Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán siêu phẩm nhà phố đường Mạc Đĩnh Chi, P. Đa Kao, Q. 1.Vị trí đắc địa, hiếm có.Tọa lạc tại vị trí trắc địa, trung tâm TP, ngay MT đường...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Trương Quyền - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      Góc 2 MT Trương Quyền, P. 6, Q. 3 - bán ngay 39 tỉ.DT: 12x 6,4m, công nhận 86,8m2.Kết cấu: 4 tầng.giá: 39 tỉ (không thỏa thuận).Dòng tiền: 50 tr/tháng.Chủ...
      Đường Trương Quyền, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Huân, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 60 m2 190 triệu/m2
      MT Lê Văn Huân P. 13 - Đối diện Etown sầm uất vip bậc nhất khu vực.Dt 4 x 15 m.nhà phố 4 tầng thích hợp làm vp công ty KD đa ngành - ở cực kỳ ngon.Chính...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 108 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 39 tỷ

      39 tỷ 108 m2 361,12 triệu/m2
      Góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. NCT, Q. 1.DT: 6 x 18m, kết cấu: 6 lầu.HĐT 110 tr/tháng, mới ký 5 năm.giá 45 tỉ về 39 tỉ giữ HĐ thuê.Có thang máy và thang...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 68 m2 242,65 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh giá cực rẻ khu vực sầm uất Đường D2 - Nguyễn Gia Trí.nhà phố 319 đường D2 - Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình Thạnh.- DT: 4x17m.- Kết cấu:...
      319 Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 304 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 25,98 tỷ

      25.98 tỷ 304 m2 85,47 triệu/m2
      - ngôi nhà phố Nguyễn Văn Quá, 8x38, vuông vắn, Q. 12.- Gần QL 1A, Tô Ký, Quang Trung, chợ Cầu, Công viên PM Quang Trung, Emart Phan Huy Ích.- Hiện...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      Hiếm nhà bán! Bán nhà phố Nguyễn Cửu Vân, P17, Bình Thạnh. hotline 0928 788 *** Nguyễn Hoàng (xem nhà và xem sổ trực tiếp)thông tin chính xác 100 phần...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Phạm Hùng - 5 - Quận 8, giá 45 tỷ

      45 tỷ 95 m2 473,69 triệu/m2
      Nhà Góc 2 MT 394 Phạm Hùng,P5, Q8-DT: 4x24m (95m), dt sàn:357,9m-Thiết kế trệt lững+ 2 lầu - Đang có HĐ thuê 60 tr/ tháng ký 6 năm - mở bán: 45 tỉ...
      Đường Phạm Hùng, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 54 m2 170,38 triệu/m2
      MT KD tấp nập... Công nhận đủ 54 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 PN, đang tự KD, dòng tiền ổn định hàng tháng.Khách mua tiện xây mới, chung cư dịch...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá tốt

      Thỏa thuận 86 m2
      Chính chủ bán nhà MT đường Lê Văn Sỹ, Q3 khu trung tâm KD Q3.- DT 4.2 x 23m.- Kết cấu 1 trệt 1 lửng, nhà cũ tiện sửa mới.- Vị Trí KD đắc địa cho mọi ngành...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 121 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 121 m2 243,81 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ GÓC 2 MT NGUYỄN THỊ THẬP Q. 7- DT : 4x32m. Nở hậu 8m. CN : 121m2- Kết cấu : Trệt 5 lầu có thang máy, + Gồm 22 phòng cao cấp và mặt bằng MT...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      7
      Loan _ Bán Nhà Phố Quận 7 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 42 m2 tại Đường Xuân Hồng - 4 - Tân Bình, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 42 m2 202,15 triệu/m2
      nhà phố KD P4 Tân Bình - khu bảy hiền 3 tầng BTCT - 4.2x10m - nhỉnh 8 tỉ.+ MT Trường Chinh vỉa hè 10m, đã quy hoạch lộ giới. Gần BV Thống Nhất Giáp Q. 10.+...
      Đường Xuân Hồng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 56 m2 562,5 triệu/m2
      - MT KD sầm uất nhất P. Cầu Kho, đường trước nhà lộ giới 30m. Khu KD sầm uất, Q. 1 trung tâm của TP.HCM.- Gần các trục đường chính: Trần Hưng Đạo, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 7 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 95 m2 126,32 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ĐS5 Lê Đức Thọ, P7, Gò Vấp. Khu căn cứ 26 gần sân tennis Hoàng Long.- DT: 5x19m, vuông vắn, CN 93 mét vuông.- KC: Trệt 2 lầu. Nhà...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 57 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 57 m2 221,06 triệu/m2
      Trung tâm Q. 7 - đường Số 75 Nguyễn Thị Thập - MT KD buôn bán, mở văn phòng công ty.- DT: 57 mét vuông (8.7x 6.5m).- 3 tầng.- Giá 12 tỉ 600 tr TL...
      Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 64 m2 226,57 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ góc 2MT Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Phú Nhuận.- DT: 4x16m, nở hậu.- Kết cấu: 4 lầu đẹp, xây mới.- Hẻm hông nhà là lối đi vào khu căn ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 12 - Quận 5, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      🚗🏡 MT Q. 5 - KD ĐẮC ĐỊA - 6 TẦNG BTCT - THU NHẬP GẦN 80 tr/THÁNG .MT Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Q. 5 .DT 4.1 x 27+ Vị trí MT đẹp, ngay Lý Thường Kiệt...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Mới xuất hiện nhà đẹp siêu rẻ khu Trần Quang Khải, TĐ, Q1, chỉ 190 tr/m2.Khu sang trọng, thương hiệu. Bán kính 600m đầy đủ tiện ích, trường học, NH,...*...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!