Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 80 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Đường đồng đen - âu cơ Chủ đang cho thuê hơn 10 năm giờ cần bán nhanh tiện xây mới góc 2MT DT tuyệt đẹp như ý 7x14m giá chỉ 6.8 tỉ MTKD tốt gần trường học...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 180 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm B - 13 - Quận 6, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      nhà phố đường nội khu sạch sẽ, thoáng mát, khu vực cư dân đông đúc, liên kế là khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận...
      Đường Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Góc 2 MT khu Trần Nhật Duật, Q. 1, chỉ 200tr/ mét vuông, rẻ nhất P. Tân Định!* LH Bách Thắng 0886 149 ***zalo 24/24).* 8 x 11m (diện tích sử dụng:...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 99 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 99 m2 196,97 triệu/m2
      * Bán nhà phố đường Hoàng Hoa Thám P. 6 Bình Thạnh.+ DT 7.5m x 15m. NH 7.75m.+ Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu. Sân thượng. logia thoáng mát với 9 phòng ngủ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 140 m2 82,15 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố sầm uất - KDC Bình Chiểu - đường rộng 25m - 140 mét vuông ngang 7m - 11.5 tỉ TL.- DT 7 x 20 = 140 mét vuông.- Kết...
      Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 10 tầng, 605 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3, giá 200 tỷ

      200 tỷ 605 m2 330,58 triệu/m2
      Khuôn đất lớn giá đầu tư MT ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q3. DT: 20x35m khoảng 605 mét vuông, CTXD: H10 tầng, 200 tỉ.- DT: 20m x 35m (vuông vắn, không lỗi...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 10 - Quận 6, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp: MT đường Lý Chiêu Hoàng gần Bình Phú. Đường rộng 30m, lề 5m thông thoáng. Khu quy hoạch chuẩn mực của Q. 6.DT đất 4m x 25m vuông vắn...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 140 m2 571,43 triệu/m2
      Lõi của trung tâm Q1.hotel MT Đỗ Quang Đẩu, Q. 1 phố đi bộ Bùi Viện chỉ vài chục bước chân.DTCN 140m2. DT sàn 542,5m2. Trệt lửng 3 lầu. (Hẻm sau thông ra...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Thành - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Bán nhà 225 Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1.1/ DT: 4.09 x 23m, nở hậu: 4.17m, công nhận: 94,9m2, diện tích sử dụng: 446,3m2.2/ Kết cấu: Trệt, lửng, 3...
      225, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 90 m2 84,45 triệu/m2
      - Chào đón cơ hội đầu tư đẳng cấp tại Sen Vàng Town - Khu phố thương mại độc đáo tại khu Tây TPTp HCM!- Chỉ cần TT 1,1 tỉ, bạn đã có thể sở hữu ngay ngôi ...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 330 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 55 tỷ

      55 tỷ 330 m2 166,67 triệu/m2
      Bán tòa ngôi nhà phố đại lộ Phạm Văn Đồng.DT 15 x 22m - xây dựng 8 x 22m.Đã tách làm 2 sổ - đã hoàn thiện phần thô.Kết cấu 1 hầm + 1 trệt + 5 tầng lầu.DT...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hưng Phước - Quận 7, giá 35 tỷ

      35 tỷ 111 m2 315,32 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hưng Phước - Phú Mỹ Hưng, đường lớn.- DT đất: 6x18.5m.- Cấu trúc: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.- Vị trí đẹp trên đường lớn khu Hưng...
      Dự án Hưng Phước, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nhất Chi Mai - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 96 m2 218,75 triệu/m2
      Thông tin nhà bán:- Vị trí: ngôi nhà phố Nhất Chi Mai, P13, Tân Bình. Tiện KD, buôn bán, mở VP công ty...- DT: 6,5x18, nở hậu đẹp, đúc trệt, 3 lầu,...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường 48 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      - Bán nhà c4 MT KD sầm uất đường 48, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.- DT: 4,5 x 20m = 90 mét vuông (sổ hồng) không lộ giới.- Giá: 9,2 tỉ bớt Lộc.Thổ...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      * Vị trí ngay MT Thống Nhất, gần BV đa khoa Hồng Đức, coopmart. Nhà liên kế KDC cao cấp khu vực an ninh, khu dân trí cao.- DT: 70,4m2.- DT sàn: 116,2m2.-...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 340 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 205 tỷ

      205 tỷ 340 m2 602,95 triệu/m2
      Độc quyền bán tòa building MT Trần Hưng Đạo - P Cô Giang - Q. 1.Vị trí tòa nhà cực kì đắc địa, nằm trên MT tuyến đường thương hiệu bậc nhất.DT: 18x20m công...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường 41 - Thủ Đức, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 75 m2 86,54 triệu/m2
      Nhà đẹp MT KD 1 trệt 3 lầu đường 41 nhựa oto Gò Cát giá 6,49 tỉ bán gấp tặng hết nội thất (không có căn thứ 2).MT KD, đang cho thuê 16 tr/tháng.MT đường...
      Đường 41, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 80 m2 1000 triệu/m2
      Bán nhà 103 Lê Thánh Tôn, Q. 1.DT 4.5 x 17.5m.Công nhận 80m2.Kết cấu trệt, 4 lầu.Vị trí đắc địa tại P. Bến Nghé, Q. 1, Ngay đường Nguyễn Huệ.Nhà hiện có thu...
      103, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!