Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      NHÀ AN CỰU CITY. KHÔNG CHỈ ĐỂ SỐNG MÀ CÒN LÀ NƠI THƯ GIẢN

      Thỏa thuận 205 m2
      * An Cựu City, khu đô thị trung tâm đạt chuẩn Quốc Gia. không gian đáng sống. * Không gian rộng thoáng, không khí trong lành, tiện ích đầy đủ, công viên...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cơ hội đầu tư GĐ1 Shophouse mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp chỉ với 2 tỷ!

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      𝗟𝗘̂̃ 𝗚𝗜𝗢̛́𝗜 𝗧𝗛𝗜𝗘̣̂𝗨 𝗖𝗢̛ 𝗛𝗢̣̂𝗜 Đ𝗔̂̀𝗨 𝗧𝗨̛ 𝗦𝗛𝗢𝗣𝗛𝗢𝗨𝗦𝗘 Đ𝗔̣𝗜 𝗟𝗢̣̂ 𝗩𝗢̃ 𝗡𝗚𝗨𝗬𝗘̂𝗡 𝗚𝗜𝗔́𝗣, 𝗡𝗢̛𝗜 𝗛𝗢̣̂𝗜 𝗧𝗨̣ 𝗖𝗔́𝗖...

      CHỈ CÒN 2 NGOẠI GIAO ĐẶC BIỆT TRONG THÁNG 9/2021 KHI SỞ HỮU SHOPHOUSE ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GÁP

      2 tỷ 93 m2 21,51 triệu/m2
      *ƯU ĐÃI KHỦNG ĐẾN 500 TRIỆU ĐỒNG KHI MUA SHOPHOUSE KIẾN TRÚC Ý, ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP - Vị trí mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp ĐỘC TÔN duy nhất TP. Huế - ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      CHỈ CÒN 2 NGOẠI GIAO ĐẶC BIỆT TRONG THÁNG 9 KHI SỞ HỮU SHOPHOUSE ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      **ƯU ĐÃI KHỦNG ĐẾN 500 TRIỆU ĐỒNG KHI MUA SHOPHOUSE KIẾN TRÚC Ý, ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP - Vị trí mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp ĐỘC TÔN duy nhất TP. Huế - ...

      Khách Sạn TTTP Nha Trang chưa hoạt động, giá 14 tỷ giảm mạnh còn 12 tỷ. LH:0906490904.

      12 tỷ 102 m2 117,65 triệu/m2
      Địa chỉ: 69/4A Quảng Đức, Tp Nha Trang, Khánh Hòa. Hẻm 3,5m cách đường mặt tiền rộng 2 căn nhà, đi bộ ra biển 50m (Bãi B Hòn Chồng). Khách sạn mới xây, chưa...
      Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chia sẻ thông tin sản phẩm Shophouse đại lộ Võ Nguyên Gíap ngày 26/9

      102 tỷ 102 m2 1000 triệu/m2
      𝑻𝒉𝒐̂𝒏𝒈 𝑻𝒊𝒏 𝑺𝒂̉𝒏 𝑷𝒉𝒂̂̉𝒎 : ✔️ Diện tích: 𝟏𝟎𝟐𝐦𝟐 (6x17m).Diện tích sàn xây dựng: 𝟒𝟖𝟑𝐦𝟐 ✔️ Kết cấu: 5 𝒕𝒂̂̀𝒏𝒈, 1 tum...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cơ hội sỡ hữu mặt tiền Shophouse đại lộ Võ Nguyên Giáp

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      ✔️ Diện tích: 𝟏𝟎𝟐𝐦𝟐 (6x17m).Diện tích sàn xây dựng: 𝟒𝟖𝟑𝐦𝟐 ✔️ Kết cấu: 5 𝒕𝒂̂̀𝒏𝒈, 1 tum mái, 𝘁𝗵𝗮𝗻𝗴 𝗺𝗮́𝘆 𝗿𝗶𝗲̂𝗻𝗴. ✔️...

      Cơ hội sở hữu đại lộ Võ nguyên Giáp 26/9 (liên hệ để nhận chính sách tốt)

      2000 tỷ 394 m2 5076,15 triệu/m2
      🎯 Vị trí: Trung tâm mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp 🏠 Thông Tin Sản Phẩm : ✔️ Diện tích: 102m2 (6x17m) . Diện tích sàn xây...
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

2 tỷ 394 m2 5,08 triệu/m2
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

      Chỉ 5 suất ngoại giao nhà An Cựu city đường số 12 view công viên giá chỉ từ 2tỷ2

      2 tỷ 205 m2 9,76 triệu/m2
      + Tọa lạc tại vị trí kim cương :  Mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp - Hoàng Quốc Việt, đường quy hoạch 16,5m Khu Đô Thị An Cựu City. Kết nối trục các...
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

      Mua nhà sở hữu ngay với giá 2ty2 ân hạn lãi trong vòng 12 tháng

      2 tỷ 205 m2 9,76 triệu/m2
      Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

2 tỷ 205 m2 9,76 triệu/m2
      Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

2 tỷ 205 m2 9,76 triệu/m2
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

      Ưu đãi khủng lên đến gần 200 triệu khi mua nhà trung tâm thành phố trong tháng 9

      2.21 tỷ 81 m2 27,17 triệu/m2
      Nhà phố 3,5 tầng DT: 81m2, DT Sàn xây dựng: 205m2 Kiến trúc hiện đại: 01 Phòng khách, 01 Phòng bếp, 03 Phòng ngủ, 04 Phòng WC Ứng dụng thiết bị thông...

      🔥 Sở Hữu Nhà An Cựu City - 30 Suất Ngoại Giao Ưu Đãi Cực Khủng Lên Đến Gần 200 Triệu Đồng 🔥

      4.41 tỷ 81 m2 54,39 triệu/m2
      🍀 Trong Tháng 9 này khi mua nhà An Cựu City Khách hàng được nhận ngay chính sách chưa từng có từ trước đến nay với chiết khấu khủng dành cho 30 khách hàng...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      LỐI TẮT TUYỆT VỜI GIÚP NĐT X2,3 TÀI SẢN VỚI NGUỒN VỐN CHỈ HƠN 2 TỶ

      6.1 tỷ 138 m2 44,21 triệu/m2
      ❗LỐI TẮT TUYỆT VỜI GIÚP NĐT X2,3 TÀI SẢN VỚI NGUỒN VỐN CHỈ HƠN 2 TỶ❗ 🔺Bản đồ BĐS Thành phố phía BẮC thủ đô đang nóng hơn bao giờ hết tr.ước sự QUAN TÂM,...
      Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cơ hội vàng cho nhà đầu tư nhà mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp 100m

      2 tỷ 394 m2 5,08 triệu/m2
      🎯 Đại lộ Võ Nguyên Giáp lớn nhất TPHuế dài 100m, dự án biệt thự Thủy Dương Thủy Thanh và các dự án thương mại sắp triển khai. Tương lai nhịp sống đông đúc...
      P
      Nguyễn Thị Kim Phương Hơn 1 năm trước

      Nhà phố liền kề KĐT Diamond City đạt chuẩn QT tại An Giang. Giá đầu tư. LH:0919.893.328

      Thỏa thuận 65 m2
      Cần bán kí gửi nhà phố liền kề Tây Sông Hậu GĐ2.  - Thiết kế 1 trệt 2 lâu giáo thô.  - Diện tích đa dạng 65 - 85 - 107.5 - 123m2.  - Phương thức thanh toán...
      Phường Mỹ Phước, Thành phố Long Xuyên, An Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!