Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 190 m2 tại Đường Tân Hưng - 12 - Quận 5, giá 48 tỷ

      48 tỷ 190 m2 252,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 21-21A đường Tân Hưng, P. 12, Q. 5.Vị trí: Ngay BV Chợ Rẫy, Thuận Kiều Plaza, trường Hồng Bàng, thuận lợi KD đa ngành nghề,...
      Đường Tân Hưng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 230 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 230 m2 195,66 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán nhanh.- Toà nhà hotel thương hiệu MT đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình ngay cổng sân bay Tân Sơn Nhất.- Kết cấu: Hầm 7 tầng.- DT: 8x30m...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 85 m2 89,42 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố thương mại mặt đường Quách Điêu, xã Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh, liên kế MT đường Thới Hòa và MT đường Nữ Dân...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phố đường Bàn Cờ, P. 3, Q. 3.- DT: 4 x 12m (48 mét vuông).- Kết cấu sẵn: 4 tầng, nhà mới, đầy đủ nội thất.- Vị trí đẹp, khu...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phổ Quang - 9 - Phú Nhuận, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 100 m2 159 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp TS tại đường Phổ Quang, P. 2, Tân BìnhDT: 4.8 x 20 vuông vắn ( không lộ giới ) DTCN khoảng 100m2Kết cấu: 2 tầngThuận tiện: ở, cho thuê, KD...
      Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 96 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 96 m2 166,67 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp TS tại đường Phổ Quang, P. 2, Tân BìnhDT: 4 x 24 vuông vắn ( không lộ giới ) DTCN: 96m2Kết cấu: 2 tầngThuận tiện: ở, cho thuê, KD căn hộ ...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, thuộc KDC Tên Lửa đông đúc, sang trọng, an ninh, đối diện trường cấp 1 Bình Trị 2 và công...
      Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 10 tầng, 300 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 290 tỷ

      290 tỷ 300 m2 966,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh tòa hotel chuẩn 4 sao 145 Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 12 x 25m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng diện tích sử dụng:...
      145, Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thanh Sơn - Quận 2, giá 37 tỷ

      37 tỷ 160 m2 231,25 triệu/m2
      Bán tòa nhà building hầm 7 tầng, MT Nguyễn Thanh Sơn, Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.+ DT: 8 x 20m, công nhận: 160 mét vuông, diện tích sử dụng:...
      Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Quận 1, giá 85 tỷ

      85 tỷ 150 m2 566,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hồ Tùng Mậu, P. Bến Nghé, Q. 1.- DT: 4x30m, DTCN: 150m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Vị trí: Siêu vị trí Ngay đối diện Bitexco, kế bên Hàm...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thanh Sơn - Quận 2, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 160 m2 234,38 triệu/m2
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thạch Thị Thanh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 105 m2 189,53 triệu/m2
      chính chủ bán căn tâm huyết góc 2 MT khu Võ Thị Sáu, Q1 chỉ 190tr/m2!Vị trí siêu đắc địa: Gần nhà thờ màu hồng, CV Lê Văn Tám, nút giao.* call ngay Bách...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 113 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 25 tỷ

      25 tỷ 113 m2 221,24 triệu/m2
      - Vị trí độc tôn: MT Kha Vạn Cân, tại ngay Cầu Ngang, tạo lợi thế đắc địa cho KD và sinh sống.- DT lý tưởng: 113 mét vuông (DT sàn 177 mét ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khắc Chân, giá rẻ

      Thỏa thuận 67 m2
      Cực phẩm còn sót lại thị trường bất động sản Q1.* contact Bách Thắng 0886 149 *** zalo 24/24.* 4 x 18.5m, không lỗi phong thủy. Hiện trạng 4 tầng mới...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trương Công Định, giá 44 tỷ

      44 tỷ 200 m2 220 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh tòa Building văn phòng MT đường trung tâm Q. Tân Bình. Đối diện khu Etown ngay nhà ga T3 sắp hoàn thành.DT: 7.5x26m - công nhận gần...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 3 khu dân cư Kim Sơn. Đường KD Q7.DT 5x20m, hầm 4 lầu sân thượng (TK có thang máy, dạng vp công ty),giá: 20.5 tỉ.công ty bất động sản...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      7
      Nhân Nhà Đất Quận 7 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 50 - Quận 8, giá 15 tỷ

      15 tỷ 144 m2 104,17 triệu/m2
      Tiến Asia - Trân trọng cảm ơn quý KH đã xem và lưu tin.Q. 8 - lô nhì QL 50. Bến xe Q. 8 chính chủ vội bán.Nhà 3 tầng.Ngang 8m x dài 18m - DT 144m2 - diện ...
      Đường Quốc Lộ 50, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 0 m2
      Hạ chào 7 tỉ - MT Lạc Long Quân - 3 mặt thoáng - xây dựng hết lộ giới - hoàn công đầy đủ - 5 tầng - giá trị cho thuê cao.MT Lạc Long Quân, P. 10, Tân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!