Thông tin mô tả
Chủ cần tiền
-
- hầm trệt 3 lầu.
-
-
- đang cho thuê 35
Website: nhadatthanhphothuduc.com
Giá: 34 Tỷ
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 236,11 Triệu/m2
606002
Mua bán
Chủ cần tiền
-
- hầm trệt 3 lầu.
-
-
- đang cho thuê 35
Website: nhadatthanhphothuduc.com
Phan Tấn Thành
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2