Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 7, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 76 m2 122,37 triệu/m2
      Cần bán ngay gọn lẹ nhà c4 tiện xây mới MT đường số P. Tân Quy Q. 7:- DT 4x19m.- Hiện trạng nhà c4 tiện xây mới. pháp lí SHR sang tên trong ngày.- Nhà...
      Đường Số 39, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 95 tỷ

      95 tỷ 240 m2 395,84 triệu/m2
      Vị trí ngay góc Trương Định - đối diện là TTTM và NH.+ Vỉa hè rộng lớn, đậu xe thoải mái.+ Khu người giàu, trung tâm Q. 3. Tiện di chuyển tất cả các Q..+...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 393 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đa Kao - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 393 m2 254,46 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố đường Hai Bà Trưng P. Đa Kao Q. 1.- DT 14.5m x 28m.- Công nhận 393m2.- Kết cấu Hầm - 3 tầng.- hợp đồngT 300tr/tháng còn 3 năm.- Vị...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 106 m2 tại Đường Quốc Lộ 13, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 106 m2 136,8 triệu/m2
      * đc: 65 QL 13, P. 26, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.+ Kế bên bến xe Miền Đông.* DT:- DT đất: 5,2 x 20m.- DT khuôn viên: 106m2.- DT công nhận: 71m2.- DT...
      65, Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Hà Đặc - Trung Mỹ Tây - Quận 12, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      nhà c4 MT đường Hà Đặc Q. 12 đang kẹt nên bán gấp, nhà gần với bách hóa xanh và chợ.DT: Ngang 5.2 x dài 19 (98.9 mét vuông).Đường nhựa trước nhà...
      Đường Hà Đặc, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 123 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 123 m2 126,02 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT.Dt: 7m x 20m - 123 mét vuông góc 2MT Phạm Văn Bạch - P12.- Giá: 15.5tỉ thỏa thuận.- liên hệ ngay: 0909 293 ***
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thê - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Văn Thê, Qui Đức, Bình Chánh. Cách chợ Long Thượng chỉ 5p di chuyển.DT 85m2 vuông vắn (5*17).Thiết kế 1 trệt, 1...
      Đường Nguyễn Văn Thê, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 80 m2 236,25 triệu/m2
      Bấm contact để đc tư vấn: 0909 616 ***Zalo 24/24).Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp lí - chuẩn 100 phần trăm.- DT: 4x20m.- Kết cấu: Lửng, 4 tầng,...
      Đường Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Chinh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 300 m2 183,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay Văn Phòng đang cho NH thuê 210Tr/tháng. Trục đường chính Trường Chinh, đường lớn đẹp, khu thị tứ cao cấp ngay nhà Ga T3+ Khuôn...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 32 tỷ

      32 tỷ 150 m2 213,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 7,5x20m.- Kết cấu: Nhà hầm, 6 lầu, có 18 phòng karaoke cao cấp, đầy đủ giấy phép, phòng ...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 142 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 142 m2 366,2 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán tòa building MT Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 10m x 15m.- Công nhận 142m2.- Kết cấu hầm 6 tầng.- hợp đồngT 220tr/tháng còn 4...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhà phố KD Đường Nguyễn Phúc Chu P. 15 Tân Bình.Đoạn Đường KD buôn bán sầm uất đường rộng thông thoáng, Cung đường chính đi ra chợ Tân Trụ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 153 m2 tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá 28 tỷ

      28 tỷ 153 m2 183,01 triệu/m2
      Bán nhà phố 9x17 An Dương Vương, Q. 6 gần CV Phú Lâm Tên Lửa.MT gần đường số 7 Khu Tên Lửa, gần công viên Phú Lâm, nhà thờ thánh Phaolo, khu KD, đường sá...
      Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 140 m2 92,15 triệu/m2
      Siêu phẩm MT KD - đang chia thành 2 sổ nhưng cùng một căn tổng DT 140 mét vuông - MT trước sau đều oto thoải mái.DT: 140 mét vuông (5x28m)...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 98 m2 285,72 triệu/m2
      Bán nhà Măt tiền Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận- DT : 6,15 x 20m- Kết cấu : 6 Tầng + TM- hợp đồngT 65 tr/Tháng - còn 3 năm- Giá 32 tỉ giảm về 28 tỉ...
      Đường Cư xá Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 48 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 48 m2 57,92 triệu/m2
      Bán mặt bằng MT Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Bình Thạnh.Đang cho thuê 12.000.000 đ/tháng.48m2 (4x12).Lối đi riêng hoàn toàn. Có lề 3m đậu xe thoải mái. Tiện KD...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 191 m2 tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 191 m2 73,3 triệu/m2
      MT đường Quang Trung ngay trường Hoa Lư, Tăng Nhơn Phú B, Q. 9 cũ, TP. Thủ Đức.Đường rộng, KD buôn bán nhộn nhịp, sầm uất.Cách Ga Metro 2 ph di chuyển.DT...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 188 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 69 tỷ

      69 tỷ 188 m2 367,03 triệu/m2
      Bán tòa căn biệt thự cho thuê làm Spa siêu sang MT ngay Nguyễn Văn Trỗi P11 Q. Phú Nhuận-14x16- Hầm 6 tầng 69 tỉDT: 15 x 18m (KV 210 m) nở hậu KC: Hầm 6...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!