Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 83 m2 283,14 triệu/m2
      Nhà mặt phố Cầu Giấy - lô góc - dưới 300tr/ mét vuông - KD vô địch - 3 ph ra sân vận động Mỹ Đình.- Tọa lạc tại đoạn đẹp nhất của phố, vỉa hè rộng 5m...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 46 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 46 m2 408,7 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà mặt phố Trần Thái Tông 46 mét vuông, vỉa hè 6m, KD sầm uất giá 18.8 tỉ.Mặt phố KD, nhà xây thiết kế khung cột chắc chắn,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 69 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 69 m2 289,86 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Nguyễn Hoàng 69m2, vỉa hè 6m, KD sầm uất giá 20 tỉ.Mặt phố KD, nhà xây thiết kế khung cột chắc chắn, công năng đầy đủ tiện nghi, phù...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 53 m2 164,16 triệu/m2
      Mặt phố KD MT rộng 4.5 mét hiếm tìm khu vực đang phát triển mạnh. Không một tý lỗi lầm phong thuỷ.DT 53 mét vuông.Giá 8.7 tỉ.Nhà 3T.
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 60 m2 446,67 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà mặt phố Dương Khuê, nhà lô góc 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng, MT lớn, KD cực đỉnh.+ Phố Dương Khuê là nơi cực kỳ sầm uất, gần rất...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 62 tỷ

      62 tỷ 110 m2 563,64 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà VP mặt phố Dương Đình Nghệ, Cầu Giấy.- Tòa nhà 8 tầng, thiết kế hiện đại, thang máy, có hầm, thông sàn.- Đầy đủ giấy phép xây dựng, phòng...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì, giá 33 tỷ

      33 tỷ 210 m2 157,15 triệu/m2
      + Mặt phố Ngọc Hồi, giá trong ngõ, KD mọi loại hình dịch vụ, cơ hội dành cho những NĐT nhanh chân nhất.+ Nhà cũ xác định bán đất, phù hợp chủ mới về xây tòa...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 139 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 139 m2
      Siêu phẩm Thái Hà 139 mét vuông - 8 tầng tháng máy - KD đa dạng.+ DT: 139 mét vuông x 8 tầng. MT 5.9m.+ Vị trí: Nằm tại mặt đường 3 oto tránh.+...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Thúy Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 155 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 155 m2 290,33 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lạc Long Quân - DT 155m2 - 10 tầng - Cho thuê 150tr/tháng - Giá 45 tỉ.Xây dựng 9 nổi + 1 hầm. Giấy phép và hệ thống phòng cháy chữa cháy,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Phố Thái Thịnh - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ bán nhà mặt phố Thái Thịnh, 60 mét vuông, 6 tầng, 19 tỉ.+ Nhà nằm đoạn đẹp nhất mặt phố Thái Thịnh, Đống Đa, thông phố Tây Sơn, Yên Lãng,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 9 tầng, 254 m2 tại Phố Bà Triệu - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 200 tỷ

      200 tỷ 254 m2 787,41 triệu/m2
      - Toà nhà dịch vụ văn phòng & căn hộ chung cư mặt phố Bà tr, lõi Hoàn Kiếm.- Từ nhà chỉ vài bước ra Hồ Gươm, phố Cổ.- Bên chẵn thuận chiều, phố lớn vỉa...
      Phố Bà Triệu, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 60 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô đường Mỹ Đình 60 mét vuông, 2 MT, vỉa hè oto dừng đỗ, 3 oto tránh, KD giá 9.9 tỉ.Nhà xây thiết kế khung cột chắc chắn, thiết kế...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 90 m2 755,56 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng sáng bừng mặt phố - 9 nổi 1 hầm - vị trí đắc địa - có hoàn công trên sổ.* Vị trí: - Tòa nhà nằm gần về phía phố Trung Kính mới, vô cùng...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt đường Phạm Văn Đồng 36 mét vuông, MT 6m, vỉa hè 6m, KD sầm uất giá 7.5 tỉ.Mặt phố KD, nhà xây thiết kế khung cột chắc chắn, vỉa hè...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà mặt phố Chiến Thắng, vỉa hè, KD 64m, 5 tầng. Chỉ từ 13 tỉ.Thông tin mô tả.- Nhà nằm vị trí đắc địa, trung tâm Văn Quán, hưởng chọn tiện ích...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 80 m2 258,75 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng siêu vip - 8 tầng x 62 mét vuông/80 mét vuông - thang máy - hầm để xe - lô góc 3 thoáng - oto tránh - đỗ đậu ngày đêm - phố...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 24 tỷ

      24 tỷ 50 m2 480 triệu/m2
      Cuối năm nay tôi đón gia đình sang định cư nước ngoài. Nên muốn bán ngôi nhà mặt phố Võng Thị, Tây Hồ.DT: 50m2, MT 4.7m, 8 Tầng.Nhà tôi tự tay tôi xây mới,...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      bán nhanh tòa văn phòng 65m2 x 9 tầng thông sàn phố Nguyễn Cơ Thạch, vỉa hè 5m, hầm oto, giá 17 tỉ.Toà nhà 9 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, thông sàn...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!