Thông tin mô tả
Chủ định cư Úc bán hết
Nhà MT Đất Thánh, Tân Bình
DT: 448
Nha 1 trệt lửng đang
Giá chỉ 34
Giá: 34 Tỷ
Diện tích: 440 m2
Giá/m2: 77,27 Triệu/m2
1014660
Mua bán
Chủ định cư Úc bán hết
Nhà MT Đất Thánh, Tân Bình
DT: 448
Nha 1 trệt lửng đang
Giá chỉ 34
Trần Quang Vinh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2