Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 126 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 10, giá 46 tỷ

      46 tỷ 126 m2 365,08 triệu/m2
      -  Cần đẩy nhanh bán nhanh đi nước ngoài ngôi nhà 568 đường 3 Tháng 2, P. 14, Q. 10.- DT 6m dài 23m. công nhận 126  mét vuông, dt xây...
      568 đường 3/2, 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Cần vốn KD nên bán nhanh căn nhà phố 106a đường Trần Bình Trọng.Vị trí: Trần Bình Trọng - gần Trần Hưng Đạo, P. 1, Q. 5, cách Q. 1 chỉ 1 đoạn 200 mét.DT...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      """ NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà góc 2 MT Ba Vân, P. 14 Q. Tân Bình, gần Trương Công Định, Nguyễn Hồng Đào.-- DT: 6m x 12m; 60m² đất vuông vắn;...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 61 m2 20,82 triệu/m2
      Hiện trạng nhà còn mới hơn 70 phần trăm 1t1l dọn vào ở đc ngay:  Thích hợp gđ nhỏ, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, bếp, phòng khách,...
      Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 30 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 30 m2 153,34 triệu/m2
      🏆 Hoa Hậu Phú Lương🏠 vừa xây 4 tầng, nhà 2 mặt ngõ🚘 Đỗ tận cửa, tiện ích xung quanh.📢 DT: 30 mét vuông, 4 Tầng💶 4.6 tỉ📲 0985.968.802.
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 66 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 28 tỷ

      28 tỷ 66 m2 424,25 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Nguyễn An Ninh, Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp, vỉa hè KD và lô góc với 2 thoáng vĩnh viễn 1 mặt phố & 1 mặt ngõ. Giao...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 20 tỷ

      20 tỷ 81 m2 246,92 triệu/m2
      Hình thức sử dụng: sử dụng riêng DT:81,3m²Mục đích sử dụng: đất ở tại đô thị Thời hạn: lâu dài DT nhà:89,7m² đất 146,4m² thuộc lộ giới và đường quy hoạch Có...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 72 m2, hướng Nam tại Đường 389 - Phước Long B - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 72 m2 118,06 triệu/m2
      PHƯỚC LONG B, THỦ ĐỨC - MẶT TIỀN ĐƯỜNG KD SIÊU VIP - 72 mét vuông - CHỈ 8,5 TỶ CÒN THƯƠNG LƯỢNG+Diện Tích 72 mét vuông [ 4x19 ]...
      Đường 389, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 180 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 180 m2 99,45 triệu/m2
      ➡️ ngôi nhà phố ĐƯỜNG NHỰA 10M CÓ LỀ TIỆN KD KHU VIP K300 – DT 180 mét vuông ( 7,5x26m ) giá cả thương lượng 17.9tỉ.♻️ Mô Tả:+ Kết cấu hiện...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 57 m2 tại Phường Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 57 m2 175,44 triệu/m2
      HIẾM - MT KD - CHỢ TÂN QUY - KHU VỰC KD BUÔN BÁN SẦM UẤT BẬC NHẤT🌹đường số 17 , P. Tân Kiểng, Q.7🌹DT 58m²( 4×14,5m),🌹Hiện trạng : mặt bằng KD buôn bán...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 120 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Phố Vọng - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 34,9 tỷ

      34.9 tỷ 120 m2 290,84 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Vọng, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp giáp ranh với nhiều Q.. Giao thông kết nối tứ tung gần ra phố Đại La, Giải Phóng,...
      Phố Phố Vọng, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 99 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 99 m2 353,54 triệu/m2
      Bán nhà Nam Từ Liêm 99m². Thiết kế 22 căn hộ chung cư dịch vụ khép kín. Đối diện Cao Đẳng FPT.- DT: 99m².- MT: 5m = hậu (thửa đất vuông vắn không lỗi...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Cần bán hotel MT Nguyễn Trãi - P. 10- Đà Lạt DT : 90.5m MT : 5 m Hiện trạng nhà 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu , 1 áp mái với kết cấu 1 phòng khách , bếp , 7 PN lớn ,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà phố 167 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 167 m2 658,69 triệu/m2
      👉 DT: 167 mét vuông x 12T x 5.1M MT, giá 110 tỉ.👉 Vị trí : Đẹp, 12 Tầng, full công năng.📕 bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.☎️ liên lạc: ,...
      Đường Yên Hòa, Yên Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 79 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      ➡️ NHÀ NGỘP MT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH - P. 12 - TÂN BÌNH ( NGAY BẢY HIỀN) – DT ( 4.5x18) 6 TẦNG ĐỊNH GIÁ NH 27 tỉ CẦN RA NHANH HẠ KHÔNG PHANH CÒN 16.5tỉ.♻️...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 151 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      Bán nhà tặng máy lạnh MT đường Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8 TP-Hồ Chí Minh DT: 138 m (8 x 10,25). Tổng DT sàn: 151,24m. Giá: 5,2 tỉ Kết Cấu nhà: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 72 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 72 m2 133,34 triệu/m2
      Q. 3 LÊ VĂN SỸ - 4 TẦNG BTCT - CHỈ 9.6tỉ.DT 4.5 x 16 P. 12 Q. 3- Kết cấu BTCT 5 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh, sân thượng có thể cải tạo thêm phòng.-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Tòa nhà văn phòng hầm 8 lầu DTSD 1000m2 - thu nhập 165tr/th mặt tiền Phú Nhuận khu hiếm bán

      Thỏa thuận 1000 m2
      Tòa nhà văn phòng hầm 8 lầu thu nhập 165tr/th mặt tiền Phú Nhuận khu hiếm bánMô tả- Diện tích : 5.6*25 CN 131m2- DTSD gần 1000m2- Kết cầu:  1 hầm 1...
      Đường Đường Đào Duy Anh, Phường Phường 9, Quận Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!