Thông tin mô tả
Bán
+ Kết Cấu: 1 trệt 1 lửng. Nhà mới sửa chửa phù hợp cho thuê, làm showroom, văn phòng
+Nhà trước cho thuê 20tr. ( đã lấy lại tiện bán).
+Lô góc 2
+
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 118,03 Triệu/m2
1019589
Mua bán
Bán
+Nhà trước cho thuê 20tr. ( đã lấy lại tiện bán).
+Lô góc 2
+
Bất Động Sản 789
Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2