Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 110 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 21 tỷ

      21 tỷ 110 m2 190,91 triệu/m2
      Bán siêu phẩm rẻ nhất Q. 3 đường lớn Điện Biên Phủ - Ngay Nguyễn Thiện Thuật.DT: 4 x 30m công nhận 110m2 nhà 3 tầng.pháp lí chuẩn công chứng ngay trong ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *Quý khách vui lòng call ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - 2 - Quận 5, giá 41 tỷ

      41 tỷ 120 m2 341,67 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Trãi, P2, Q. 5.DT: 6x20m.HĐ thuê 150 tr.Kết cấu 5 tầng.Giá 41 tỉ.Vị trí góc 2 MT Nguyễn Trãi gần ngay BV Chợ Rẫy, An Bình, BV Nguyễn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Xô Viết Nghệ Tĩnh Gần Thảo Cẩm Viên Q. 1.DT 5x20m 4 tầng.Giá 26 tỉ có bớt.Gần cầu Thị Nghè gần chợ Thị Nghè...chính chủ thiện chí dễ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 283 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 20,94 tỷ

      20.95 tỷ 283 m2 74 triệu/m2
      MT ngay Lạc Long Quân, P. 10, Tân Bình.DT: 11,59x24,79m.Công nhận: 283 mét vuông.Chỉ tiêu xây dựng: Hầm, 7 Lầu.Phù hợp xây căn hộ dịch vụ và hotel,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 229 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 229 m2
      siêu hiếm & cực rẻ - căn duy nhất tại khu K300 có giá 15 tỉ.Làm việc chính chủ bán nhà phố đường Nguyễn Minh Hoàng, khu K300, Tân Bình. Vị trí đắt địa...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Phú!- giá mềm tại thời điểm hiện tại.- Vị trí: Ngay chợ Tân Hương - cách đường Tân Hương 50m, đường 16m có lề đủ lộ giới.- Vị trí đẹp KD...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 1, giá 21,99 tỷ

      21.99 tỷ 74 m2 297,17 triệu/m2
      * Không có căn thứ 2 so sánh! Vị trí đẹp nhất Võ Thị Sáu, gần Đinh Tiên Hoàng Q1.- Nở hậu 4,4m x 20m. 4 tầng kiên cố, 4 phòng ( phòng vệ sinh...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Garden Hills Gò Vấp gần siêu thị Emart view đẹp - giá mềm.- đc Phan Văn Trị, P. 5, Q. Gò Vấp, TP. TP.HCM.- DT đất: 5 x20m - diện tích...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 35 tỷ

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Bán Toà building cho thuê MT Phạm Văn Bạch, P15, Q. Tân Bình.- DT: 5m x 32m - DTSD: 1.100 mét vuông.- Kết cấu 1 hầm 1 trệt 6 lầu sân thượng, nhà 2 MT...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 22 - Bình Thạnh, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 60 m2 276,67 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT 4x15m Ngô Tất Tố P22 Bình Thạnh.Chính chủ cần tiền làm ăn nên bán nhanh nhà phố đường Ngô Tất Tố P. 22 Q. Bình Thạnh.DT: 4x15m,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      * Định cư cần bán nhanh MT 7A, Thành Thái, P. 14, Q. 10.- DT: 4x20m. vuông vức. Khu phân lô chuẩn chỉnh.- K/Cấu: 4 tầng + 1 lửng + 1 ST - nhà mới...
      7A, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà MT Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 17, DT: 4,15m x 20m, 60 mét vuông, giá rẻ nhất 14,5 tỉ, thỏa thuận.Chính chủ: Cần bán ngôi nhà MT đường Xô Viết...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Công Tồn - Tân Quý - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Siêu phẩm Tân Phú - MT ngay chợ Tân Hương - Nhà cực xinh 6 tầng có thang máy xịn - chỉ 1x tỉ TL.Mô tả:- Vị trí MT đường 16m, vỉa hè trước nhà 3m. Ngay sát...
      Đường Võ Công Tồn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 310 m2 tại Đường Nguyễn Đăng Đạo - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 310 m2 145,17 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự góc 2 MT Nguyễn Đăng Đạo, Thế Kỷ 21, vị trí đẹp KD, Q. 2.DT: 16x20m, 310m2 - trệt 2 lầu, ST, xây ở kiên cố.Cam kết giá siêu mềm...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Thiệt - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 65 m2 111,54 triệu/m2
      nhà c4 tiện cho thuê có thu nhập ngay hoặc xây mới.DT 5 x 13m.Đường 14m lề 3m.khu dân cư an ninh sạch sẽ.Phù hợp xây nhà ở vp công ty...giá 7 tỉ 250tr...
      Đường Lê Thiệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường A4 - 12 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      hotel chính chủ cần bán nhanh MT đường KD ngay A4 - K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT 5.2x21m vuông vắn đẹp. Không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu: 1 hầm, 6 tầng, có...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      MT Lê Văn Sỹ, P14, Q. 3.Vị trí đẹp, lề đường rộng 7m.DT: 4.1mx14m, đất 55.9m2, công nhận 43.2m2.Kết cấu: 3 tầng.Đang cho thuê 50tr/tháng.giá chỉ 21.5...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!