Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hàm Nghi, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Bán 2 căn liền nhau trung tâm chợ Kim Tân - Lào Cai.Vị trí đường rộng, đẹp, điểm KD ổn định.DT: 8x20m.Hướng: TB.pháp lí: Đầy đủ.giá cả thương lượng: 8,8...
      Đường Hàm Nghi, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai
      A
      Đức Việt Land- Việt Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 257 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Phường Kim Tân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 257 m2 64,21 triệu/m2
      lô đất căn biệt thự hiếm hoi phố Soi Tiền còn sót lại, phù hợp sử dụng nhiều mục đích, đảm bảo không tìm đc mảnh thứ 2 trong khu vực.Vị trí cực kì đẹp,...
      Đường Soi Tiền, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai
      A
      Đức Việt Land- Việt Anh Hơn 1 năm trước

      Mặt tiền kinh doanh mới ở ngay Phạm Thế Hiển 4 tầng chỉ 8 tỷ nhỉnh

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      Mặt tiền kinh doanh mới ở ngay Phạm Thế Hiển 4 tầng chỉ 8 tỷ nhỉnhDiện tích 3.5x18m, hậu 3.7mKết cấu 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng, 3 vệ sinh.Mới ở ngay, vừa ở vừa...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Hiếm mặt tiền tiện xây mới gần cầu chữ Y ngang 4m hiện hữu chỉ 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Hiếm mặt tiền tiện xây mới gần cầu chữ Y ngang 4m hiện hữu chỉ 5.2 tỷNhà cũ thích hợp xây mới theo ý thích.View sông, gần công viên, vị trí đắc địa, tương...
      Đường Đường Ba Đình, Phường Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 278 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Phường Sơn Phong - Hội An, giá rẻ

      Thỏa thuận 278 m2
      Chính chủ cần ra hàng ngôi nhà MT phố cổ Hội An.1 trong 2 di sản văn hóa thế giới của Quảng Nam đc công nhận.Nằm view trực tiếp quảng trường Sông Hoài.Xung...
      Đường Cao Hồng Lãnh, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Du, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 0 m2
      Nhà 2 MT 3 tầng đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Minh.- DT 156,8 mét vuông - MT hơn 20m.Vị trí: Cách siêu thị Go 200m - gần Bến xe Trung Tâm và trung tâm...
      Phố Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Minh, Lào Cai, Lào Cai
      A
      Đức Việt Land- Việt Anh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hạ Long - Hạ Long, giá 20 tỷ

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại shophouse Europe Hạ Long.Mã căn E443 DT 150 mét vuông căn hộ góc 2 MT.MT 7.5m hướng nam quay ra biển. Xây 5...
      Dự án Sun Plaza Grand World, Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đường Hoa Hồng 21m thuận tiện KD, đường 2 làn chính KĐT.DT 122,5m2 ngang 7m.Hướng Nam lệch Tây.Nhà xây 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài.Vốn đầu tư: 2,6...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Hoa Hồng, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 612 m2 tại Đường Thanh Niên - Quảng Cư - Sầm Sơn, giá 35 tỷ

      35 tỷ 612 m2 57,19 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại nhà hàng Hải Cảng Sầm Sơn vì bận không quản lí đc. FULL thổ cư.đc: Thanh Niên Cải Dịch, Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.Nằm...
      Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 132 m2, mặt tiền 6m tại Đường Định Công Thượng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 132 m2 125 triệu/m2
      Mặt phố KD đa dạng - oto tránh.+ Vị trí: Mặt phố Định Công Thượng, nhiều shop KD.+ Đường Định Công Thượng thông các tuyến đường như Giải Phóng, Kim Đồng,...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 75 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang, Q. Đống Đa, 75m2 xây 8T thang máy, vỉa hè rộng KD đỉnh cao. Vị trí đắc đại gần ngã 6 Ô Chợ dừa, Hoàng Cầu, trung tâm bậc...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 60 m2 358,34 triệu/m2
      Anh trai em cần vốn đầu tư nên cần bán nhà mặt phố bố mẹ em cho ở Thành Công & Láng Hạ, Q. Đống Đa, cả phố không ai bán. Gia đình cần bán quá nên phải bán....
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 42 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 42 m2 321,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố. Mặt phố Cù Chính Lan.- Nhà thiết kế - 8 tầng thang máy điều hòa âm Trần - oto tránh - dân trí cao khu cán bộ quân đội văn minh.DT...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 70 m2 571,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Hà, 70m2, 4 tầng, MT 6m.+ Nhà mặt phố Thái Hà, đang cho thuê với giá hơn 90 tr/ tháng, TT trước 6 tháng/ 1 lần.+ pháp lí sạch, 1 sổ...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ô Cách - Long Biên, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố ô cách Long Biên 50m2 - 5tầng lô góc KD đỉnh sầm uất dòng tiền đầu tư - mặt phố đông đúc xung quanh an sinh xã hội thuộc hàng vip.+ Nhà...
      Đường Ô Cách, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 83 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 83 m2 451,81 triệu/m2
      Bán nhà Tây Hồ, mặt phố Yên Hoa, view hồ, KD tốt, 83 mét vuông, 6 tầng, 37,5 tỉ.+ Nhà DT 83 mét vuông (thực tế xây dựng 90 mét vuông), xây...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà KD đỉnh - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.+ Vị trí nhà bán thuộc khu lõi, vip Ba Đình, gần nhiều...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Viên - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phú Viên 55m2 - 5tầng KD đỉnh mặt phố đông đúc cư dân phố cổ ở đông - oto tránh dừng đỗ 24/7 - 100m cầu chương dương - thuận tiện sang phố...
      Đường Phú Viên, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!