Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 54 m2 301,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Trần Vỹ, DT 54 mét vuông, nhà 3 tầng, với MT siêu đẹp rộng 6.9m vuông đẹp không 1 chút lỗi lầm.- Nhà với MT siêu...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ phố Nguyễn Khang KD cho thuê vỉa hè rộng.- Phù hợp KD cho thuê.- Gia đình vô HCM sinh sống hiện cho thuê 30tr/1 tháng.- DT đất 54,2m2 MT...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hà Trung - Hoàn Kiếm, giá 51 tỷ

      51 tỷ 52 m2 980,77 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hà Trung - Hoàn Kiếm KD cho thuê dòng tiền ổn định ô tô tránh.- Nhà 5 tầng 52m2 MT 4.5m.- Nhà đang cho thuê tầng 1 doanh thu 55,653 tr/...
      Phố Hà Trung, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 81 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 81 m2 246,92 triệu/m2
      Đẹp nhất phố - vỉa hè thênh thang - view cung thể thao - ngay ngã ba Quần Ngựa - Đốc Ngữ - KD tuyệt vời - xây tòa nhà đỉnh.- Chủ xác định bán đất tặng nhà...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 3 tầng Bát Khối ô tô tránh mặt phố KD.- Đường trước nhà ô tô tránh.- Gần cầu Chương Dương, khu an sinh xã hội đỉnh.- DT 65m2 MT...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 130 m2 269,24 triệu/m2
      Gấp gấp gấp...! bán gấp nhà mặt phố Khuất Duy Tiến - Vành Đai 3, Q. Thanh Xuân. VỊ trí đẹp, vỉa hè 8m, đường đôi 2 tầng 16 làn xe ô tô. Khuất Duy Tiến -...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 100 m2 375 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Đại Cồ Việt+ DT 100m2 MT 6m 2 mặt thoáng trước sau.+ Vị trí đắc địa , vỉa hè rộng 5m, KD sầm uất+ Phù hợp xây tòa văn phòng,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 24,4 tỷ

      24.4 tỷ 50 m2 488 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Võng Thị Trích Sài Tây Hồ 50m2 x 7T thang máy 24tỉ4.Tây Hồ lộng gió - mặt phố - chủ tự xây - KD đỉnh cao - Hồ Tây hóng mát - thang máy nhập...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 12 tầng, 525 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 479 tỷ

      479 tỷ 525 m2 912,39 triệu/m2
      sang nhượng toà nhà lô góc 2 mặt phố mặt Phố Huế - mặt phố Đại Cồ Việt.DT sổ 498 mét vuông. DT thực tế 525  mét vuông x 12 tầng, MT 34m, vỉa hè...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 69 m2 257,98 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt phố Hồng Mai - mặt phố vỉa hè rộng - đường oto tránh - KD đa dạng ngành nghề - sổ vuông đẹp.+ Vị trí đẹp, mặt phố Hồng Mai, vỉa hè rộng....
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 136 m2, mặt tiền 7m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 78 tỷ

      78 tỷ 136 m2 573,53 triệu/m2
      Bán toà văn phòng mặt phố Tôn Đức Thắng - Cát Linh.- DT: 136 mét vuông, xây dựng 8 tầng thang máy, MT: 7m. Giá: 78tỉ.- chính chủ đang cho thuê...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      7 tầng thang máy - nhà đẹp ở luôn - nội thất sịn sò.Nguyễn Ngọc Nại.DT - 50m - 7T - 5m mt - 10.9 tỉ Thanh Xuân.- Nhà 7 tầng thang máy mới thiết kế hiện đại,...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Định Công - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      Đỉnh, siêu phẩm mặt phố - MT 4.5m - vỉa hè siêu rộng - vị trí đắc địa. DT 48m2 MT 4.5m, giá 13.5 tỉ.Thiết kế, nhà xây 6 tầng đang có 10 phòng khép kín.- Nhà...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 12m tại Đường Đỗ Tấn Phong - 9 - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Nhà 2 MT KD, 72 mét vuông, 4 tầng, Đỗ Tấn Phong, Phú Nhuận, nhỉnh 12 tỉ.- DT: 72 mét vuông, sổ vuông vắn, nhà 4 tầng gồm 07  phòng ngủ,...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 25 - Tân Phong - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 64 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà MT bờ sông đẹp - MT đường 10m.Vị trí đắc địa: Đường Số 25 P. Tân Phong, Q. 7.DT: Ngang 4m, dài 16m.Hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu, gồm 5 PN và 4...
      Đường 25, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp cần bán nhà.Đường Nguyễn Văn Lượng P17 DT 4.2*16m.Kết cấu 3 lầu, 5 phòng và 6  phòng vệ sinh.Hiện trạng đang cho thuê căn hộ dịch vụ giá...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 100 m2 279 triệu/m2
      Hàng hot - bán MT Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6.2m x 21m.- Kết cấu: 5 tầng + sân thượng.- hợp đồng thuê: 80 tr/tháng.- giá: 27,9 tỉ - Đơn giá...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 286 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12, giá 11 tỷ

      11 tỷ 286 m2 38,47 triệu/m2
      Chỉ 39 tr/ mét vuông - MT đỉnh Tân Chánh Hiệp 10, Q. 12 - ngang khủng gần 9m, nở hậu, gần 300 mét vuông - sẵn dòng tiền.Vị trí vip, MT KD Trần...
      Đường Trần Thị Năm, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!