Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      1 CĂN DUY NHẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 100 VÕ NGUYÊN GIÁP - HOANG QUỐC VIỆT

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      Vị trí 2 mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp – Hoàng Quốc Việt TP. Huế 💰 Chỉ cần đóng trước: 2 tỷ (15%/Căn) – Sở hữu ngay. 💰 ĐẶC BIỆT: ân hạn GỐC & LÃI trong...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Tuyến phố thương mại mặt tiền đại lộ 100m - Chìa khóa vàng cho nhà đầu tư mùa dịch covid

      2000000 tỷ 394 m2 5076142,14 triệu/m2
      (*) Vị trí: Trung tâm mặt tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m). - Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Văn Dương, ngay trung tâm kết nối...
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà xóm 1 Ngọc Anh, Phú Thượng, Tp Huế. 139m2 chỉ 3.7 tỷ. Lh;0925995996.

      3.7 tỷ 139 m2 26,62 triệu/m2
      CHỦ CẦN NHƯỢNG LẠI NGÔI NHÀ TÂM HUYẾT LẤY TIỀN CHỐNG DỊCH. -Địa chỉ : xóm 1 Ngọc Anh/ Phú Thượng/ Tp Huế. -Diện tích : (139m2) 4,9*28,5 -Đường ô tô 7m ...
      Xã Phú Thượng, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      PHÂN KHU NHÀ Ở CUỐI CÙNG CỦA AN CỰU CITY. SỞ HỮU NGAY NHÀ TTTP

      Thỏa thuận 205 m2
      * Khu đô thị An Cựu City nằm trên đại lộ Võ Nguyên Giáp giao Hoàng Quốc Việt. Tâm điểm phát triển của Thừa Thiên Huế, SHOPHOUSE chuyên kinh doanh, các Trung...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      SHOPHOUSE AN CỰU CITY. TUYẾN PHỐ KINH DOANH HÀNG HIỆU BẬC NHẤT TẠI HUẾ

      Thỏa thuận 394 m2
      - Vị trí: Trung tâm TP Huế, mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp và Hoàng Quốc Việt. - Thiết kế phong cách châu Âu, Bán Cổ Điển. Hướng đến một tuyến phố kinh...

      Nhà 3 tầng MT Nguyễn Lương Bằng, kiệt ô tô vivu, ngay TTTP, full tiện ích. Lh:0935034868.

      5.89 tỷ 112 m2 52,59 triệu/m2
      Vị trí : Đường Nguyễn Lương Bằng, P.Phú Hội, Tp Huế. - Nhà 3 tầng, nằm trên đường Nguyễn Lương Bằng, ngay trung tâm thành phố Huế, gần trụ sở cơ quan nhà...
      Phường Phú Hội, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      CC Bán nhà 2 tầng đối diện công viên -Trục đường lớn Đại lộ Võ Nguyên Giáp. Lh;0906085675.

      2.85 tỷ 117 m2 24,36 triệu/m2
      Vị trí : Đường  Tỉnh lộ 10 - Xã Phú Mỹ - Huyện Phú Vang - Thừa Thiên Huế- - Căn nằm ngay trục đường chính đi vào khu đô thị- cách đường tỉnh lộ 10 chỉ 50m ...
      Xã Phú Mỹ, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Đóng 30% sở hữu ngày nhà 4 tầng liền kề Đường Võ Nguyên Giáp rộng 100m,Tháng 8 nhận chiết khấu 3 suất đặc biệt

      Thỏa thuận 205 m2
      * Vị trí: Thuộc khu đô thị An Cựu City nằm ở ngã 3 con đường huyết mạch: Hoàng Quốc Việt, Võ Nguyên Giáp, Văn Tiến Dũng. Thuộc vị trí đất vàng, là cửa ngõ...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Đầu tư Shophouse mặt tiền đại lộ 100m chỉ với 2 tỷ,hỗ trợ vay 0 lãi suất trong 18 tháng!

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      🎯 Vị trí: Trung tâm mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung tâm kết nối...

      Bán Khách Sạn Phú Quốc 22 Phòng Đã Hoàn Thiện, Tiện Ích 5 sao, Sát Biển, Giá CĐT. Lh:0901433669.

      13.9 tỷ 120 m2 115,84 triệu/m2
      Bán Khách Sạn Đã Hoàn Thiện Vào Kinh Doanh Ngay. *Diện Tích : 6,5x18,5m=120m2 *Diện tích sàn: 900 m2 *2 mặt tiền thương mại *1 trệt - 6 Tầng. Thiết kế được...
      Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      TIẾT KIỆM HƠN 400TR KHI MUA NHÀ ĐẸP TẠI AN CỰU CITY TRONG THÁNG 8

      Thỏa thuận 205 m2
      - Cơ hội sở hữu nhà đẹp mặt tiền trung tâm chỉ có trong trong 8 này để nhận chiết khấu khủng hơn 400tr đồng. Khu đô thị chuẩn quốc gia. Hệ thống Tiện ích...

      Kẹt tiền bán căn nhà phố 6x15 dự án Dragon Village Quận 9. Giá 5 tỷ. Lh:0934002129.

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Nằm trên đường Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Q9 hotline 0934002129. - Quy mô lớn 21 hecta, 609 lô nhà phố + shophouse + Biệt thự. - Nhà phát triển dự án: Công...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Mở Bán Dự Án HORIZON BAY HẠ LONG - Nhà Phố LK Sát Biển, Sổ Lâu Dài, Giá CĐT. Lh:0901433669.

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chủ đầu tư: Tập đoàn BIM Group -Vị trí: Nằm trong quần thể khu đô thị BIM Hùng Thắng -Tổng diện tích khu đất: 10 ha -Diện tích xây dựng: khoảng 31.600m2...
      Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      NHÀ PHỐ BIỂN 2MT TIỆN ÍCH NHƯ RESORT TRONG KHU KINH TẾ ĐÊM ĐẦU TIÊN Ở BÌNH THUẬN. LH:0838440468.

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      NHÀ PHỐ BIỂN 2 MẶT  TIỀN TIỆN ÍCH NHƯ RESORT TRONG KHU KINH TẾ ĐÊM ĐẦU TIÊN Ở BÌNH THUẬN. -           Chỉ 600 sản phẩm nhà phố sở hữu lâu dài đạt giải thiết...
      Xã Tân Thành, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhà Phố khu Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An, 60m2, giá 3.4 tỷ. Lh:0912928358

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Bán nhà Phố khu Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An - Cần bán nhà mới 100%, - Nhà xây chất lượng và đồ nội thất tốt, thiết kế sang trọng. - Nhà một trệt, hai lầu, đúc...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN - 2 TỶ SỞ HỮU SHOPHOUSE MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 100M VÕ NGUYÊN GIÁP

      Thỏa thuận 205 m2
      🎯 Vị trí: Trung tâm mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp 🏠 Thông Tin Sản Phẩm : ✔️ Diện tích: 102m2 (6x17m) . Diện tích sàn xây...

      Đầu tư siêu lợi nhuận - 2 tỷ sở hữu Shophouse mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp !

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2

      MUA NHÀ SANG, TẬU QUÀ KHỦNG TẠI AN CỰU CITY. ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT THÁNG 8

      Thỏa thuận 205 m2
      - 3 suất ngoại giao. Ưu đãi lớn cho tháng 8, giảm ngay gần 500 triệu đồng khi mua nhà tại An Cựu City. - An Cựu City, Nằm ngay một vị trí Vàng của thành...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!