Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 155 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 62 tỷ

      62 tỷ 155 m2 400 triệu/m2
      liên hệ ngay 0936 245 *** Kim Ngọc (Chuyên Nghiệp Tận Tâm).Thông tin thật 100 phần trăm.DT 10.5x14 - giấy phép XD Hầm 6 tầng.Khu vực sầm uất,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà phố 8 tầng, 176 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 176 m2 426,14 triệu/m2
      + DT: 8 x22m (vuông vắn không lỗi phong thủy).+ Kết cấu: Hầm + 8 tầng, ốp kính sang trọng.+ Hệ thống PCCC đầy đủ.+ Vị trí vàng: Thuộc trục đường liên Q....
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 335 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 335 m2 125,38 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Quang Định P. 11 Bình Thạnh giá giảm từ 52 về 42 tỉ.- Dt 12x28m; DT đất 335 mét vuông.Kết cấu: Hầm + 6 tầng 100 chung cư cao cấp...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 140 m2 67,86 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Lò Lu, Phuog Truương Thạnh, Q. 9 cũ (TP. Thủ Đức). DT: 4.7m x 30mHiện trạng nhà: cấp 4 cho thuê Sổ hoàn công đầy đủ.Sổ cá nhân đứng tên - mua...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      MR THUẬN BĐS MẶT TIỀN Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thông, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 65 m2 284,62 triệu/m2
      - Chỉ còn một căn duy nhất trong tầm giá, nằm trên tuyến đường KD đa ngành nghề sầm uất Q. 3. Thông tin chính xác 100  phần trăm tránh mất thời gian...
      Đường Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 250 m2 tại Đường Điện Biên Phủ, giá 60 tỷ

      60 tỷ 250 m2 240 triệu/m2
      Duy nhất - bán nhanh nhà siêu vị trí MT Điện Biên Phủ, ngay Bạch Đằng, đoạn nhiều trường đại học, sát Landmark 81, chợ Bà Chiểu, đường lớn siêu thương...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      - nhà phố KD, khu K300 đường Nguyễn Minh Hoàng, P12, Q.Tân Bình- DT: 4x20m- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu đã hoàng công đầy đủ- Nhà hiện tại dang cho thuê KD 30 tr...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 378 m2, mặt tiền 32m tại Đường Lê Quang Định, giá 62 tỷ

      62 tỷ 378 m2 164,03 triệu/m2
      - DT: 10x48m; DT đất 378m2. 2413 m2 sàn + Kết cấu: Hầm + 8 tầng thu nhập 550tr/tháng. HĐ ký còn 6 năm + Vị trí: Gần trường đại học lớn hơn 15.000 sinh...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 10 tầng, 368 m2, mặt tiền 10m tại Đường Võ Văn Tần - 6 - Quận 3, giá 235 tỷ

      235 tỷ 368 m2 638,59 triệu/m2
      Kẹt giảm 30 tỉ bán gấp _Building vừa xây _MT Võ Văn Tần, P. 6, Q. 3 - DT: 12 x28 ( vuông vắn) - 2600 m2 sàn - Kết cấu: Hầm 10 tầng, phòng cháy đầy đủ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 136 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 59 tỷ

      59 tỷ 136 m2 433,83 triệu/m2
      Vị trí tòa nhà nằm ngay đường Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận. Nằm ngay khu đường Hoa ,Phan Xích Long. Đang cho nhà hàng hàn quốc thuê 7000$/th- DT : 8x18 -...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 22 tỷ

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay cho khách có sẵn tiền mặt.MT Lê Văn Sỹ, P14, Q. 3.DT: 4.5x20m.Kết cấu 1 trệt 3 lầu.Giá 22 tỉ thỏa thuận.anh/chị quan tâm nhà xin vui...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 310 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 310 m2 75,81 triệu/m2
      76 tr / mét vuông. giá siêu mềm310 mét vuông MT Nguyễn Văn Săng Ngay Chi Cục Thuế Q.Tân Phú-Sát Góc Âu Cơ-Trường Chinh chỉ 23,5 tỉ- DT 7x36m...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 400 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 400 m2 112,5 triệu/m2
      Bán siêu phẩm căn biệt thự tốt nhất Q. 2, ngay công Viên Cao Đức Lân, Q. 2.- DT: 20x20m- Kết cấu: Hầm 4 tầng- Vị trí 2 MT khu vực sang trọng tập trung khu...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23 - 11 - Quận 6, giá 17 tỷ

      17 tỷ 96 m2 177,09 triệu/m2
      DT 96m2, siêu phẩm đường 23 Bình Phú 1. Nhà 4 tấm ST đẹp lung linh chỉ dưới 17 tỉ.Bán ngôi nhà tâm huyết MT đường Số 23 khu Bình Phú 1, P. 11, Q. 6.- Nhà...
      Đường 23, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 168 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 168 m2 153,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố - Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh (6x28m - hầm - 3 tầng) bán 25.8 tỉ.Dt 6x28m.Kết cấu: Hầm, 3 tầng.Cho thuê: 70tr/ tháng.chính chủ cần bán ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - 11 - Quận 10, giá 21 tỷ

      21 tỷ 104 m2 201,93 triệu/m2
      MT Điện Biên Phủ p11 q10.Nhà 1 đời chủ từ xưa tới nay.DT: 4x27m, 3 tầng cũ.DT đất 104 mét vuông, tính ra chỉ 200tr/ mét vuông MT.Thông tin chính...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      - Siêu phẩm! Bán nhà ngay MT Trần Hữu Trang, P. 11, Phú Nhuận.- DT: 5 x 12m (60 mét vuông).- Kết cấu: 4 tầng,- Vị trí đẹp, ngay Hồ Biểu Chánh, khu vực...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Phước Thienminhcapital Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Kẹt vốn KD bán ngay nhà phố cung đường sầm uất số 1 Phú Nhuận.Lợi thế ngang to KD đa ngành nghề kết hợp khai thác căn hộ dịch vụ tạo nguồn thu nhập...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!