Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Phan Thái, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính Chủ Cần Bán Nhà Gần Chợ Bình Chánh - TPHCMGiá 830tr ( giá không phát sinh )Vị trí: nằm đường Hoàng Phan TháiKết cấu: nhà 1 trệt 1 lầu 3  phòng ...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Minh Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 92 m2, hướng Nam tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Uyên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 92 m2 29,35 triệu/m2
      + Giá chỉ 2,7 tỉ VND, phù hợp với nhiều đối tượng KH.+ DT 92 mét vuông, thiết kế 3 tầng tiện nghi.+ Có 4  phòng ngủ và 4  nhà vệ sinh,...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Phước Khánh, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 50 m2 660 triệu/m2
      cực hiếm - siêu đẹp - vị trí có 1 0 2 - căn mặt phố Nguyễn Xiển lô góc 2 MT - gần ngã 4 Nguyễn Trãi - Vành Đai 3 - Khuất Duy Tiến - Tuyến đường KD thích...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 95 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Bình Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      💥💥Chính Chủ Cần Bán Nhà Xã Tân Kiên - Bình Chánh Giá 879tr💥💥🏡DT: 4 x 20 80 mét vuông ( nền thổ cư )✅Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, đúc bê tông kiên...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Minh Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 211 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 86 tỷ

      86 tỷ 211 m2 407,59 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ:+ Mặt phố Hoàng Cầu, Đống Đa+ Vị trí vô cùng đắc địa, mặt phố Hoàng Cầu. Chỗ đẹp nhất nhì tuyến phố với oto dừng đỗ ngày đêm, giao thông di chuyển...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 18 m2 tại Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 18 m2 238,89 triệu/m2
      GiÁ RẺ TRONG TẦM TAY- HỘ KHẨU HOÀN KIẾM- MẶT PHỐ- KD SẦM UẤT- KHÁCH VỪA TIỀN MUA VỪA Ở VỪA KD QUÁ ỔN. 👉 18mx5 tầng 💰 4.3 tỏi + Nhà chính khu mặt chợ, vị...
      Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 63 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 63 m2 260,32 triệu/m2
      Bán Căn áp góc, đường trục chính CÔng viên, thông thẳng ra cầu tứ liên 60m Tại vin Global Gate (Cổ Loa), Đông Hội, Đông Anh, thành phố Hà Nội.giá 16,4 tỉ...
      Đường Ánh Dương - Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 54 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 54 m2 144,45 triệu/m2
      nhà mặt tiền tại Mega Grand World Thủ đô Hà Nội (OCEAN PARK 3) mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. với Full 30 tiện ích hiện đạiVới DT...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 14 m2 tại Phường Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 14 m2 964,29 triệu/m2
      🌹🌹MẶT PHỐ CỔ HOÀN KiẾM - VỈA HÈ - KD BẤT CHẤP CÁC MẶT HÀNG - Vị TRí VÀNG - GiÁP HÀNG DA , HÀ TRUNG . NGÕ TRẠM . 👉 14m x 3,5 tầng 💰13.5 tỏi VỊ TRÍ:+...
      Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Trương Định - 9 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay GIẢM CÒN 9.9 tỉ.SIÊU PHẨM MT TRƯƠNG ĐỊNH Q. 3 - KD SẦM UẤT - 5 TẦNG - HOÀN CÔNG. DT NGANG 4 X 13M , 50 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt, 3...
      Đường Trương Định, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      - Hẻm trước nhà 5m , sạch sẽ, an ninh,yên tĩnh. Con hẽm dân trí cán bộ các ngành hàng xóm với nhau. - Ngang 5 rộng rãi gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 PN,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Đặng Lộ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 70 m2 87,15 triệu/m2
       MT KD P. 7 Tân Bình, doanh thu 60 tr/tháng dt 70 mét vuông giá 6,1 tỉ. Đặng Lộ DT 70 mét vuông (5m x14m), 2 tầng giá 6,1 tỉ. -...
      Đường Đặng Lộ, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 92 m2, hướng Tây tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 92 m2 9,79 triệu/m2
      Nhà 2 lầu xây mới MT KD gần cây xăng Đức Hưng Đường Đồng KhởiNhà lầu khách xây ở cực kì kiên cố. Khách chuyển nhà về quên nên bán rẻ- DT: 92m². sổ riêng thổ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
      Đặng Thị Bích Phượng 153 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 58 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 9,82 tỷ

      9.82 tỷ 58 m2 169,28 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT Trường Chinh, P. 14 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, ủy ban nhân dân Q. Tân Bình.... Diện tichs: 3,6 x 16; công nhận...
      Đường Trường Chinh, 14

      Cần bán nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      + Mô tả: + Vị trí trung tâm Q. 7, sau lưng KĐT Phú Mỹ Hưng, Nguyễn Lương Bằng. + Hẻm ô 7 chỗ vào nhà, cách 50m căn ra MT, nhà mới chắc chắn ở ngay. + 1 Trệt...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 40 m2, hướng Bắc tại Quận Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Cù Chính Lan Đà NẵngVị trí đắc địa, KD buôn bán sầm uất, gần chợ, gần trường, mở cửa là có tiền.Đoạn đầu đường, nằm giữa...
      Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 24 m2 tại Phường Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 24 m2 562,5 triệu/m2
      MẶT PHỐ CỔ HOÀN KiẾM - Vị TRí ĐẮC ĐịA - KD ĐỉNH - GiÁP HÀNG BÔNG- THỢ NHUỘM 👉 24mx4 tầng 💰 13.5 Tỏi Vị trí đắc địa giá cả hấp dẫn , đất rất có lộc ,...
      Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 60 m2 tại Đường Thành Thái - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      🏡 Cơ hội đầu tư siêu LN tại trung tâm Q. 10!🔥 Giảm thêm 2 tỉ, tổng giảm 5 tỉ, giá chỉ còn nhỉnh 11 tỉ. ngôi nhà nằm trên đường Thành Thái, trung tâm Q....
      Đường Thành Thái, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!