Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Dĩ An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Ngộp 3tỷ8 quá rẻ.Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Lê Phong, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 84,5 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4,1x20,6m).Cách...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 25m tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 MT đường Lý Thường Kiệt, P. Dĩ An, Tp Dĩ An DT: 116,3 mét vuông (3x39m) nở hậu 5.8m Thiết kế: phòng khách, bếp, 2 PN, 1 nhà vệ sinh...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2 tại Phường An Phú - Thuận An, giá 9 tỷ

      9 tỷ 150 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán dãy trọ khu dân cư VIETSING ĐƯỜNG D27, AN PHÚ-THUẬN AN-BÌNH DƯƠNG- DT 150m2 full thổ cư.- Nhà trọ gồm 1 kiot ( 1 trệt, 1 lầu), 7 phòng...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường 10 - Thuận An, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 300 m2 61,67 triệu/m2
      bán nhanh dãy nhà trọ KDC Vietsing, An Phú, Thuận An, Bình Dương.- DT 10x30m (300m2) full thổ cư.- Nhà trọ gồm 2 kiot ( 1 trệt, 1 lầu), 12 phòng trọ (...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường D10, giá 12 tỷ

      12 tỷ 150 m2 80 triệu/m2
      Gấp8 năm trước mua 14 tỉ nay bán lỗ 2 tỉ.Chỉ còn 12 tỉ + còn thỏa thuận.MT đường D10 khu dân cư Chánh Nghĩa: Nhà 1 trệt 3 lầu đã hoàn công: 5 phòng ...
      Đường D10, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu rẻ nhất hiện tại tọa lạc tại khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8 Thuận An Bình Dương.DT 64 mét vuông ngang 4 dài 16, MT đường 6m...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Dĩ An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      nhà phố KD đường Nguyễn Thị Minh Khai, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.Nhà 5,6 tỉ TL - 66,3m2 (5,02x13,25m). Thổ cư 100 phần trăm 338.SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn - Thuận An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà trung tâm thành phố. Thuận An - Bình Dương.- DT: 60 - 100 mét vuông.- MT đường rộng 13m.- Sổ sách đầy đủ, công...
      Dự án Bình Chuẩn, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán nhà vị trí đẹp tại P. Bình Chuẩn - TP Thuận An.đc: Đường Bình Chuẩn 69 - P. Bình Chuẩn - TP Thuận An - Tỉnh Bình Dương.DT: 60 mét vuông...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Đông Hòa - Dĩ An, giá 24 tỷ

      24 tỷ 1 m2 24000 triệu/m2
      Chính chủ chưa qua đầu tư chủ thiện chí bán mảnh đất MT nguyễn hữu cảnh đông hòa dĩ an, đoạn ngay chợ KD sầm uất.Hiện trạng xưởng đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 23m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Thanh Lương - Hoà Xuân - Nam NTP.- Đường 10.5m lề 5m.- DT: 115 mét vuông 23x5.- Công năng đầy đủ, nhà mới siêu đẹp, thiết kế hiện...
      Đường Thanh Lương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      GẤP.bán ngay nhà 3 tầng mới đẹp đường 5m5 Mỹ Đa Tây - Khu Nam Việt Á, Khuê Mỹ ,Ngũ Hành Sơn Khu vực cao ráo, an ninh. Mất chỉ 5 ph để di chuyển sang...
      Đường Mỹ Đa Tây 11, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 165 m2, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 165 m2 121,22 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn nhà 5 tầng lô góc 2 MT đường 10m5, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT 165 mét vuông, diện tích xây dựng 123 mét ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 131 m2, mặt tiền 18m tại Đường An Thượng, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 131 m2 71,76 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank.+ DTD 131m2 (MT 18m). Lô góc phân lô.+ Nhà ngay khu An Thượng sôi động, đắt đỏ; vài bước chân ra tới biển Mỹ Khê.+ Tòa nhà lô góc 3 tầng...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Chương - Sơn Trà, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 95 m2 175,79 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Hà Chương, Phước Mỹ, Sơn Trà.- Đường 7,5m vỉa hè 4m thông biển Mỹ Khê, vị trí sát ngã tư Hồ Nghinh, Hà Bổng, khu đông đúc khách du lịch...
      Đường Hà Chương, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 136 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Xiển, giá rẻ

      Thỏa thuận 136 m2
      Chính chủ cần thanh khoản nhanh nhà 2 tầng, khu bãi tắm Sơn Thuỷ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.- Vị trí 2 MT đường Nguyễn Xiển (7.5m) - Hoàng Công Chất (5.5m)...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 81 m2, hướng Nam tại Đường Hà Huy Giáp - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 81 m2 74,08 triệu/m2
      Bán ngôi nhà giá rẻ đường Hà Huy Giáp khu Hoà Cường Bắc, Q. Hải Châu.Vị trí nhà.- Nằm song song với đường Phan Đăng Lưu.- Nằm gần trường đại học Ngoại...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Thuyên - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 108 m2 69,45 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố "ngộp" Hàn Thuyên, P. Hòa Cường Bắc gần 30/4 3 tầng x 108 mét vuông, giá 7 tỉ 5.Thông tin cơ bản:DT: 108 mét vuông (4.5 x...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.