Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Như Tiếp, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      Nhanh tay chốt ngay nhà mặt phố Hoàng Như Tiếp - vỉa hè KD - đối diện trường học KD sầm uất - nhà dân xây 6 tầng - DT 110m2 - MT 5m - giá 21,5 tỉ còn thỏa ...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 73 m2 tại Phường Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 73 m2 178,09 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố La Thành, P. Thổ Quan, Q. Đống Đa, song song với Xã Đàn.- DT 73m, MT 4.1m, vỉa hè 2.5m, khu vực KD sầm uất.- Nhà 4 tầng thiết kế : + Tầng...
      Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hàng Gà, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 46 m2 532,61 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Gà bìa đỏ chính chủ.+ DT 46 mét vuông xây dựng 6 tầng thang máy, hiện đại, kiên cố.+ Nhà ô góc 2 MT.+ bìa đỏ chính chủ, 1 sổ, 1...
      Phố Hàng Gà, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 68 m2 382,36 triệu/m2
      Nhà 9 tầng thang máy nhập khẩu xịn sò, vỉa hè 2 bên để xe, KD văn phòng đỉnh cao.Phân lô 2 MT, khu vực dân trí văn minh.DT 68 m2.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 150 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà nằm ngay mặt phố, 2 thoáng trước sau đều oto dừng đỗ, mặt trước 4 làn xe vỉa hè đá bóng KD mọi loại hình.- Đây cũng là khu vực sẽ phát triển lớn mạnh...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 40 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      Phú NhuậnKhuvip MT đường Hoa Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận.- Nở hậu, ngang 5 mét vuông, 40 mét vuông, 3 phòng ngủ, sân thượng chill chill-...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 70 m2 125,72 triệu/m2
      Chỉ 8.8 tỉ. Cơ hội hiếm sẽ không có căn thứ 2. anh/chị mua ở hay đầu tư vẫn lãi ngay khi mua. Cả Q7 sẽ không có căn thứ 2.Nhà mặt ở hoặc KD. Hàng xóm Phú Mỹ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường 8 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Tân Bình Tân Phú Q. 11 Q. 5 6Hiện trạng nhà kiên cố, thiết kế hiện...
      Đường 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng tại Đường Hoàng Diệu - 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT Hoàng Diệu, P. 8, Q. 4.Vị trí:Nhà nằm ngay góc 2 MT đường Hoàng Diệu, P. 8, Q. 4, Sài Gòn. Đây là một vị trí đắc địa nhất của trung tâm Q....
      Đường Hoàng Diệu, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Phong - Quận 7, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền khu dân cư KIM SƠN,P. TÂN PHONG Q. 7 liên kế PHÚ MỸ HƯNG.1/nhà mặt tiền MT đường Số 3 khu dân cư Kim Sơn Q. 7. + DT: 5x20m, XD hầm...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng - MT Võ Văn Ngân, P Bình Thọ, - KD sầm uất nhất Thủ Đức.Nhà 1 Trệt 3 Lầu, đang KD. Cho thuê ~ 150Tr/tháng.- DT đất thực tế: 187,2 mét ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 170 m2 58,83 triệu/m2
      căn nhà phố đường Kha Vạn Cân ngang 8m đang cho thuê 50 tr/tháng.+ Hiện trạng: Nhà mới 1 trệt 1 lầu đang cho thuê 50 tr/tháng.+ DT: 8 x 21 = 170 mét ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2 tại Đường Thông Tây Hội - 10 - Gò Vấp, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      4.7 tỉ NHÀ 4 TẦNG nội thất đầy đủ - HẺM 3M THÔNG TÂY HỘI - QUANG TRUNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAYThông Tây Hội P. 10 Gò VấpMô tả: DT: 4x9, 4 Tầng BTCT, Giá 4.7 tỉ...
      Đường Thông Tây Hội, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 72 m2 156,95 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nay- Bán ngôi nhà phố Cư Xá Nguyên Hồng P11 Bình Thạnh Cách Trục Phạm Văn Đồng 200m- DT 72m2- Kết Cấu 1 Trệt 4 Tầng Lầu Có 2 Sân thượng...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 110 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 110 m2 135,46 triệu/m2
      HÀNG hot! MT lâm văn bền bình thuận q7 giá: 14.9 tỉ thỏa thuận --------------------------- DT:5x22.- Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- Vị trí đắc địa, cách Lâm Văn...
      Đường Số 45, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 92 m2 141,31 triệu/m2
      TIẾN ASIA - Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tin !🔥CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MT NGUYỄN_THỊ_THẬP kéo dài. #Q._7 - 4 TẦNG - 6m X 18m - GIÁ 13...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 103 m2 116,02 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Bùi Thị Xuân, P. 2 Tân Bình, 3 tầng, 5.5 x 21, nhỉnh 11 tỉ+ Tọa lạc giữ Bùi Thị Xuân, Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ, Trần Quốc Hoàn+ MT KD...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Thảo Điền - Quận 2, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà phố đường Nguyễn Bá Huân, Thảo Điền, Q. 2 để chia TS cho con.* Thông tin chi tiết:DT: 7,5x18m.Công nhận: 128m2.Nhà 3 tầng, xây dựng...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!