Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 53 m2 tại Đường Hạnh Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 53 m2 243,4 triệu/m2
      Chủ Cần bán ngay ngôi nhà 5 Tầng . Giá : 12,9 tỉ _ VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG _ SIÊU PHẨM NGÕ THÔNG ÔTÔ Đỗ Cửa - KD VP - - THOÁNG TRƯỚC, MÁT SAU- NHIỀU TIỆN ÍCH -...
      Đường Hạnh Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 98 m2, hướng Tây tại Đường Ỷ Lan - Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 13,23 tỷ

      13.23 tỷ 98 m2 135 triệu/m2
      Siêu phẩm 98 mét vuông nhà c4 mặt đường Ỷ Lan, Đặng Xá. Phù hợp làm văn phòng công ty.+ DT: 98 mét vuông, MT và hậu 5m, dài 19,6m, tọa hướng...
      Đường Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 66 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 66 m2 150 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Võ Thành Trang, P. 11 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất. - DT: 4,5m x 15m; công nhận 66m² đất, vuông vức, không tóp hậu,...
      Đường Võ Thành Trang, 11

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 265 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Quang Đạo - Cần Giờ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 265 m2 33,97 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 ngôi nhà MT đường KD sầm uất bờ kè Bình Khánh, Cần giờ. Tổng DT 265m2(10 x 27). sổ hồng nhà trống công chứng giao ngay. giá 9,5 tỉ. không ...
      Đường Trần Quang Đạo, Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 111 m2 tại Đường Trần Văn Dư - 13 - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 111 m2 161,27 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Văn Dư, P. 13 Tân Bình, khu K300, nhà ga T3. - DT: 5m x 22m; công nhận 111m² đất, diện tích sử dụng: 239m². (vuông vắn, không tóp hậu,...
      Đường Trần Văn Dư, 13

      Mặt tiền kinh doanh đường 30 mét - 6 tầng có hầm - 5*21 vuông nhỉnh 27 tỷ

      Thỏa thuận 102 m2
      KHU VIP MẶT TIỀN ĐẶNG THUỲ TRÂM - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG CÓ HẦM - 102M2- NGANG CHUẨN 5M - KINH DOANH TUYỆT ĐỈNH - CHỈ 27.X tỷMô tả:- Diện tích đẹp: 102m2( ngang 5m...
      Đường Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 102 m2

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 128,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trâu Quỳ - Gia Lâm, giá 23,13 tỷ

      23.13 tỷ 128,5 m2 180 triệu/m2
      Cần bán 128,5 mét vuông nhà c4 mặt đường Trâu Quỳ. Hiện đang cho thuê 13tr/tháng.+ DT: 128,5 mét vuông, MT 5,06m, dài 25,5m, tọa Tây Bắc.+...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 102 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      KHU VIP MT ĐẶNG THUỲ TRÂM - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG CÓ HẦM - 102M2- NGANG CHUẨN 5M - KD TUYỆT ĐỈNH - CHỈ 27.X tỉMô tả:- DT đẹp: 102m2( ngang 5m dài 21).- MT KD VIP...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 150 m2 300 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố dự án An Phú New City. Vị trí Đường Vũ Tông Phan, P. An Phú, Q.2, TP Thủ Đức+ DT: 7mx21.5m = 150.5m² đất+ Xây dựng: Trệt + tầng 1 + Tầng 2...
      Đường Nguyễn Hoàng, phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 100 m2 tại Đường Hương Lộ 11 - Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 590 triệu

      590 triệu 100 m2 5,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 1 Lầu gần Cầu Ông Thìn đã có SHR , nhà nằm gần mặt tiền quốc lộ 50 .Ngay ngã 3 Tân Kim gần các tiện ích như siêu...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 100 m2 tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      🏡  nhà c4 lavender Thạnh Phú nay duy nhất còn một căn. Giá 1ty hơn:b DT 4x18 ( 72m²), Nhà sổ riêng, thổ cư 👉 Thiết kế sang trọng, hiện đại với...
      Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 80 m2 86,25 triệu/m2
      CHÍNH THỨC NHẬN đặt 212 ngôi nhà PHỐ - 𝐓𝐇𝐄 𝐌𝐄𝐀𝐃𝐎𝐖 𝐁𝐈̀𝐍𝐇 𝐂𝐇𝐀́𝐍𝐇𝐓𝐇𝐄 𝐌𝐄𝐀𝐃𝐎𝐖 𝐁𝐈̀𝐍𝐇 𝐂𝐇𝐀́𝐍𝐇ĐÃ CÓ XPXD & GPMBChỉ Duy Nhất:...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 431 m2 tại Quận Tây Hồ - Hà Nội, giá 160 tỷ

      160 tỷ 431 m2 371,23 triệu/m2
      Vị trí cách phố 20m đường rộng 10m vỉa hè 5m mặt ngõ đẹp hơn phố, xung quanh toàn nhà cao tầng tây nhiều hơn ta. Thích hợp xây toà văn phòng, hotel,...
      Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Mặt tiền kinh doanh đỉnh 80m2 ngang 4 nở hậu - 4 tầng BTCT nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 81 m2
      MẶT TIỀN KINH DOANH VÀ Ở - NỞ HẬU - 2 MẶT THOÁNG - CHỢ CÂY QUÉOMô tả:,- Vị trí kinh doanh sầm uất, gần trường , chợ- Diện tích thực tế 81m2 công nhận 65m2-...
      Đường Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Phường 6, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 376 m2 tại Phường Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 295 tỷ

      295 tỷ 376 m2 784,58 triệu/m2
      vị trí siêu đắc địa, mảnh đất kim cương Hồ Tây, nhà lô góc 2 mặt thoáng đẹp xuất sắc, cực kỳ đẳng cấp, hàng xóm đã xây các tòa cao tầng.  - DT:...
      Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 98 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 98 m2 132,66 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP ĐỨC GIANG - LÔ GÓC, MORNING LÙI VÀO TẬN ĐẤT - GẦN ĐƯỜNG DH06 - Ở HAY ĐẦU TƯ CỰC ĐẸP: - DT: 98m, MT 4.5m. - Đất vị trí đẹp, mặt phố...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 81 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 6 - Bình Thạnh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 81 m2 155,56 triệu/m2
      MT KD VÀ Ở - NỞ HẬU - 2 MẶT THOÁNG - CHỢ CÂY QUÉOMô tả:,- Vị trí KD sầm uất, gần trường , chợ- DT thực tế 81m² công nhận 65m²-  Kết Cấu: 1 trệt 3...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!