Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 131 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 48,6 tỷ

      48.6 tỷ 131 m2 371 triệu/m2
      - Do chuyển đổi KD chính chủ cần bán ngôi nhà tại mặt phố Thái Hà, Q. Đống Đa.- DT: 131 mét vuông MT 5.7m..- Tòa nhà 8 tầng, thông sàn, thang máy,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 6 tầng mặt phố Chu Huy Mân - cửa vào vin RiverSide.- DT 60m2 MT và hậu 4.85m.- Nhà xây 6 tầng cầu thang máy hiện đại.- bìa đỏ chính chủ, mua...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường Từ Hoa - Tây Hồ, giá 133 tỷ

      133 tỷ 190 m2 700 triệu/m2
      Bán nhà mặt Hồ Tây phố Từ Hoa, lô góc 190 mét vuông, 5 tầng, 2 hầm, MT 10,3m. Vuông đẹp nhất phố Từ Hoa.bìa đỏ chính chủ, vuông đẹp.Giá hotline trực...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 79 tỷ

      79 tỷ 152 m2 519,74 triệu/m2
      Duy nhất là 1 trong 2 căn bán trên mặt phố Vũ Phạm Hàm nằm trong quần thể khu đô thị Trung Yên.+ DT: 152 mét vuông x 4 tầng - MT: 5.6m - Vỉa hè đá...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Thúy Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Toản, giá 75 tỷ

      75 tỷ 135 m2 555,56 triệu/m2
      Mặt phố víp bố làm to - an ninh KD đảm bảo ngay ngã 4 giao thông thuận lợi thuộc đoạn đẹp nhất Trần Quốc Toản.Vị trí:+ Nhà thuộc lõi Q. Hoàn Kiếm, có vị...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 66 tỷ

      66 tỷ 140 m2 471,43 triệu/m2
      ngôi nhà vị trí đẹp nhất phố.KD đa dạng, khách mua ở, đầu tư giữ tiền hoặc cho thuê dòng tiền cực đỉnh.Một mặt phố vỉa hè mênh mông, một mặt ngõ ô tô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ, giá 37 tỷ

      37 tỷ 90 m2 411,12 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Yên Hoa view Hồ Tây:+ DTXD 90m2, xây 6 tầng thang máy, MT gần 6m, phù hợp vừa ở vừa cho thuê KD dòng tiền.+ giá: 37 tỉ.liên lạc xem...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trịnh Công Sơn, giá 16,49 tỷ

      16.49 tỷ 45 m2 366,45 triệu/m2
      Mặt phố Trịnh Công Sơn Âu Cơ Tây Hồ siêu hiếm nhà bán 45 mét vuông x 7 giá 16tỷ490.- Mặt phố lô góc - 6 nổi 1 hầm thang máy - thông sàn văn phthô -...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 30m tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 275 tỷ

      275 tỷ 630 m2 436,51 triệu/m2
      Bán toà building Ba Đình - 12 tầng - nguy nga - phong cách Châu Âu.Mô tả.+ DT 630m2 - 12 tầng - 30m MT.+ Thời hạn thuê đất đến năm 2066.+ pháp lí chuẩn,...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 62 m2 tại Phố Xã Đàn - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 62 m2 677,42 triệu/m2
      - Làm việc chính chủ. Tin thật, nhà thật, tư vấn thật...- ngôi nhà tọa lạc trên 2 mặt phố Xã Đàn và Đê La Thành, vỉa hè miên man. Là con phố đường đôi 2...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Thái Bưởi, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 60 m2 205 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Bạch Thái Bưởi, Văn Quán, DT 60m, xây 6 tầng, thang máy, MT 5m, giá 12,3 tỉ.Nhà nằm đoạn cuối phố Bạch Thái Bưởi, giáp chợ, hồ,...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 67 m2 385,08 triệu/m2
      Nhà mới thang máy xịn - lô góc 2 thoáng - KD đỉnh - hệ thống PCCC.Vị trí:Vị trí đẹp mặt phố KD sầm uất ngày đêm, nhà nằm trên phố Vương Thừa Vũ cách mặt phố...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      - Vị trí: Phố Huỳnh Thúc Kháng thông với phố Nguyễn Thái Học, Bế Văn Đàn, Trương Công Định, Chu Văn An Vạn Phúc, Quang Trung. Trung tâm lõi phố cổ Hà Đông...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 54 m2, mặt tiền 8m tại Phố An Trạch - Đống Đa, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 54 m2 546,3 triệu/m2
      Mặt phố An Trạch, vị trí KD sầm uất đẹp nhất phố. Tuyến phố trung tâm Q. Đống Đa, xung quanh dân trí cao. Luôn tấp nập khách qua lại, KD phù hợp mọi ngành...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 70 m2 382,86 triệu/m2
      Mặt phố Dương Khuê, lô góc 70  mét vuông - 4 tầng, MT 13m - 26,8 tỉ.Vỉa hè 6m, đường 3 ôtô tránh, 2 mặt phố.MT bề thế - KD mọi loại hình - rất hiếm...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 110 tỷ

      110 tỷ 300 m2 366,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự Tây Hồ đẹp quá, phù hợp với đại gia đình thích nội thất và thiết kế theo phong cách Châu Âu!Vị trí ô góc đường đôi dễ di...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Vị trí đẹp - mặt phố Ngô Gia Tự - vỉa hè đá bóng - KD.Mặt phố vỉa hè đá bóng KD sầm uất Ngô Gia Tự 100  mét vuông 2 tầng MT5.5m 22 tỉ Long Biên.Mô...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 58 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 58 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Mỗ Lao, KD đỉnh, oto tránh, 58 mét vuông giá 11. X tỉ.- Nằm ngay mặt phố Trần Phú, 3 bước chân ra Hồ Gươm Plaza, hàng xóm căn hộ cao cấp...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!