Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 14 tầng, 450 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 45 tỷ

      45 tỷ 450 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT số 35 - 37 Luỹ Bán Bích. Q. Tân Phú.- DT. 14x29m. Nở hậu 20m. (450 mét vuông).- Kết cấu. Trệt. Cấp 4.- Đất ở + TMDV.- đc xây. 14...
      35 - 37, Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường Nguyễn thượng hiền P. 6 Q Bình Thạnh.DT: 4,05x22,5m, vuông vắn. DTCN : 65m2. Kết cấu: 1 Trệt + 2 lầu btct & sân thượng , gồm...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà mặt phố đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh.DT: 4,2m x 19m, 2 lầu đúc kiên cố.Ngay cầu Thị Nghè.Đang cho thuê đc 45 tr/tháng.giá chỉ 13,5 tỉ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Kẹt vốn KD bán ngay ngôi nhà phố cung đường sầm uất số 1 Phú Nhuận.Lợi thế ngang to KD đa ngành nghề kết hợp khai thác căn hộ dịch vụ tạo nguồn thu...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 171 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Diệu - 3 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 171 m2 438,6 triệu/m2
      Bán nhà nát ngang 9m dài 19m căn hộ góc tiện xây mới, MT đường, đường 30m, giá 75 tỉ thỏa thuận sổ hồng riêng chính chủ, vị trí đắc địa, nằm ngay góc...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 45 tỷ

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc 2 MT siêu khan hiếm đường Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú - Cách Aeon Mall 1 kilomet.- Tuyến đường thương hiệu, tập trung nhiều NH, nhà...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng ngay Cộng Hòa MT đường 12m - Ngang 4,5m- Vị trí ngay Cộng Hòa đường 12m, oto xe tải chạy thoải mái- Đi bộ chỉ 3p đến Etown, gần ngay nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 68 m2 485,3 triệu/m2
      MT Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT: 4x17m.- Kc: 3 tầng.- Giá: 36 tỉ hạ 33 tỉ thỏa thuận.- hợp đồng thuê 58 tr = 2026.
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi nhà phố KD Linh Chiểu, Thủ Đức. Ngay Cao Đẳng nghề và ĐH NH.- DT: 46.3 mét vuông, ngang 6m. DTSD 42 mét vuông.- Nhà 1 trệt 3 lầu...
      Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 96 m2 119,8 triệu/m2
      - Bán nhà MTNB đường 14m khu Tên Lửa, An Lạc A, Bình Tân - gần sát đường số 7 - giáp Q6 công viên Phú Lâm.- DT: 6 x 16m (công nhận 96 m2 đất) diện tích sử...
      Đường Số 5, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Trần Quang Diệu - 13 - Quận 3, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 0 m2
      căn nhà phố nhỏ, thích hợp mua vừa ở vừa KD, hoặc mua cho thuê giữ tiền.MT Trần Quang Diệu, P13, Q. 3.- DT: 3.5x15m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.Giá 8.6 tỉ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 6 - Quận 3, giá 105 tỷ

      105 tỷ 0 m2
      Bán MT Nguyễn Đình Chiểu, P. 6, Q. 3.- DT: 13.65m x 9,5m.- DT sàn: 1001,44 mét vuông.- Công nhận: 134,2 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, 9 tầng.- hợp ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp Q. 3 một trong những ngôi nhà hot đáng mua nhất phân khúc gần chợ Tân Đinh, BV, Trường học lưu thông thuận lợi kết cấu hầm 5 lầu, Khách mua ở hay...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 0 m2
      - Vị trí gần ngã 3 giao với Lê Trọng Tấn.- Đường 30m, đông đúc, có lề rộng, tuyến đường chính gần KCN.(DT): 4.5x20m, tổng 83.8 mét vuông công nhận...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 0 m2
      đc: Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi, P. NCT Q1, góc 2MT hiếm.2. DT: 4,3x11,25m. vuông vắn đẹp không bị dính quy hoạch.3. Kết cấu: 2 tầng.4. Vị trí: Ngay vòng xoay...

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chủ kẹt tiền gửi em bán gấp nhà ở chợ Bình Chánh, khu dân cư đông đúc, tiện KD buôn bán, MT đường 8m.Đường Trịnh Như Khuê, Bình Chánh.DT: 5x16m...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 72 m2, hướng Đông tại Phường Phú Mỹ - Quận 7, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà trên đường Số 3, thuộc khu dân cư Công Ích Q. 4, P. Phú Mỹ, Q. 7.Nhà đẹp, mới như hình. Vị trí khu dân cư...
      Đường Số 3, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 157 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Hát - Quận 9, giá 13 tỷ

      13 tỷ 157 m2 82,81 triệu/m2
      Ngộp nặng 18 tỉ hạ còn 13 tỉ chốt.- MT đường KD Võ Văn Hát ngay ngã ba Lã Xuân Oai - 5 tầng.- diện tích sử dụng: 200m2 công nhận 157m2 thổ 6.7x23.5m....
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!