Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 120 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 17,86 tỷ

      17.86 tỷ 120 m2 148,84 triệu/m2
      Đang cho thuê 50tr/tháng- Vị trí: Nằm ngay khúc Gò Dầu - Nguyễn Súy, sát bên chợ Tân Hương, khu vực KD buôn bán sầm uất; 1p di chuyển qua tới Aeon Mall Tân...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Diệu, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 140 m2 124,29 triệu/m2
      Ngợp! Cần bán nhanh góc 2 MTKD sầm uất Hoàng Diệu 2. DT (10x14)=140m2, hợp đồng thuê 50tr/tháng. Giá 17.4 tỉ.- Nhà 2 MT KD tốt, bên hông không phải trừ lộ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 260 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 260 m2 211,54 triệu/m2
      sp khan hiếm trên tuyến đường thương mại Trường Chinh!Cần bán nhanh căn nhà phố đường Trường chinh P. 12 Q. Tân Bình (vị trí tuyệt đẹp gần đường Nguyễn...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 26 tỷ

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      MT khủng - KD độc tôn - dòng tiền khủng 45 tr/tháng. Ngang khủng 5.4m nở hậu thu tài lộc.+ DT: 140m2 công nhận 109m2 (5.4x26m) nở hậu nhẹ.+ Thiết kế: 3 tầng...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Siêu phẩm MT Nguyễn Văn Thương, P. 25, Bình Thạnh, đối diện Pearl Plaza ngay sát Điện Biên Phủ.Khu vực KD mọi ngành nghề.DT: 4,8x19m, nở hậu 5m.K/C: 1T...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 65 m2 tại Phường 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 65 m2 156,93 triệu/m2
      + DT 65m2, 5 tầng. 4.7 x 14m.+ Chính chủ 30 năm bán nhà định cư Úc với con gái,+ Nhà xây kiên cố BTCT, oto vào nhà, MT KD đỉnh.+ Khu vực trung tâm ra CMT8,...
      Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường DC3 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      + MT đường 12m có lền 2m vị trí đẹp vừa ở vừa KD tốt. Tầm phân khúc quanh 6 tỉ không có căn thứ 2.+ Kết cấu 4 tấm mới trệt 2 lầu Sân Thượng.+ pháp lí chuẩn...
      Đường DC3, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 173 m2 tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 25 tỷ

      25 tỷ 173 m2 144,51 triệu/m2
      - DT: 8,6m x 20m.- Trương Vĩnh Ký, Tân Sơn Nhì, Tân Phú.- MT đường 20m có vỉa hè 2m, KD mọi ngành nghề.- Vị trí nhà ở đoạn sung nhất Trương Vĩnh Ký, KD sầm...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 129 m2 tại Đường Nguyễn Duy - 3 - Bình Thạnh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 129 m2 122,49 triệu/m2
      DT: 4,2x30m CN 129 mét vuông.Ngay đoạn đại học Mỹ Thuật, Đinh Tiên Hoàng, BV Ung Bướu, Phan Xích Long.Kết cấu 1 trệt 1 lửng 4 Lầu.Nhà xây dựng 32...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 225 m2 tại Đường Lê Lợi - Hiệp Phú - Quận 9, giá 24 tỷ

      24 tỷ 225 m2 106,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà lô góc 2 MT, ngay trung tâm Q. 9 gần chợ sát bên chợ Kiến Thiết.- Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà cấp 4, hơn...
      Đường Lê Lợi, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2 tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm MT Trường Sơn, P. 4, Q. Tân Bình, ngay góc Phan Đình Giót.Vị trí: Đoạn đẹp, tập trung nhiều cao ốc văn phòng, tuyến đường nối thẳng lên...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 15m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Nhà 2 MT, MT chính đường lớn Phan Văn Trị.Hiện trạng đang cho thuê 40tr/tháng giá 11tỉ thỏa thuận.DT 4x25m thiết kế 1 trệt 3 lầu.KDC sầm uất, thuận tiện...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố đường Cao Đức Lân, An Phú, Q. 2.+ DT: 4*20m, DTCN 80 mét vuông, vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà đẹp như...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      MT siêu đỉnh - ngang khủng 6m - giá rẻ so với khu vực - KD độc tôn thích hợp đa ngành nghề.+ DT: 160 mét vuông sử dụng công nhận 109 mét vuông...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, MT đường nhựa 8m, sát chợ Tân Quy, P. Tân Kiểng, Q. 7.- Giá chào: 6.9 tỉ (TL).+ DT: 60m2, DT sàn: 186m2.+ Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng, nhà...
      Đường Số 31, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 20m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 100 m2 229 triệu/m2
      Cần tiền để xử lý công việc, muốn bán ngay để có cái lộc KD.Chủ Cần Bán nhà phố thương mại shophouse, MT đường Chính Nguyễn Thị Nhung.DT: 5x20m, 6...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 11 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thủ Khoa Huân, giá 160 tỷ

      160 tỷ 189 m2 846,57 triệu/m2
      Bán hotel siêu vị trí - MT Thủ Khoa Huân P. Bến Thành Q. 1.- DT: 7 x 27m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng 60 phòng KS - hồ bơi - nhà hàng - phòng gym.-...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 82 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường số P. Thảo Điền, Q. 2:1. DT: 4.5 x 18 m (công nhận 82 mét vuông).2. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 PN, 2  nhà vệ sinh).3. Vị...
      Đường Số 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!