Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 190 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 190 m2 118,43 triệu/m2
      bán ngay MT đường Số, 5 tầng thang máy thu nhập 300tr/ tháng 190 mét vuông chỉ 22.5 tỉ.Vị trí đẹp, đường Số 7 mọi dịch vụ nhà hàng, văn phòng, công...
      Đường Số 7, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 5.6m x 19m, nở hậu 5.9m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu + ST.- Vị trí: Gần Thoại Ngọc Hầu, Lê Khôi,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 116 m2 tại Đường Ca Văn Thỉnh - 11 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 116 m2 99,14 triệu/m2
      Bán nhà MT Ca Văn Thình, P11, Q Tân Bình.DT: 3.5 x 33m nhà có lửng.Vị trí rất đẹp, nằm ngay khu vực trung tâm, xung quanh là các là trường học, chợ, TTTM,...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 85 m2 178,83 triệu/m2
      Bán nhà MTNB 37 Nguyễn Minh Hoàng Khu vip K300 P. 12, Q. Tân Bình.DT: 5m x 17m.HT: 1 trệt 4 lầu.Nhà đang cho thuê 33tr/1 tháng.Còn 1 căn duy nhất trong...
      37, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền chủ giảm từ 21 tỉ 19,8 tỉ.CG bán ngôi nhà phố KD - 133m2 - 6 phòng lớn _ ngang 5m - đừơng Man Thiện LVV - có nguồn thu.Giá 19,8 tỉ TL. (giá cũ 21...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 66 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 66 m2 210,61 triệu/m2
      1. Nhà 4x16,5m, nhà rất đẹp, trệt 3 lầu, giá 13.9 tỉ.2. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đối diện công viên, giá 16 tỉ.3. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đường 16m, giá 21 tỉ,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 140 m2 192,15 triệu/m2
      Building 6 tầng Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận - DT: 7.15x21m - hợp đồngT: 100tr/tháng - Giá 26.9 tỉ.- DT: 7.15 x 21m. Công nhận: 140 m2.- Kết cấu: 6...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 350 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 99 tỷ

      99 tỷ 350 m2 282,86 triệu/m2
      chung cư dịch vụ cao cấp 100 phòng.MT đường số P. Tân Quy Q. 7.- DT 10x35m.- Nhà 1 hầm 7 lầu.- Gồm 100 phòng 101 WC.- Đang cho thuê full phòng thu nhập ổn...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      5 năm mới xuất hiện một căn siêu phẩm trên tuyến đường thương hiệu.MT Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.MT chính đường KD 30 mét, nối liền Sân Bay + Phú...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 140 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 82 tỷ

      82 tỷ 140 m2 585,72 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ MT Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3, đoạn 2 chiều.DT: 8,8x17,5m công nhận: 140 mét vuông.Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu sân thượng.HDT: 150 tr...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 60 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      - Lên sóng siêu phẩm căn nhà phố tuyệt đẹp trên trục đường Mã Lò (gần trường cấp 1 Phù Đổng).- DT: 60 mét vuông (5x12).- Vị trí nằm ngay đường: Mã...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.* Tiện ích gần chợ Vĩnh Lộc, Trường Học, Điện Máy Xanh, BV, Dễ Dàng KD Buôn Bán.- DT: 70m2...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 355 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 99,9 tỷ

      99.9 tỷ 355 m2 281,41 triệu/m2
      MT đường Q. 7, toà nhà chung cư dịch vụ 1 hầm 7 tầng lầu - 355m2 (100 phòng).MT đường Q. 7 - toà nhà chung cư dịch vụ 1 hầm 7 tầng lầu - 355m2 đang KD...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2 tại Đường 47 - Bình Thuận - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      ngôi nhà phố KD - đường số P. Bình Thuận ,Q. 7- 70 mét vuông chỉ hơn 100 tr / mét vuông+ DT: 70 mét vuông.+ Kết cấu: Nhà trệt ,lửng ,2...
      Đường 47, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số KD đa ngành P. 9, Gò Vấp.+ DT 4x16m nở hậu nhẹ. Nhà trệt lửng đang cho thuê.+ MT đường nhựa 8m, khu vực sầm uất. Nhà có hẻm hông...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 399 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 239 tỷ

      239 tỷ 399 m2 599 triệu/m2
      bán ngay nhà MT đường Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 10x40m.- Kết cấu 2 tầng.- DT công nhận: 399 mét vuông.- pháp lí: SHR đầy đủ, không...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 108 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 108 m2 138,89 triệu/m2
      - Bán nhà MTKD đường Lương Thế Vinh, 6m x 18m, giá: 15 tỉ, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT đường Lương Thế Vinh, nằm đoạn sát MT Lũy Bán Bích, gần...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau Trường Sa Giáp Phan Xích Long 4.5x18m 4 tầng có hợp đồngT 100tr 21 tỉ 5 TL- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu san thượng ( 2 MT trước sau, dễ...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!