Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      MTKD đường nội bộ Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú.- DT: 5x20m, công nhận 100m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng trồng cây phơi đồ.- Đường: 16m có lề 3m.-...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Bán đất MT Lã Xuân Oai, Phuog Truương Thạnh, Q. 9 cũ (TP. Thủ Đức).DT: 5m x 20mHiện trạng đất trống, vị trí ngay ngã ba Lã Xuân Oai và Nguyễn Duy trinhSổ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      MR THUẬN BĐS MẶT TIỀN Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 56 tỷ

      56 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 MT đường Phan Đăng Lưu, P. 3, Q. Phú Nhuận, giá: 430tr/ mét vuông có sẵn kết cấu 4 tầng thang máy.+ Vị Trí: MT...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 297 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 3 - Quận 10, giá 70 tỷ

      70 tỷ 297 m2 235,7 triệu/m2
      (Dòng tiền lớn) bán ngay MT ngay Ngô Gia Tự, 11 x 27m, thu nhập lớn.- Chính chủ gấp bán, giá cả thương lượng cực tốt.- DT: 11 x 27m.- Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà chính chủVị trí trung tâm Q. 7,hẻm xe hơi đỗ cửa,nhà chính chủ tự xây để ở,nên rất đẹp-DT ngang 5m dài 16m,xây dựng 4 tầng,có 4PN,phòng khách...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đường Man Thiện - Quận 9, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 111 m2 109,91 triệu/m2
      Bán đất MT Man Thiện, P.Tăng Nhơn Phú A, Q. 9 cũ (TP. Thủ Đức).DT: 5m x 22mHiện trạng nhà c4 đang cho thuê 15tr/thangSổ cá nhân đứng tên - mua bán có thể...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      MR THUẬN BĐS MẶT TIỀN Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21 - Bình Tân, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      - Bán nhà MT đường số 21 khu dân cư Tên Lửa.- Đường thông rộng 12m, Lề đường 3,5m.- Nhà ngay Công Viên, cách nhà thờ phaolo 150m. Coopmart BT.- Khu dân...
      Đường 21, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2 tại Đường Hoàng Sa - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 102 m2 200,99 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố đường Hoàng Sa, DT 6x17, 4 tầng, giá 20,5 tỉ.- DT 6x17.- Kết cấu: 4 tầng, st.- Vị trí: Gần đường Trần Quang Diệu, đường Trường Sa,...
      Đường Hoàng Sa, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 74 tỷ

      74 tỷ 160 m2 462,5 triệu/m2
      MT Đề Thám, P. Cô Giang , Q. 1, TP.HCM DT: 8x 20m Kết cấu: Hầm,Trệt + 4 Lầu Hướng: hướng Đông Bắc giá cho thuê: 150tr/tháng giá: 74 tỉ thỏa thuậnliên ...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 0 m2
      Không mua căn này khó có thể kiềm căn nào hơn. Chủ cần bán nhanh giảm 1 nửa giá chỉ còn 7,7 tỉ thỏa thuận.MT Âu Cơ, Tân Bình.Dt: 3,5 x 15.3m, trệt, 4 lầu...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 61 m2, mặt tiền 7m tại Đường Calmette - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 61 m2 327,87 triệu/m2
      căn hộ góc 2MT đường Calmette, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1.- Nhà 6 lầu, thang máy. Ngang 7.5m.- Giá chỉ 20 tỉ còn TL.
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 56 tỷ

      56 tỷ 160 m2 350 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố ngay Nguyễn Trãi Q. 5 khu buôn bán KD sầm uất cho thuê 250 tr/tháng.- DT: 8m x 20m, vuông vắn.- Kết cấu: Hầm trệt 5 lầu sân thượng. Có...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 3 m2, mặt tiền 27m tại Đường Bùi Thị Điệt - Củ Chi, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 3 m2 10500 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà vườn ngay chợ Phạm Văn Cội. 2.700 mét vuông nhà vuờn 2 MT đường, nhà Đông Nam (đường phía trước Bùi Thị Điệt lộ giới 30m...
      Ấp 3, Số 258, Đường Bùi Thị Điệt, Xã Phạm Văn Cội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Phố 49 - Thủ Đức, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 96 m2 117,71 triệu/m2
      Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.căn hộ góc MT KD Đường 49, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức. oto ngủ trong nhà vài chiếc.- Vị trí: MT đường 49, thông ra chợ Hiệp...
      Đường 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 142 m2 tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 142 m2
      ngôi nhà phố thương mại - vị trí hoàn hảo "đa MT".Thu hút tài lộc, KD thịnh vượng.Trong KD sở hữu một mặt bằng đa MT" là cơ hội vàng để thu hút tài lộc và...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Số 3, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      - DT: 4,6m x 22m (DT sau khi trừ lộ giới: 4,6m x 13,2m).- DTXD: Gần 400m2 - 1 Trệt, 1 lửng, 4 lầu, 1 tum (nhà có 5 PN, có thể làm thêm đc 3 - 4 phòng).- Nhà...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      - Siêu phẩm Q. 1 độc nhất vô nhị. Ngay MT Tân Định, Q. 1. Thông tin thật 100 phần trăm tránh mất thời gian của KH, contact: 0928 788 *** Nguyễn Hoàng...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      - MT đường số 10, P. Linh Trung, gần Hoàng Diệu 2, chợ Linh Trung, Hiện có 5 phòng dang cho thuê thu nhập 15tr/tháng.- DT đất công nhận: 90.6 mét ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!