Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Ngõ rộng gần phố, DT 52m2 x 5 tầng, giá 4.05 tỷ.

      4.05 tỷ 52 m2 77,89 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà xây khung BTCT chắc chắn, có giếng trời. Thiết kế: - Tầng 1: Phòng ăn, bếp ăn, phòng khách, khu để xe và WC. - Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng thiết...
      Đường 70, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      🔑Shophouse Luxury 5 Tầng Kinh Doanh - Chìa Khóa Vàng Cho Các Nhà Đầu Tư Mùa Dịch Covid🔑

      4.6 tỷ 102 m2 45,1 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m) ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở Hữu SHOPHOUSE 5 Tầng Trong Mùa COVID Nhận Ngay Ưu Đãi Chưa Từng Có Từ Trước Đến Nay

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      *Thông Tin: - Vị trí: Mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp, ngay trung tâm thành phố huế. - Diện tích: 93m2. ( Ngan 6m, Dài 15.5m), Diện tích sàn: 482m2 -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Covid tác động chuyển dịch xu hướng sống “xanh - sạch - an toàn” cùng Nhà phố An Cựu City hấp dẫn như thế nào?

      Thỏa thuận 482 m2
      * Cuộc sống được cải thiện, nhu cầu càng nâng cao. Mọi người tìm đến các khu đô thi Xanh và An Cựu City hình thành lên để đáp ứng điều đó. * Dưới mùa Dịch...

      Yếu tố khẳng định Shophouse An Cựu là điểm đến dẫn đầu xu hướng đầu tư BĐS “ an toàn và bền vững” trong mùa dịch Covid

      Thỏa thuận 102 m2
      • Nằm tại trung tâm Thành phố Huế, trong khu đô thị mới An Vân Dương được quy hoạch đồng bộ hiện đại. • Nằm cạnh trung tâm hành chính của Thành phố Huế và...

      Shophose An Cựu - Tuyến phố kinh doanh sầm uất thiên nhiên ưu ái ban tặng giữa cố đô thanh bình.

      Thỏa thuận 102 m2
      AI SẼ LÀ CHỦ NHÂN NHỮNG CĂN SHOPHOUSE VÕ NGUYÊN GIÁP SẦM UẤT BẬT NHẤT THÀNH PHỐ HUẾ? Sở hữu Shophouse Võ Nguyên Giáp những ưu điểm duy nhất và đẹp nhất chỉ...

      XU HƯỚNG ĐẦU TƯ BĐS "AN TOÀN VÀ BỀN VỮNG" TRONG MÙA DỊCH COVID - LH NGAY 0888-90-83-90

      Thỏa thuận 482 m2
      🌈 CHỈ TỪ 1,5 TỶ SỞ HỮU NGAY SHOPHOUSE CAO CẤP - LIỀN KỀ TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI LỚN AEON MALL – XU HƯỚNG ĐẦU TƯ BĐS “AN TOÀN VÀ BỀN VỮNG” TRONG MÙA DỊCH COVID...

      Bán Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Nhà mới, Ngõ rộng, DT 42m2 x 4 tầng, giá 2.95 tỷ.

      2.95 tỷ 42 m2 70,24 triệu/m2
      + Gia đình cần bán gấp nhà mới xây 4 tầng trên Đường Đại Mỗ, nam Từ Liêm. + Nhà rất gần Cầu Đôi Đại Mỗ trên Đường Sa Đôi. Gần UBND, Công An phường Đại Mỗ. +...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Shophouse An Cựu-Tuyến phố kinh doanh xầm uất thiên nhiên ưu ái ban tặng giữa cố đô Huế !

      1.5 tỷ 102 m2 14,71 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp. ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung tâm kết nối trực tiếp từ sân bay Phú...

      Bán Nhà Đẹp Phú Đô, Nam Từ Liêm, Nhà mới, Ngõ rộng, DT 34m2 x 5 tầng giá 3.2 tỷ.

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Do chuyển công tác nên Gia đình cần bán gấp nhà trên đường Phú Đô, Nam Từ Liêm. Khu vực Phú đô đang phát triển mạnh mẽ trong mấy năm trở lại...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Vợ Chồng tôi cần bán lô đất DT 1150m2 mặt tiền Quốc Lộ 1A Thị Trấn Lăng Cô .

      Thỏa thuận 1150 m2
      Như mọi người cũng đả biết Thị trấn Lăng Cô cách thành phố Huế khoảng 60 km về phía nam, nằm dưới chân đèo Hải Vân. Bãi biển Lăng Cô có bãi cát đẹp, nơi có...
      Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lăng Cô, Huyện Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Bán Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Ngõ rộng, an sinh tốt, DT 82m2, giá 3.6 tỷ.

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Đặc Điểm: Nhà cấp 4 Gia đình xác định bán đất tặng nhà , đầu tư chia 2 lô cực đẹp. -Vị trí ô tô đỗ cửa ngõ thoáng đẹp vài bước chân ra mặt phố Đại Mỗ tiện...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, ô tô đỗ cửa, DT 74m2, MT 5m, giá 5.3 tỷ.

      5.3 tỷ 74 m2 71,63 triệu/m2
      + Do chuyển công tác nên Gia đình cần bán gấp nhà trên phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm diện tích 74m2, Mặt tiền 5 m, thông số cực đẹp. + Khu vực đang rất phát triển...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Gấp Nhà 4 Tầng Trung Tâm Tp Huế - Covid 19 - Hoàng Quốc Việt

      2.21 tỷ 207 m2 10,63 triệu/m2
      ✅ Vị trí: Đắc địa, đường Hoàng Quốc Việt và đại lộ Võ Nguyên Giáp ✅ Diện tích sàn: 207m2 (ngang 4,5m) ✅ Nhà 4 tầng, lắp full cửa kính xingfa 2 mặt trước...

      Siêu Phẩm Hàng Hiếm - Shophouse 5 Tầng Kinh Doanh - 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị trí : Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp (ngay vòng xuyến và là tuyến đường lớn nhất thành phố Huế) ✅ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán Gấp Nhà 4 Tâng Trung Tâm Tp Huế - Kẹt Tiền - Covit 19

      2.21 tỷ 207 m2 10,63 triệu/m2
      ✅ Vị trí: Đắc địa, đường Hoàng Quốc Việt và đại lộ Võ Nguyên Giáp ✅ Diện tích sàn: 207m2 (ngang 4,5m) ✅ Bàn giao nhà thô 4 tầng, hoàn thiện tô trát, sơn...

      Bán gấp Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, ô tô vào nhà, DT 75m2, Mặt tiền 5m, giá 5.3 tỷ.

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đang rất phát triển mạnh nhất quận Nam Từ Liêm, phân khúc hiếm nhà bán,. gần chợ, gần trường khu vực an ninh tốt. + Vị trí rất đẹp, ngõ...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      CÒN 1 CĂN DUY NHẤT MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP VỚI CHIẾT KHẤU KHỦNG TRONG MÙA COVID

      205 tỷ 482 m2 425,32 triệu/m2
      *Thông Tin: Đầu từ mùa covid nhận ngay chiết khấu khủng cho Khách hàng, Qúa trình Thành phố Huế sắp lên Trực thuộc TW. - Vị trí: Mặt tiền đường 100m Võ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!