Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà 2 tầng
-
- Hướng:
- Đường rộng: 7,5m vỉa hè 4m.
- Công năng: Hiện tại nhà 2 tầng gồm 3
- Vị trí: Gần chợ, thông ra đường lớn Trần Thánh Tông.
-
-
Giá: 5,47 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 60,78 Triệu/m2
967489
Mua bán
Chính chủ bán nhà 2 tầng
-
- Hướng:
- Đường rộng: 7,5m vỉa hè 4m.
- Công năng: Hiện tại nhà 2 tầng gồm 3
- Vị trí: Gần chợ, thông ra đường lớn Trần Thánh Tông.
-
-
Đoàn Ngọc Phương
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2