Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 6 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      Tòa nhà văn phòng Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: Ngang 12.23m - dài 23.65m.- Công nhận: 189.48 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và sân thượng....
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Thật 100 phần trăm, MT KD phố Bùi Viện, dòng tiền 60tr/th. Vuông - 4x20m. giá cả thỏa thuận.DT: 80  mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng.Vị trí:...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 14 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Siêu Phẩm MT Nguyễn Thiện Thuật 100 mét vuông 20 tỉ Siêu Phẩm Nhà Nguyễn Thiện Thuật, P. 14,Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. DT: 5,1 x 21,3 m Kết...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 315 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7, giá 80 tỷ

      80 tỷ 315 m2 253,97 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ cao cấp đường số - P. Tân Quy Q. 7, song song Nguyễn Thị Thập - Ngay Lotte Mart.DT: 10.5m x 30m.Kết cấu: Hầm, 7 tầng, gồm 87 phòng có...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Dương Bá Trạc Q8. Vị trí KD sầm uất, giáp các Q. trung tâm Q1, Q5, Q4.Giá: 24 tỉ (thỏa thuận chính chủ).DT đất: 149.3 mét ...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phong Phú - Bình Chánh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 100 m2 82 triệu/m2
      Chuyển đổi cho ở cần bán nhanh ngôi nhà phố KDC 13E Intresco Ấp 5 xã Phong Phú huyện Bình Chánh Tp. Tp HCM.Dt nhà 5 x 20m, với thiết kế 1 trệt 2 lầu và...
      Dự án KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2, hướng Tây tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 57,5 tỷ

      57.5 tỷ 200 m2 287,5 triệu/m2
      - Vị trí: Đường KD chính của KĐT - MT 35m, nối tuyến Đ. Nguyễn Thị Thập.* Thích hợp đầu tư - KD - khu vực luôn full mặt bằng cho thuê.Hướng nhà: Hướng T.-...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà 222 MT đường Tân Sơn Nhì P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.Vị trí đắc địa, đoạn đẹp, MT ngang lớn hơn 9m độ nhận diện thương hiệu tốt,...
      222, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán!ngôi nhà phố tại Nguyễn Sỹ Sách - Q. Tân Bình.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, có bếp, phòng khách,...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 20 tầng, 2 m2, mặt tiền 30m tại Phố Phan Đăng Lưu, giá 900 tỷ

      900 tỷ 2 m2 450000 triệu/m2
      == Tòa Nhà VIP 1: 45 - 47 Phan Đăng Lưu P. 3 Q. Bình Thạnh ( Tòa nhà ASIANA PLAZA )- DT: 20M x 52M Nở Hậu 28M Công nhận 1500m2 Đất sử dụng - Kết Cấu: 3 Hầm...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 260 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 54 tỷ

      54 tỷ 260 m2 207,7 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phan Văn Hớn. Q12. Giáp Đường Trường Chinh Tân Bình. Đường trục Chính Rộng 30m. Vị trí nhiều toà nhà văn phòng và căn hộ cao cấp. - DT....
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 195 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 195 m2 194,88 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố đường Võ Văn Ngân, P Bình Thọ, Thủ Đức.DT. 10x22m.Công nhận 195 mét vuông.Kết cấu. 1 trệt 4 lầu.giá 38 tỉ. TL.Nhà hiện đang có HĐ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 19 - Bình Thạnh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà MT Huỳnh Mẫn Đạt, P19, Bình Thạnh.- DT: 76,5 mét vuông (4,7mx18m).- Tòa nhà 7 tầng, có thang máy, 6 vệ sinh, 1 phòng khách, phòng tiếp...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 178 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trương Văn Thành - Quận 9, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 178 m2 120,79 triệu/m2
      Giảm mạnh 2,3 tỉ.- Bán ngôi nhà phố đường Trương Văn Thành, P. Hiệp Phú, TP. Thủ Đức (Q9).- Vị trí đắc địa cách Đường Lê Văn Việt 200m, Gần trường học,...
      Đường Trương Văn Thành, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 0 m2
      MT đường - nhà đẹp lung linh kỹ sư thiết kế - nội thất luxury ngoại nhập - chủ gấp bán.Đường Số 4, 69.3m2, 4 tầng, 4.2x16.5m, P. 10, Tân Bình.- MT đường,...
      Đường Số 4, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 212 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bắc Hải - 15 - Quận 10, giá 34 tỷ

      34 tỷ 212 m2 160,38 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố ngay Khu Cư Xá Bắc Hải.- DT: 11x20m. Công nhận: 212m2 đất. vuông vắn.- Kết cấu: Cấp 4. Tiện xây mới.- Chỉ tiêu xây dựng: 1 hầm + 7...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 77 tỷ

      77 tỷ 0 m2
      Bán Building 3 MT đường Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.- Cung đường ẩm thực của TP.HCM, nơi tập trung nhiều nhà hàng, NH, tòa nhà lớn.1. DT: 16 x 8.4m,...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 100 m2 238 triệu/m2
      Chuyên bán nhà khu dân cư Him Lam P Tân Hưng Q. 7.DT: 5x20m.giá: 23.8 tỉ (Nằm trên đường Số 14 khu dân cư).ngôi nhà đc thiết kế đẹp, sang trọng, thoáng...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 14, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!