Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 93 m2 462,37 triệu/m2
      - nhà phố thương mại mặt đường Nguyễn Xiển, nằm tại ngã 4 Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi.- Nhà 2 mặt thoáng trước sau, vỉa hè MT rộng 10m, đường nội bộ mặt...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 115 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Thị Sáu, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      Võ Thị Sáu mặt phố KD sầm uất - vị trí 4 mặt đường.+ Vị trí đắc địa nhà 4 MT đường đi vòng quanh nhà,DT 115m2 x 7 tầng, MT 7m, giá đầu tư f0.+ View toàn...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 66 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 66 m2 431,82 triệu/m2
      Bán toà nhà Tôn Thất Tùng 66m2 xây 8 tầng thang máy, MT rộng mênh mông gần 8m, vị trí đắc địa số 1 Đống Đa, có vỉa hè, oto tránh. KD phù hợp văn phòng, thời...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 70 m2 238,58 triệu/m2
      Bán nhà ngã 4 Sở Đống Đa, lô góc, oto, KD ô chờ thang máy 70 mét vuông 5 tầng nhỉnh 16 tỉ.Thiết kế:- Tầng 1: Hiện đang cho thuê bán tạp hóa, phía sau...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nhật Chiêu - Tây Hồ, giá 32 tỷ

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      Mặt phố - oto - view trọn Hồ Tây - nở hậu - 7 tầng 1 tum - thang máy êm - 13 phòng khép kín hiện đại - đoạn đẹp nhất phố khu vực tây nhiều hơn ta.Mô tả:- Vị...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Kim Liên - Đống Đa, giá 52 tỷ

      52 tỷ 240 m2 216,67 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhà Mặt Hồ Ba Mẫu, 240m2, 4 tầng, MT 7,2m+ Nhà 4 tầng, mặt Hồ Ba Mẫu+ Thửa đất 240m2, MT 7,2m hiếm có.+ Vỉa hè rộng, view thoáng vĩnh viễn+...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 300 m2, mặt tiền 12m tại Phố Hàng Gà - Hoàn Kiếm, giá 113 tỷ

      113 tỷ 300 m2 376,67 triệu/m2
      Chủ đã già cần bán miếng đất vàng - mặt phố cổ - Hoàn Kiếm xây hotel hay văn phòng tuyệt vời giá trị khai thác lớn. MẶT PHỐ- 2 THOÁNG VĨNH VIỄN- 1 SỔ 1...
      Phố Hàng Gà, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 45 tỷ

      45 tỷ 85 m2 529,42 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Cao Tầng Mặt Phố Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm thành phố Hà Nội.DT: 85m, MT 5,1m.Tòa Nhà 8 Tầng Thang Máy, Xây Mới Tinh, nội thất luxury....
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 68 m2 107,36 triệu/m2
      + Tôi cần bán căn nhà phố Xuân Đỉnh 68 mét vuông, 4 tầng, 4 ngủ, MT 5m, có ô chờ thang máy, oto qua cửa chỉ 7.3 tỉ(có thỏa thuận).+ Nhà tôi tự xây...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      + Vị trí siêu đẹp mặt chính Kiến Hưng, giáp khu đô thị Văn Phú, Xa La, Thanh Hà Cienco.DT 63 mét vuông.+ Căn liên kế hoàn thiện mặt ngoài, bên...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Phúc - Hà Đông, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Yên Phúc dt 55m2 x 3 tầng, MT 4.5m, giá hơn 7 tỉ Hà Đông.Mặt phố - oto thông vào nhà - KD nhộn nhịp - ngay sát khu đô thị Văn Quán.Vị trí:...
      Đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên, giá 21 tỷ

      21 tỷ 90 m2 233,34 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ SẦM UẤT - KD NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ - VỊ TRÍ ĐỈNH -NHÀ 2 MT KD Mặt Phố CỔ LINH -NHÀ 1 MẶT PHỐ CHÍNH -MẶT SAU 3 oto TẢI TRÁNH NHAU +Diện tich: 100m...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 394 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 159 tỷ

      159 tỷ 394 m2 403,56 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đất 394m2 MT 11m mặt phố Lạc Long Quân. Trung tâm Q. Tây Hồ.- DT 394m2, MT 11m, phía nhìn ra Hồ Tây xây cao tầng nhìn trực diện giữa Hồ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 83 tỷ

      83 tỷ 137 m2 605,84 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Trung Hoà - Cầu Giấy:137m2 x 5 tầng, MT 5.2m, chỉ 83 tỉ.Hiếm - phố vip Trung Hoà - thiên đường ẩm thực Cầu Giấy.- Khu phố đẹp nhất...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 71 tỷ

      71 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm, Long Biên, thành phố Hà Nội.Vị trí đẹp nhất phố gần Nguyễn Sơn.Hiện trạng 169.8 mét vuông MT 11.9m nhà 4...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Phố Dịch Vọng Hậu, giá tốt

      Thỏa thuận 78 m2
      Nhà thực sự rất đẹp - mặt phố Dịch Vọng Hậu - KD đỉnh - vỉa hè rộng - cạnh công viên - dòng tiền tốt.- chính chủ gửi bán căn mặt phố Dịch Vọng Hậu, P. Dịch...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 123 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 123 m2 345,53 triệu/m2
      Bán toà nhà mặt phố Ngô Gia Tự Long Biên 123 mét vuông - 6tầng vị trí vip KD dòng tiền - hoa hậu mặt phố - lô góc 3 thoáng - khẳng định em số 2 không...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      Mặt phố Cầu Giấy - lô góc 2 thoáng - KD tốt - vỉa hè rộng - MT to - trồng tầng thoải mái.- chính chủ cần bán ngay căn hộ góc mặt phố Cầu Giấy, P. Quan...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!