Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 98 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 98 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà Phương Canh 98 mét vuông. Thiết kế 22 căn hộ chung cư dịch vụ. Đối diện cao đẳng FPT. Đường 2 Ôtô tránh.- DT: 98 mét vuông.- MT: 5m =...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Dân Tộc - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      ** chính chủ CẦN TIỀN MẶT KD GẤP **Bán căn nhà phố đường Dân Tộc, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, sát MT Lũy Bán Bích.- DT đất 60 mét vuông, vuông vắn,...
      Đường Dân Tộc, Tân Thành

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 45,2000007629395 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Bến Nghé - 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 45,21 m2 1327,44 triệu/m2
      Môi giới cho chủ cần bán ngay, ngôi nhà phố Hai Bà Trưng SHR sạch sẽ, đang có HĐ KD mát xa 89,044tr một tháng, nhà phong thủy tốt hai MT đường.DT...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 56 m2 tại Đường Vân Lũng - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 56 m2 169,65 triệu/m2
      Bán nhà An Khánh 56 mét vuông*5T. Thiết kế căn biệt thự, thang máy sẵn. Mặt đường KD, 2 ôtô vào nhà.- DT: 56 mét vuông.- MT: 6m.- Đường trước...
      Đường Vân Lũng, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 42 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 42 m2 133,1 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm MT đường xe tải  Nguyễn Sơn, ngay khu ẩm thực (Trung tâm Q. Tân Phú, sát trường Trần Phú)- Tổng DTSD 172  mét vuông.- 1 trệt 3...
      246 Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 83 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 83 m2 214,46 triệu/m2
      + Có thể KD đa ngành nghề, làm văn phòng Công ty, Spa, hotel, nhà hàng...Cho thuê đc 70 - 80tr/tháng.+ Kết cấu 1 hầm 1 lửng 4 lầu mái sân thượng. Nhà đẹp...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1000 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      Tòa nhà văn phòng hầm 8 lầu thu nhập 165tr/th MT Phú Nhuận khu hiếm bánMô tả- DT : 5.6*25 CN 131m2- diện tích sử dụng gần 1000m2- Kết cầu:  1 hầm 1...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 220 m2 tại Phường Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tr

      45 triệu 220 m2 0,21 triệu/m2
      ĐẸP NHẤT KHU KIỀU ĐÀM - LÔ GÓC - HẦM - THANG MÁY - NỘI THẤT XỊN - NGAY TRUNG TÂM Q. 7 - KẾ BÊN KDC HIMLAM-45 tỉ* Hiện trạng:- Hầm, Lửng, 3 lầu, Sân thượng,...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 67,2600021362305 m2, hướng Tây tại Đường An Bình - 5 - 5, giá 31 tỷ

      31 tỷ 67,27 m2 460,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh định cư nước ngoài, căn nhà phố KD buôn bán, sầm uất.Nhà thông giữa đường Võ Văn Kiệt và Trần Hưng Đạo hai trục đường lớn của Q....
      Đường An Bình, Phường 5, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 52 m2 596,16 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần CV Bách Thảo, Lăng Bác, sân VĐ Hàng Đẫy/ Cột cờ, các trung tâm thương mại đang xây dựng là Tiến Bộ Plaza, CT đa chức năng Postef, bến...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 150 m2 tại Phường Phước Thới - Ô Môn - Cần Thơ, giá 1,38 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,24 triệu/m2
      Chủ ngộp bán lỗ căn nhà phố Phước ThớiGiá chỉ 1 tỉ 385 (buông đuôi)Giảm thêm 20.000.000đ cho khách thiện chí liên lạc sớm trong tuần này!gọi ngay em...
      Phường Phước Thới, Quận Ô Môn, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 59 m2 tại Đường Thành Công - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 59 m2 423,73 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:  + Mặt phố Thành Công, Ba Đình. Lô góc, có vỉa hè, đường 2 chiều+ Nhà nằm ở vị trí vô cùng đẹp, sở hữu mặt tiền rộng....
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Mặt tiền kinh doanh Vạn Kiếp nhà 7 tầng có hầm ngang gần 8m DTSD gần 500m2 doanh thu khủng

      34 tỷ 75 m2 453,34 triệu/m2
      Mặt tiền kinh doanh Vạn Kiếp  nhà 7 tầng có hầm ngang gần 8m DTSD gần 500m2 doanh thu khủng- Kết cấu 1 hầm 6 tầng sân thượng.,- Lầu 1 2 KD tự kinh...
      Phố Phố Vạn Kiếp, Phường Phường 3, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

34 tỷ 75 m2 453,34 triệu/m2

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 860 tr

      860 triệu 100 m2 8,6 triệu/m2
      NH siết nợ nên chị Phương cần bán ngay ngôi nhà đang cho thuê KD BÁN TẠP HOÁ ngay khu vực CHỢ.5 x 20 ( 100 mét vuông ) : giá 860 tr .- Chỉ cần 400...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 60 m2 286,67 triệu/m2
      👉Chủ cần bán gấp nhà siêu đẹp dọn tới Ở Ngay Có Luôn Dòng Tiền Hàng Tháng Thuê nhà 👉MT 👉-Vị trí đắc địa Sinh Viên Bậc nhất Nhiều trường đại học gần...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 105 m2 tại Phố Chùa Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 44,9 tỷ

      44.9 tỷ 105 m2 427,62 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHÂN LÔ CHÙA LÁNG - 7- KD - VEW tr ĐÔ. MẶT PHỐ CHÙA LÁNG + MT RỘNG ÔTÔ VỈA HÈ + 7 TẦNG THANG MÁY KD VP + DÒNG TIỀN CAO... 👉 Nhà dòng...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 35,3 tỷ

      35.3 tỷ 64 m2 551,57 triệu/m2
      Mặt Phố - Vỉa Hè - Siêu Đẹp - Sổ Vuông - Đầy Đủ giấy phép XD + phòng cháy chữa cháy - KD Đỉnh - Tương Lai QH View Vườn Hoa-Nhà xây...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!