Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 73,1999969482422 m2 tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm, giá 19 tỷ

      19 tỷ 73,2 m2 259,57 triệu/m2
      Bán 73,2 mét vuông nhà 6 tầng, thang máy, nằm đoạn đẹp nhất giữa phố Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ.+ DT: 73,2 mét vuông, MT 3,5m, nở hậu, dài...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 12 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 12 m2
      Ngay chợ Bà Chiểu đường rộng 10 mét - 120 mét vuông CN - 3 tầng nhỉnh 12 tỉ- Sát vách Q. 1- Hẻm rộng như đường KD nhộn nhịp- Nhà 3 tầng xác định bán...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 38 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,18 tỷ

      6.18 tỷ 38 m2 162,64 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP - ô tô TẢI THÔNG - LÔ GÓC VỪA Ở VỪA KD👉 nhà Tư Đình mặt ngõ, ngõ tương đối rộng thông Bát Khối, Cổ Linh👉 Vị trí nhàở giữa 2 cây cầu...
      Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 14 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      Bán nhà phố Hiệp Nhất, P. 4 Q. Tân Bình; trục Cách Mạng Tháng 8, ngay ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 4,5*19, vuông vắn, nhà c4.- Khu vực cư dân văn minh, cao...
      Đường Hiệp Nhất, 4

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 76 m2 tại Phố Phù Đổng Thiên Vương - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      bán gấp Nhà Đẹp Khu Anada Phù Đổng Thiên Vương, Đà Lạt- Nhà Mới Đẹp Vô Ở Liền- DT: 76m² SRXD- Kết cấu: 1 trệt - 2 lầuGồm: 3 PN, 4  phòng vệ sinh, 2...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 73 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 73 m2
      Giảm 1.8 tỉ về 13.5 tỉ TL- MT đường cổng chính đại học Văn Lang đối diện công viên thoáng mát- Khu phân lô đồng bộ. Trước nhà hẻm ô tô 6m vỉa hè 3m, công...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 132 m2 tại Đường Cửu Long - 12 - Tân Bình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 132 m2 170,46 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Cửu Long, P. 2 Q. Tân Bình, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất, nhánh Trường Sơn thông Bạch Đằng.- DT đất 132m²: 5,5m x 24m;...
      Đường Cửu Long, 2

      Mặt tiền đường chính ĐH Văn Lang - đối diện công viên 4 tầng - 73m2 ngang 4m*18 vuông nhỉnh 13 tỷ

      Thỏa thuận 73 m2
      Giảm 1.8 tỷ về 13.5 tỷ TL- Mặt tiền đường cổng chính ĐH Văn Lang đối diện công viên thoáng mát- Khu phân lô đồng bộ. Trước nhà hẻm xe hơi 6m vỉa hè 3m, công...
      Đường Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 73 m2

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 83 m2 tại Đường Phố Cuối - Gia Lộc - Gia Lộc - Hải Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      Đất KD phố Cuối tt Gia LộcMặt 4m DT 83m2Lưu không phía trước 10mGần trung học cơ sở Lê Thanh NghịHàng xón đông đúc KD tốt
      Đường Phố Cuối, Thị trấn Gia Lộc, Huyện Gia Lộc, Hải Dương

      Cần bán ngay nhà phố 80 m2, hướng Đông tại Đường Bùi Văn Ba - Phú Mỹ - 7, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 80 m2 195 triệu/m2
      ngôi nhà phố hiện đại tọa lạc tại Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7, Sài Gòn, có DT 80m² (ngang 5m, dài 16m). Nhà đc xây dựng kiên cố 3 tầng với thiết kế sang...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 132 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22,69 tỷ

      22.69 tỷ 132 m2 171,9 triệu/m2
      """ NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Cửu Long, P. 2 Q. Tân Bình, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất.-- DT: 5,5m x 24m; 132m² DT...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Mặt tiền kinh doanh 4 tầng - 88m2 ngang 4*22 vuông vức đối diện DH Văn Lang nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 88 m2
      # 12.5 tỷ. KHU PHÂN LÔ - DH VĂN LANG - SỔ ĐẸP - CHÍNH CHỦ XÂY KIÊN CỐ ,- Diện tích 4*22 vuông- Kết cấu 4 tầng - 4 Pn- Hẻm như măt tiền đường rộng 12...
      Đường Đường Bình Lợi, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 88 m2

      Sở hữu nhà mặt tiền 34 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI HIỆN ĐẠI 5 TẦNG - oto ĐỖ CỬA - TẠI YÊN NGHĨA, HÀ ĐÔNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉ .DT : 33,8m2MT : 3,6m- oto đỗ cửa, 20m ra đường oto tránh cực rộng.-...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 100 m2 179 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trường Chinh, mặt sau khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, khu buôn bán nội thất ngay ngã 4 Bảy Hiền. - DT: 5m x 20m; 100 mét vuông đất...
      Đường Trường Chinh, 12

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 91 m2, hướng Đông tại Phố Phó Đức Chính - Nha Trang, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 91 m2 83,52 triệu/m2
      Cần bán nhà GẤP.+ Nhà 3 tầng, MT Phó Đức Chính, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Vị trí đắc địa: Cách biển 120m, xung quanh hotel, nhà hàng, chợ, siêu thị, các trường ...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 77 m2 tại Đường Nam Dư - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 77 m2 227,28 triệu/m2
      Do côg việc gia đình cần thay đổi khu sống nên nhà e bán ngôi nhà kỷ niệmNhà ở nên xây cực tâm huyết , qua trận bão lịch sử nhà không ngấm 1 giọt nướcThiết...
      Đường Nam Dư, Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!