Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 96 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 96 m2 73,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố nội bộ khu dân cư Phú Lợi (ngang 4m dài 24) sổ vuông vắn, Đông Nam mát mẻ. Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Đường 12 - Thủ Đức, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Toà Nhà căn hộ dịch vụ bên sông HCM đường 12 P. Hiệp Bình Chánh Tp Thủ Đức:- DT 8x20 quy mô Hầm - Trệt - Lửng - 2 Lầu KD 22 phòng vs MB trệt.- Có Thang...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Phường Bình An - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố MT đường P. Bình An, Q. 2.- DT: 4x17m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Giá 13,5 tỉ.Khu vực thích hợp để ở và làm văn...
      Đường Số 10A, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên tuyến đường huyết mạch trung tâm TP, nối từ Q. 1 tới cầu HCM, tuyến đường tập trung nhiều dự án căn hộ chung cư cao cấp. Building...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 125 m2 180 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác về Vũng Tàu nên tôi cần bán căn nhà phố Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp.- Vị trí: MT Nguyễn Thái Sơn, gần kề chợ Gò Vấp (khu vực làm...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố MT đường (khu C) P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m.- Kết cấu: Hầm trệt 2L ST.- Giá 14 tỉ TL.Khu vực đẹp, nằm ngay công viên lớn nhất...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 170 m2 194,12 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Q. Phú Nhuận.DT: 4,1x25m, nở hậu 10m.Công nhận: 170 mét vuông.Kết cấu: 5 tầng.giá: 33 tỉ (không thỏa ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền khu dân cư Nam Long Phú Thuận Q7.- DT: 4 x 20m.- Xây dựng : Trệt 2 lầu sân thượng,nhà xây kiên cố chắc chắn,khu dân cư...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 238 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 238 m2 147,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nên hạ giá 10 tỉ còn 35 tỉ thỏa thuận.Bán căn nhà phố Bạch Đằng P. 24 Q. Bình Thạnh.DT đất: 238m2, DT sàn 312m2.Số tầng 2.Ngang...
      19-21, Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thành - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 150 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà phố KD, Tân Thành, Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, dòng tiền 50tr/ tháng, 4 tầng ngang hơn 5m, đường nhựa 12m.- Tặng toàn bộ nội ...
      Đường Tân Thành, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 4 m2, mặt tiền 40m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 162 tỷ

      162 tỷ 4 m2 40500 triệu/m2
      Siêu hot MT Phạm Văn Chiêu, P13, Gò Vấp: DT 40x90m - hợp đồngT 600tr - giá 162 tỉ.Đường đẹp nhất Gò Vấp.Khu chuyên dự án.Đất ở đô thị 100 phần ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2 tại Đường Trường Sơn - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 108 m2 175,93 triệu/m2
      Bán nhà MT ngay Trường Sơn P. 15 Q. 10 - Công viên Lê Thị Riêng- DT : 9 x 12- Kết cấu : 2 tầng, tiện xây mới hầm 7 tầng.- HĐ thuê : Hiện đang cho nha khoa...
      Đường Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Ngô Thời Nhiệm - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 134 tỷ

      134 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn biệt thự MT Ngô Thời Nhiệm, P. 7, Q. 3.DT đất: Ngang 18m, dài 25 m, công nhận 443,1 m2.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có sân vườn rộng phù hợp mở...
      Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT nội bộ CityLand sau lưng Emart 5x20m có bảo vệ riêng giá chỉ 16 tỉ 5 TL- DT công nhận: 100 mét vuông diện tích sử dụng :...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.Vị trí:Nhà nằm ngay MT đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, Tp TP.HCM. Đây là một trong...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà phố 2 tầng, 650 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 650 m2 184,62 triệu/m2
      Độc quyền bán ngay siêu phẩm MT Nguyễn Chí Thanh - Q10.DT: 11x40 (nở hậu 20).DT công nhận: 650 mét vuông.Kết cấu: 2 tầng (đang cho gym thuê).giá: 120...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Xuân Diệu - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      căn hộ góc 2 MT KD sầm uất Xuân Diệu, P. 4, Tân Bình. Hiện trạng 1 trệt + 1 lầu cũ, tiện sửa chữa hoặc xây dựng mới theo nhu cầu, giấy phép XD đc 1 trệt...
      Đường Xuân Diệu, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1.Vị trí:Nhà nằm ngay MT đường Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1, Sài Gòn. Đây là một trong những vị trí đắc địa...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!