Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 30 m2 tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 30 m2 240 triệu/m2
      BÁN NHÀ GIẢI PHÓNG HOÀNG MAI, MẶT PHỐ, oto TRÁNH, KD THOẢI MÁI, 5 TẦNG, GIÁ CHỈ CÓ 7.2 tỉ* Nhà vị trí đẹp, thông các ngả Đường Giải Phóng, Ngọc Hồi, Hoàng...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 41 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,04 tỷ

      6.04 tỷ 41 m2 147,2 triệu/m2
       DT 41m2  x 4 tầng bìa đỏ chính chủ vuông đẹp nở hậu sẵn sàng giao dịchKhu vực cư dân đông đúc, gần Park City Lê Trọng Tấn, khu đô ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 72 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 72 m2 333,34 triệu/m2
      📢📢📢 Cần chuyển nhượng lại hotel vị trí đắc địa ngay trung tâm Đà Lạt Khu hoà bình-P1-TP đà lạt.giá cực rẻ khu vực🍓🍓 DT: 72m( thực tế 88m ). MT:...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - MT 6m - Vỉa hè rộng - KD sầm uất ngày đêm - Nhà gần các tuyến phố Lê Trọng Tấn , Vương Thừa Vũ , Nguyễn Viết Xuân…-...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 37 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 37 m2 456,76 triệu/m2
      + / MẶT PHỐ LỚN - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD SẦM UẤT - 2 MẶT THOÁNG - Nhà mặt phố Nguyễn Trãi, KD sầm uất, vỉa hè 7m tha hồ đá bóng - Nhà hiện cho thuê tầng 1:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 63 m2, hướng Đông tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, bao gồm 1 phòng khách, 1 khu bếp, 1 phòng thờ, 2 PN, 2  phòng vệ sinh riêng, DT 63m², vị trí ngay chợ Vĩnh...
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
      Nguyễn Ngọc Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 60 m2 198,34 triệu/m2
      Bán nhà khu A75 đường Bạch Đằng, P. 2 Q. Tân Bình, trục Bạch Đằng Tân Bình, Đặng Văn Sâm, khu bàn cờ sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4m x 15m, công nhận đủ 60m²,...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 47 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông, giá 6,26 tỷ

      6.27 tỷ 47 m2 133,24 triệu/m2
      🌷🌷🌷 PHÂN LÔ, oto VÀO NHÀ THOÁNG TRƯỚC SAU  . Thuộc khu phân lô cư dân cao cấp. Cách mặt phố Lê Trọng Tấn vài bước chân . Nhà nhìn ra phố rất đẹp....
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3616 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - 1, giá 15 tỷ

      15 tỷ 3616 m2 4,15 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay MT Hoàng Sa, Q1 giảm sâu từ 18 tỉ còn 15 tỉ. Cơ hội đầu tư siêu LN 🏠 Thông tin chi tiết - DT: 6.8 x 7.16m (DT sàn...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 80 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 80 m2 581,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa, thành phố Hà Nội. vị trí đắc địa, KD siêu đỉnh. thuộc khu vực vip bậc nhất Q. Đống Đa. -DT: 80m x 8...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 25 m2 tại Phố Khương Thượng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 25 m2 236 triệu/m2
      HÀ MẶT PHỐ - KD ĐA DẠNG - LÔ GÓC 3 THOÁNG - GẦN HỒ KHƯƠNG THƯỢNG - KHÔNG VƯỚNG QH  🏠 MÔ TẢ:- DT sổ: 25 mét vuông * 3 tầng (từ tầng 2 xây dựng...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 108 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 19 tỷ

      19 tỷ 108 m2 175,93 triệu/m2
      Phân khu Sonata dự án Sun Symphony vị trí mặt đường Trần Hưng Đạo, trực diện sông Hàn.Đây là dự án vị trí vàng còn lại của TP Đà Nẵng.Phân khu thấp tầng.Đơn...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Tân Xuân - 8 - Tân Bình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 99 m2 257,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố chợ vải Tân Bình, MT Tân Xuân ngay Lạc Long Quân.- DT: 6m x 16m, đất công nhận 99 mét vuông; 333 mét vuông sàn, vuông vắn,...
      Đường Tân Xuân, 8

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 130 m2 tại Đường Tiền Giang - 12 - Tân Bình, giá 18,79 tỷ

      18.79 tỷ 130 m2 144,54 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tiền Giang, P. 2 Q. Tân Bình, đường nhánh trục Trường Sơn - sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4m x 31m; đất công nhận 130 mét vuông vuông ...
      Đường Tiền Giang, 2

      Bán gấp nhà phố 2200 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2200 m2
      Chính chủ cần gửi bán hơn 2000m Mặt đường QL21A, ngay sát ngã 4 Vai réo.MT hơn 40m - có 2 đường vào.Đang sẵn nhà Kho xưởng.Có thể KD hoặc cho thuê đc...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Ngay chợ Bà Chiểu sát quận 1 mặt tiền kinh doanh 120m2- 3 tầng nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 120 m2
      Ngay chợ Bà Chiểu đường rộng 10 mét - 120m2 CN - 3 tầng nhỉnh 12 tỷ- Sát vách quận 1- Hẻm rộng như đường kinh doanh nhộn nhịp- Nhà 3 tầng xác định bán đất...
      Đường Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phường 1, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2 tại Đường 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 990 tr

      990 triệu 90 m2 11 triệu/m2
      sp nhà mặt tiền Liền Kế thiết kế chuẩn NHẬT CÁT TƯỜNG J- HOME Vị Trí: MT đường ĐT 743 Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương DT 4,5 x17 - 4,5 x 20...
      Đường 743, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Bưởi - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 52 m2 305,77 triệu/m2
      Cực hiếm! Bán nhà mặt phố Bưởi - Q. Ba Đình, bìa đỏ lâu dài, DT 52 mét vuông, MT~4,6m nở hậu, 15,9 tỉMặt phố đường Bưởi gần ngã 4 phố Đào Tấn -...
      Đường Bưởi, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!