Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà 5T mặt phố Nguyễn Công Hoan- Dt 100m²-Mt 5,5m- TT Ba Đình-KD sầm uất- Giá đầu tư chỉ 17,5tỉ. oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - Ô CHỜ THANG MÁY - HIỆN ĐANG KD VĂN...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Ngân, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 66 m2 246,97 triệu/m2
      Chủ nhiều nhà bán bớt ngôi nhà tại khu phân lô ô bàn cờ phố Hoàng Ngân, Nguyễn Ngọc Vũ, gần chợ, sân chơi của khu, hồ Nguyễn thị Định, đường trước nhà oto...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 97 m2 tại Đường Hoa Lâm - Đức Giang - Long Biên, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 97 m2 118,56 triệu/m2
      DT 97m2 mt 4.5m.Vị trí quá đẹp ngay đoạn đầu Hoa Lâm gần Ngô Gia Tự.- Nhà 3 tầng cũ đầy đủ công năng,. Khách mua vừa ở vừa cho thuê hoặc đập xây toà nhà văn...
      Đường Hoa Lâm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đăng Ninh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Bán nhà Trần Đăng Ninh 50 mét vuông, 5 tầng, mt 5m, giá 7,8 tỉ.Trung tâm Q. Hà Đông mặt phố chính vỉa hè - 2 thoáng - oto dừng đỗ - kd cho thuê.DT...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trực - Phú Lãm - Hà Đông, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 102 m2 80,4 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Trực - QL 21b, Hà Đông, DT 102 mét vuông, MT 6m, KD sầm uất. Giá 8.2 tỉ.+ Vị trí KD đẹp nhất Q. Hà Đông., vỉa hè rộng thênh...
      Đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 27 m2 tại Đường Giải Phóng - Phương Mai - Đống Đa, giá 14,88 tỷ

      14.88 tỷ 27 m2 551,12 triệu/m2
      Hàm Cá Mập Đống Đa, mặt phố, lô góc, vỉa hè KD đỉnh cao, ngay gần cổng trường Kinh Tế Quốc Dân.hotline: Tôi - Liên nhà mặt tiền: 0977 097 ***- KD Coffe...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 70 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông.+ Mặt phố đường đôi Vạn Phúc lớn - vị trí đắc địa - tuyến phố đẹp nhất Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.+ Đặc biệt: Lô góc 3 mặt thoáng,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      siêu hiếm - nhà MP Phố Vọng, sát đại học Kinh Tế Quốc Dân, 130 mét vuông, 2 tầng, MT 5.2m, vỉa hè 4m, KD, giá 30 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực vip, khu vực...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      * Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa - gần đại học KTQD.* Mô tả.Chào mừng bạn đến với cơ hội đặc biệt sở hữu một căn nhà mặt phố tại Trần Đại Nghĩa, gần đại ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 200 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 200 m2 600 triệu/m2
      DT 200m nhà cấp 4 MT 10.4m + Vị Trí :VIEW Hồ Tây ,Vỉa hè đá bóng, khu víp, xung quanh hàng xóm toàn tòa 9 tầng to vật vã, KD sầm uất.- Hiện trạng nhà cấp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Phố Tràng Thi - Cửa Nam - Hoàn Kiếm, giá 38,6 tỷ

      38.6 tỷ 55 m2 701,82 triệu/m2
      Bán nhà Q. Hoàn Kiếm.chính chủ rất mót bán, hạ chào khủng khiếp, bán nhanh và luôn nhà mặt phố Tràng Thi, xe bus tránh nhau. KD mang rổ ra đựng tiền.*...
      Phố Tràng Thi, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà phố 3 tầng, 55 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô Mặt Phố Cầu Diễn.+ Vị trí đắc địa, Phân lô, ô tô tránh, KD khu dân trí cao,Nhà mình 3 thoáng, các phòng sáng vô cùng.+ Nhà thiết...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 14 tầng, 310 m2, mặt tiền 10m , giá 305 tỷ

      305 tỷ 310 m2 983,88 triệu/m2
      Bán tòa hotel đẳng cấp 4* nội thất đầy đủ mặt phố Vip Q. Cầu Giấy.- DT: 310m2 x 14 tầng, 1 hầm - MT: 10m.- Tòa hotel đạt chuẩn 4* vô cùng đẹp 86 phòng....
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 9 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 168 tỷ

      168 tỷ 300 m2 560 triệu/m2
      Bán tòa Building đẳng cấp Mặt phố Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.- DT: 300m x 9 tầng, MT: 8m. 2 mặt thoáng.- Vỉa hè rộng thênh thang.- Thiết kế hiện đại, sang...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 0 m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp phố Ngô Gia Tự.Hiện trạng nhà 5 tầng cầu thang gỗ chắc chắn. Chỉ cần thêm 1 nước Sơn ở vẫn chắc chắn.Mô tả:Nhà thiết kế 5 tầng.DT...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lạc Trung - DT 45 mét vuông - vỉa hè rộng - KD cực tốt - 2 MT oto - giá chỉ 277tr/ mét vuông Q. HBT. bìa đỏ nở hậu. 12,5tỉ.Mặt...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 140 m2 tại đường Nghi Tàm - Quảng An - Tây Hồ, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Bán nhà mặt phố Nghi Tàm - KD sầm uất - oto tránh đỗ ngày đêm - view hồ tây.- DT 140 m2.- MT rộng 6m.- giá cả thỏa thuận.- Vị trí căn nhà phố MP Nghi...
      đường Nghi Tàm, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      Toà nhà 7 tầng thang máy - lô góc hai MT đẹp nhất phố - thông số đẹp - giá mềm.+ Vị trí đẹp KD nhà hàng văn phòng viện thẩm mỹ đều hái ra tiền, nhà không...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!