Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán Đất Tặng Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, trước nhà ô tô tránh, DT 65m2, giá 3.4 tỷ.

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Mô tả PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH KHU BIỆT THỰ VIGLACERA Đại Mỗ. + Vị trí: Ngay Nhà văn hóa, Nằm gần KHU BIỆT THỰ VIGLACERA, Cách ngã Tư Tố Hữu...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chủ đi Phú Quốc cần bán Siêu Phẩm Shophouse 5 tầng 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị trí : Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp (ngay vòng xuyến và là tuyến đường lớn nhất thành phố Huế) ✅ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán tòa nhà Ladeco 22 tầng, mặt phố Đội Cấn, Ba Đình, 14000m2 sàn, 1000 tỷ. Lh:0969757794

      1000 tỷ 14000 m2 71,43 triệu/m2
      - Ladeco Building là văn phòng cho thuê quận Ba Đình toạ lạc tại vị trí đắc địa giữa ngã tư Đội Cấn, Liễu Giai, Văn Cao, với kiến trúc đẹp, sang trọng, 4...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt Phố Xốm 134m2, giá 15tỷ 0904283096

      35 tỷ 134 m2 261,2 triệu/m2
      Bán nhà mặt Phố Xốm 134m2, giá 15tỷ 0904283096 + Bán nhà mặt phố xốm: DT 134m2, 1 tầng, MT 4m, giá 15 tỷ. + Hướng ĐN\. + Mặt phố Xốm,Hà Đông, kinh doanh sầm...
      Phố Xốm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán Gấp Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Nhà mới, Ngõ rộng, DT 50m2 x 5 tầng, giá 4.05 tỷ.

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà xây khung BTCT chắc chắn, có giếng trời, thiết kế - Tầng 1: Phòng ăn, bếp ăn, phòng khách, khu để xe và WC. - Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng thiết...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Phố Quang Tiến, Nam Từ Liêm, ô tô vào nhà, DT 71m2, Mặt tiền 5m, giá 5.3 tỷ.

      5.3 tỷ 71 m2 74,65 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà bán nằm trong ngõ 25 phố Quang Tiến ngõ rộng, thông tứ tung đi ngõ 51 và ngõ 53 đều được, ô tô vào nhà thoải mái. + Khu vực đang rất phát...
      Đường Quang Tiến, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Siêu Phẩm Shophouse 5 tầng - 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp - độc đáo nhất Huế !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị trí : Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp (ngay vòng xuyến và là tuyến đường lớn nhất thành phố Huế) ✅ Siêu phẩm hạng sang lần đầu tiên xuất hiện tại...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp Nhà Lê quang Đạo, Nam Từ Liêm, Lô góc, Dt 37m2 x 4 tầng giá 3.3 tỷ.

      3.3 tỷ 37 m2 89,19 triệu/m2
      + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, gần Chợ, Trường học, ngay Bệnh viện quốc tế Hồng Ngọc… - Nhà lô góc 3 mặt thoáng, mặt ngõ xe ba gác tránh xe...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      MẶT PHỐ, PHÚ LƯƠNG KINH DOANH, NỘI THẤT ĐẸP, VỈA HÈ RỘNG

      70 tỷ 0 m2
      MẶT PHỐ, PHÚ LƯƠNG KINH DOANH, NỘI THẤT ĐẸP, VỈA HÈ RỘNG + Nhà thiết kế cực đẹp, S50m, 5T, giá nhỉnh 6tỷ + Vỉa hè rộng thênh thang, để được ô tô và chục...
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Shophouse 5 Tầng Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp_Siêu phẩm hiếm có khó tìm nhất Huế !!!

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị Trí : ✅ Siêu phẩm hạng sang lần đầu tiên xuất hiện tại TP Huế ✅ Sở hữu mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp. ✅ Tọa lạc tại vị trí vàng, trục du lịch...

      BÁN NHANH NHÀ 4 TẦNG AN CỰU CITY - LIỀN KỀ ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP.

      4.3 tỷ 207 m2 20,78 triệu/m2
      ✅ Vị trí: Đắc địa, đường Hoàng Quốc Việt và đại lộ Võ Nguyên Giáp ✅ Diện tích sàn: 207m2 (ngang 4,5m) ✅ Bàn giao nhà thô 4 tầng, hoàn thiện tô trát, sơn...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      BÁN NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM THÀNH PHỐ - VÕ NGUYÊN GIÁP

      207 tỷ 207 m2 1000 triệu/m2

      NHÀ GÓC 2MT TẠI KDC AN PHÚ 1, SHR, 82M2, CHỈ 5.2 TỶ. LHCC:0977219679 – 0909355297.

      5.2 tỷ 82 m2 63,42 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2MT, KDC An Phú 1, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương. Vị trí đẹp, cách Vòng Soay An Phú 2km, gần siêu thị Aeon 4km, gần chợ, gần trường cấp 1,...
      Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán Gấp Nhà đẹp, Lê Quang Đạo, DT 35m2 x5 tầng giá 2.95 tỷ.

      2.95 tỷ 35 m2 84,29 triệu/m2
      Đặc Điểm: + DO chuyển hướng đầu tư nên Gia đình cần bán gấp căn nhà trên phố Lê Quang Đạo, diện tích 35m2, xây 5 tầng chắc chắn bằng BTCT. + Nhà có vị trí...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà Bửu Hoà mới, đẹp, dọn vào ở ngay, đường xe hơi. Lh:0961090068.

      2.21 tỷ 111 m2 19,82 triệu/m2
      Nhà Bửu Hoà mới, đẹp, dọn vào ở ngay. ĐƯỜNG XE HƠI, sân đậu xe hơi, bao rẻ bao đẹp! DT 5,1x23 = 111m2 sổ riêng full thổ cư Nhà gồm 1pk, 2pn, 1toilet, 1...
      Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Còn 1 Căn Duy Nhất Shophouse 5 Tầng_2 Mặt Tiền Đ100m Phố Đi Bộ Kinh Doanh PC Thượng Lưu !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Đường Hoàng Quốc Việt, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP KHU PHỐ THƯƠNG MẠI MỚI TẠI HUẾ CHỈ TỪ 6 TỶ ĐỒNG.

      6 tỷ 482 m2 12,45 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp, Hoàng Quốc Việt - Phân khu mới của An Cựu City. - Diện tích: 482m2. - Hướng Đông. - Đường Võ Nguyên giáp...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ 6 TẦNG MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP KHU PHỐ THƯƠNG MẠI MỚI TẠI HUẾ CHỈ VỚI 6 TỶ ĐỒNG.

      6 tỷ 482 m2 12,45 triệu/m2

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!