Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 229 m2, mặt tiền 80m tại Đường Lê Lợi - Quận 1, giá 450 tỷ

      450 tỷ 229 m2 1965,07 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - TRUNG TÂM SAIGONBán nhà phố đường Lê Lợi, P. Bến Nghé , Q. 1, HCM (ngay góc đương thương mại cao cấp với NKKN, Pasteur ) DT: 7,7m ( nở hậu...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 400 m2 tại Đường Bạch Đằng - 14 - Bình Thạnh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 400 m2 182,5 triệu/m2
      Bán nhà siêu phẩm MT Bạch Đằng, P. 14, Q. Bình Thạnh.- DT: 10x40m- Hiện trạng nhà c4 tiện xây mới.- CTXD: 1 Hầm 7 tầng, MĐXDL 75 - 85%- Vị trí tuyến đường...
      Đường Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia nhà mặt tiền trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 57 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 57 m2 331,58 triệu/m2
      Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp lí - chuẩn 100 phần trăm.- DT: 5,5x11m.- Kết cấu: 4 tầng, sân thượng.- Giá: 18,9 tỉ thỏa thuận.- Vị trí siêu...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 170 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 37 tỷ

      37 tỷ 170 m2 217,65 triệu/m2
      1 ngôi nhà 1 đời chủ chưa từng xuất hiện trên thị trường, độc nhất, rẻ nhất.DT: 8,5 x20m đúc 4 lầu.Vị trí: Mà nơi con đường hội tụ những nhà hàng cafe, NH...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 180 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 180 m2 233,34 triệu/m2
      - Bán nhà phố Trần Đình Xu - Sầm uất Ngay Q. 1 (Tin thật 100  phần trăm).- DT: 7 x 30m. CN: 180 mét vuông.- KC: 8 tầng, thang máy.- HĐ thuê:...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q.2 DT:8x25,3m (CN: 202,3m2) - Giá: 32 tỉ (TL)- DT: 8x25,3m (CN 202.3m2)- Kết cấu: 4 Tầng- pháp lí: SHR...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 525 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 525 m2 105,72 triệu/m2
      Siêu phẩm MT ngay Lê Quang Định, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT: 15x35m. Công nhận gần 500 mét vuông.- CXD: 1 hầm 8 lầu.- Sau này mở đường thành căn hộ ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 0 m2
      - Bán toà nhà siêu khan hiếm vừa xây xong - Q. Bình Thạnh.- đc: Nơ Trang Long, P. 12, Q. Bình Thạnh.- DT: 12 x 42.45m.- Công nhận: 487.2m2.- Kết cấu: Hầm +...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      MT P. Tân Thành, 4.2mx15.5m, 2 lầu, giá: 7.8 tỉ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT nội bộ khu bàn cờ, gần Nguyễn Xuân Khoát, vườn Lài, đường nhựa rộng...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Song Hành - Quận 2, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Vị trí : MT đường thương hiệu Nguyễn Quý Đức KĐT mới An Phú An Khánh P. An Phú Q. 2+ DT 5x20m công nhận 100m2+ Kết Cấu : Hầm 4 tầng+ pháp lí sổ hồng ...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 59 m2 269,5 triệu/m2
      contact: 0901 478 *** Xuân Nhã (chuyên căn nhà phố Q. Phú Nhuận).Thông tin chuẩn xác 100 phần trăm, ảnh minh họa.- DT: 4 x 16 (59 mét vuông),...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 85 m2 388,24 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà góc 2 MT Trần Quang Khải - Trần Nhật Duật - P. Tân Định, Q. 1.- DT: 5 x 17m CN đủ.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- HĐ thuê: 100 tr/...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 70 m2 248,58 triệu/m2
      Tuyến đường thương hiệu sầm uất bậc nhất Sài Thành! Ngay cạnh nhà của Hariwon - Đinh Tiến Đạt liên hệ ngay Ms. Thư 0329 700 *** để xem ngay nhà thực tế!+...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Quận Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Dòng tiền 5 phần trăm. Bán toà căn hộ chung cư dịch vụ 170m2, Hiệp Phú, Q. 9.+ 22 căn cho thuê, 3 tầng hoàn công đủ.+ 50m ra Lê Văn Việt, Vincom Q....
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán ngay - MTKD: Huỳnh Thiện Lộc, 4.2mx14m, giá: 9 tỉ, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT KD Huỳnh Thiện Lộc, gần Lũy bán Bích, gần đường Thoại...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 320 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 79 tỷ

      79 tỷ 320 m2 246,88 triệu/m2
      DT: 10 x 32m (vuông vắn).CTXD : Hầm + 6 TẦNG, + + + Đang cho nhà hàng thuê 268 tr/tháng HĐ còn 6 năm.+ Vị Trí: MT Phan Xích Long nơi tụ tập nhiều NH, nhà...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!