Thông tin mô tả
Cần bán tòa nhà góc 3
Tổng
Tổng
Xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Đang cho thuê 200tr/tháng tới 2025.
Nằm ở vị trí đẹp góc 3
Giá: 69
Ac có nhu cầu mua và tư vấn
Giá: 69 Tỷ
Diện tích: 323 m2
Giá/m2: 213,62 Triệu/m2
950000
Mua bán
Cần bán tòa nhà góc 3
Tổng
Tổng
Xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Đang cho thuê 200tr/tháng tới 2025.
Nằm ở vị trí đẹp góc 3
Giá: 69
Ac có nhu cầu mua và tư vấn
Nguyễn Ngọc Hải
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2