Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 136 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 24,7 tỷ

      24.7 tỷ 136 m2 181,62 triệu/m2
      bán ngay toà nhà: 1 hầm 8 tầng. Giá 24,7 tỉ TL.DT 4x34m.Vị trí đẹp: MT Huỳnh Tấn Phát, P Tân Thuận Đông, gần khu chế xuất và chi cục thuế Q7.pháp lí: SHR,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 144 m2 tại Đường Ba Vì - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 144 m2 194,45 triệu/m2
      Nhà ngang lớn, sp hiếm trong phân khúc.MT Ba Vì, P15, Q. 10.- DT: 8mx18m.- Kết Cấu: Hầm 3 Tầng ST.Giá 28 tỉ thỏa thuận.anh/chị quan tâm nhà xin vui lòng...
      Đường Ba Vì, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 96 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 96 m2 270,84 triệu/m2
      Nhà có vị trí đắc địa dòng tiền cao, chủ đang kẹt tiền bán nhanh giá rẻ.MT Lạc Long Quân, P9, Q. Tân Bình, giáp Q. 10.- DT: 6x16m.- Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      Rất kẹt tiền cần bán nhanh giải quyết thanh khoản bank.nhà phố 148 - 150 Tân Sơn Nhì, P Tân Sơn Nhì, Tân Phú. Con đường KD đa ngành nghề, phố ẩm thực sầm...
      148-150, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2 tại Đường Chấn Hưng - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Chấn Hưng P6, Tân Bìn (ngay cx Bắc Hải Q. 10)- DT: 4 x 18m (nở hậu 4,2m). CN 70m2- Kết cấu: Nhà 4 tầng- Đang cho spa thuê...
      24 Đường Chấn Hưng, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 9m tại Đường 4 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 360 m2 44,42 triệu/m2
      Ngộp bank tổng giảm 4 tỉ.MT KD - căn hộ dịch vụ - 360m2 - 5 tầng - 43 phòng - ngay kcx linh trung TP Thủ Đức - khu vực cực kỳ sầm uất - nhu cầu thuê ở...
      Đường 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hà Đặc - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      nhà phố - kẹt tiền bán nhanh giá rẻ 4 lầu 6 phòng ngủ.+ Giá chỉ còn 5,8 tỉ TL (rẻ nhất KV, bán thấp hơn bank tđ giá 500 tr, cònthỏa thuận...
      Đường Hà Đặc, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phường 10 - Quận 6, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 136 m2 130,89 triệu/m2
      bán nhanh nhà khu Bình Phú Q6.DT: 8 x 17m.Xây dựng: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.Đường rộng, thông thoáng.Vị trí đẹp. Hoa Viên trước mặt.sổ hồng riêng, hoàn...
      Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu + quán cà phê MT đường Liên Huyện, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 933,4m2, thổ cư: 167m2 (10x93m).Cách chợ Phú An 100m.Thiết kế: Sân oto,...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2, hướng Đông tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đẹp nhất Tp Tân Uyên Bình Dương.KĐT đc mệnh danh lá phổi xanh TP Tân Uyên.TT giãn. đc hỗ trợ 12 tháng từ NH Vietinbank.Tặng xe Sh mode +...
      Dự án Green Valley City, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 60 m2, hướng Đông - Nam tại Đường 5 - Dĩ An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Nền 3 MT duy nhất siêu đẹp - Đông Nam.giá: 2,4 tỉ.NH hổ trợ 50 phần trăm - không cần chứng minh thu nhập.CK 8 phần trăm giá còn 2,2 tỉ.Trung...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thuận Giao 16 - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Giảm 100tr.Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Thuận Giao 2, P. Thuận Giao Tp Thuận An.DT: 70 mét vuông (5x14m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế:...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Thuận Giao 16, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ bán nhanh lỗ gần 500tr để lấy vốn KD.- Ngay trung tâm thành phố Thuận An, cách ngã 4 Miếu Ông Cù 500m, KDC đông đúc gần chợ, bệnh viên, siêu...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Nhì - Thuận An, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      Nhà 5 x 22 MT đường Đông Nhì, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, Bình Dương.Giá 6,3 tỉ.Xây dựng trệt, lầu, PN 3, vệ sinh 3.Trong vòng 500m, đầy đủ mọi tiện ích như...
      Đường Đông Nhì, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      🆘🆘 ngôi nhà phố MT KD Nguyễn An Ninh, p. Dĩ An, Tp. Dĩ AnNhà 19 tỉ TL - 173,2 mét vuông (8 x 21,65m)Thổ cư 80 mét vuông - SHRHỗ trợ vay NH...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 225 m2 tại Đường 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 225 m2 82,23 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ 2 MT DT743 gồm.(2 kiot + 7 phòng trọ). DT 5mx45m = 225 mét vuông, khu vực rất sầm uất, tiện KD đa ngành nghề, gần vòng xoay an phú,...
      Đường 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Bán nhà vị trí đẹp tại P. Bình Chuẩn - TP Thuận An.đc: Đường Bình Chuẩn 69 - P. Bình Chuẩn - TP Thuận An - Tỉnh Bình Dương.DT: 60m2 (5m*12m).DT sàn:...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 10m tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp MT đường Tân Phước Khánh 10 (đường mới là Trịnh Công Sơn) ngay cạnh Khu Nhà An Gia, đối diện Công ty Đại Việt Bình Dương.DT:...
      Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!