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD khu vip Tên Lửa, 4 tầng, 5*20m, đường 12m, view công viên, giáp Q. 6.+ Nhà đẹp ngang 5m * dài 20m chuẩn 4 tầng đồng bộ khu dân cư cao...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 0 m2
      - MT đường Hòa Bình rộng 20m, lưu lượng xe đông đúc.- DT: 15 x 41m, tổng DT 451,2m2.- Xây dựng shop Bách Hóa Xanh đang thuê 80tr/tháng, sang năm...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Long Hưng - 7 - Tân Bình, giá 44 tỷ

      44 tỷ 250 m2 176 triệu/m2
      MT P. 7 Tân Bình - ngang 10m hiếm gặp.Long Hưng 10x25m, P. 7 Tân Bình.+ Nhà nằm trên đường Long Hưng, khu vip Lê Minh Xuân.+ Thế nhà vuông vắn, ngang 10m...
      Đường Long Hưng, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 96 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Phương - Bình Thạnh, giá 26,7 tỷ

      26.7 tỷ 96 m2 278,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toàn nhà VP siêu vip Nguyễn Ngọc Phương, P19, Bình Thạnh.DT 4.8x20m.KC: Hầm 7 tầng, thang máy.- Gồm 1 phòng khách, tiếp tân, 1 tầng...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 560 m2, mặt tiền 16m tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức, giá 75 tỷ

      75 tỷ 560 m2 133,93 triệu/m2
      giấy phép XD đc 1 hầm, lửng 5 lầu sân thượng.+ DT: Ngang 16 dài 35 công nhận đủ không lộ giới, vuông đẹp.+ Kết cấu: đc chia làm 2 căn đang cho thuê. Phù...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 88 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 58 tỷ

      58 tỷ 88 m2 659,1 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT siêu phẩm Bến Nghé đường Lê Thánh Tôn, Q. 1Vị trí căn hộ góc 2 MT siêu khan hiếm, nằm giữa Phố đi bộ Nguyễn Huệ & Chợ Bến ThànhDT:...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2 tại Đường CN6 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      - Chính chủ lâu đời cần bán nhanh.Chỉ hơn 6 tỉ chốt nhanh- nhà phố đường 12M hiếm có.- Vỉa hè 3M sạch đẹp.- Khu vực nhiều quán cà phê, công ty VP.- Thích...
      Đường CN6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 327 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 327 m2 140,68 triệu/m2
      cực hiếm - MT KD 7m - khu vip P. 13 - giá như cho, chỉ 150tr/ mét vuông - bank định giá 49 tỉ.Đường Cộng Hòa, DT 327 mét vuông, 2 tầng, ngang...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 142 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 142 m2 102,12 triệu/m2
      giá mềm! căn biệt thự góc 2 MT khu Senturia Vườn Lài P. An Phú Đông 142 mét vuông 7.5*20m giá 14.5 tỉ Nguyễn Lâm 0931 327 ***.* Sống xanh, sạch,...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 29 tỷ

      29 tỷ 98 m2 295,92 triệu/m2
      HOT NHẤT THỊ TRƯỜNG.MT Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận - DT : 6.15 x 21m. CN : 98.1m2- Kết cấu : Trệt + 4 Lầu + Sân thượng- HĐ thuê : 70 tr / Thánggiá :...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Vũ Trùng Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 88 m2 tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 88 m2 135,23 triệu/m2
      (sp tốt nhất MT DQH).MT Dương Quảng Hàm GV (Đoạn đã quy hoạch chuẩn 40m) hẻm hậu 8m.DT: 4m x 33m sau lộ giới công nhận 88m2.Kết cấu: 3 lầu ST BTCT.giá 11.9...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Bình Chánh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      ngôi nhà phố MT ql50 cầu ông thìn bán lỗ 1trệt 3 lầu chỉ có 1ty5 nhà có nội thất sẵn vào là ở gần 4 KCN lớn mua về ở cho thuê cũng ok bán gấp
      Đường Tân Kim, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Oanh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 120 m2 124,17 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà vừa xây rất kiên cố chắc chắn MT đường Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, TP.HCM.DT: 4m x 30m.Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 92 m2 380,44 triệu/m2
      MT KD đỉnh ngay chợ Tân Bình - 5 tầng xây chăc chắn chất lượng - ở hay cho thuê đỉnh.Đường Tân Xuân 92 mét vuông 5 tầng 4.2m x 22m, 26.8 tỉ P. 08 Tân...
      Đường Tân Xuân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Minh Xuân - Tân Bình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 80 m2 393,75 triệu/m2
      MT đường 12m - chợ vải Tân Bình - vị trí cực kỳ đắc địa - giao thông thuận lợi KD mua bán.Lê Minh Xuân 80 mét vuông, 4 tầng, 4x20m, P. 7, Tân Bình.-...
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 63 tỷ

      63 tỷ 160 m2 393,75 triệu/m2
      MT Trương Văn Bang, P. Thạch Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.DT: 8x20m công nhận 160m2. diện tích sử dụng 415.5m2.Kết cấu: Hầm, lửng, 2 lầu, sân thượng.Hướng: hướng ...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!