Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 85 m2 50,48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 lầu KDC víp trung tâm hành chính Dĩ An Tỉnh Bình Dương.- Vị trí đẹp, KDC cao cấp, an ninh tuyệt đối, đường trải nhựa 4 làn xe, có công...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Hải - Sơn Trà, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Giáp Hải, P Nại Hiên Đông, Q Sơn Trà.- DT 75 mét vuông (5x 15m).- Đường 5m5, vỉa hè 3m.- Tây Nam.- Vị trí đắc địa, nằm sát...
      Đường Giáp Hải, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2, hướng Đông tại Đường An Thượng 10 - Ngũ Hành Sơn, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      - Phố tây An Thượng kề lô góc - 4 mặt thoáng - hồ bơi - ven biển.- Thêm 20m ngoài sổ giấy tờ đầy đủ - tổng DT 120m.Kết cấu: 7 Tầng Thang máy, hồ bơi tầng...
      Đường An Thượng 10, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Văn Dư - Ngũ Hành Sơn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Trần Văn Dư thông biển 300m.- Dt 100 mét vuông ngang 5, Đông Nam.- Nhà đẹp, 4 phòng ngủ, 5 toilet, đang cho thuê...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 168 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thức Đường, giá 16 tỷ

      16 tỷ 168 m2 95,24 triệu/m2
      Chính chủ đi Mỹ cần bán nhanh nhà lô góc đối diện Vipearl Đà Nẵng. Vị trí siêu đẹp, lô góc 2 MT đường 10.5m.+ Nhà xây 5 tầng, nội thất xịn xò, đầy đủ đồ...
      Đường Nguyễn Thức Đường, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Sơn Trà, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay tòa căn hộ căn hộ 8 tầng MT đường Nguyễn Xuân Khoát, An Hải Bắc, Sơn Trà Đà Nẵng.Toà căn hộ chung cư 8 tầng (luôn trong...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 205 m2, mặt tiền 10m tại Đường Thân Cảnh Phúc - Hải Châu, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 205 m2 90,25 triệu/m2
      Nhà 3 tầng thiết kế phong cách cổ điển. Nội thất toàn bộ là gỗ dỗi hương, cửa toàn bộ là gỗ Lim.Nhà gồm 5 PN, sân trước rộng 50m2 để ô tô, phòng khách,...
      Đường Thân Cảnh Phúc, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Nhà ven đô đối diện căn hộ chung cư siêu đẹp.nhà mặt tiền 75 mét vuông đường 17,5 m chỉ hơn 4,6 tỉ; đường 12m chỉ hơn 3,5 tỉ KĐT VSIP Bắc Ninh.-...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Hoài - Biên Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      N659.Bán nhà lầu sổ hồng thổ cư hoàn công khu dân cư Tân Phong Biên Hoà 4,3 tỉ.- DT 5x18(90 mét vuông) nhà gồm 1 trệt 1 lầu 3 PN, 1 phòng khách,...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 10 tỷ

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Ngô Gia Tự, Phước Tiến, Nha Trang giá siêu mềm.+ Đường trước nhà rộng 20m, KD buôn bán sầm uất. Gần ngã 4 giao với Lê Đại Hành.+...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Nhà bán giá mềm nhà 5 tầng vừa xây MT Đường Số 4 Hà Quang 2 hướng đông chỉ 13,5 tỉ.DT đất 122,5m2 ngang 5m diện tích sử dụng hơn 500m2.Nhà Thiết kế...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      đc: Khu phố 7, TX An Thới, huyện Phú Quốc, Kiên Giang.DT: 933.2 mét vuông.Tọa lạc vị trí đẹp, đường mở rộng giao thông di chuyển thuận tiện.+ KDC đông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 122 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 122 m2 118,86 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà vị trí đắc địa KD giá mềm TP Nha Trang.Toà nhà 4 tầng + tum: MT trục chính KD đường Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang 1.DT đất:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Phước Tiến - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán 2 ngôi nhà MT đường Hồng Bàng tttp Nha Trang. Căn 5 tỉ và 6.5 tỉ.Vị trí nằm trên MT đường Hồng Bàng, con đường KD sầm uất.Căn 1: 5 tỉ. 4.5 tầng, DT...
      Đường Hồng Bàng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 12 tầng tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      hotel đã xây xong thô - 80 phòng khách, fitness, spa, bể bơi, coffee...1. DT đất: 351.14 mét vuông bìa đỏ lâu dài.2. DTXD: 4823  mét vuông cụ...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Hoàn Kiếm, giá 92 tỷ

      92 tỷ 110 m2 836,37 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ hotel TIÊU CHUẨN 4* PHỐ CỔ.- DOANH THU 1 tỉ/THÁNG.- VIEW THÁP RÙA HỒ GƯƠM.- VIEW HÀM CÁ MẬP.- SIÊU VIP - CỰC KỲ HIẾM.- GIÁ TRỊ TRƯỜNG TỒN VỚI...
      Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 28 m2 410,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ P. TRÚC BẠCH 5 TẦNG MT 5M VỈA HÈ 2 BÊN KD SẦM UẤT HƠN 10 tỉ + Nhà gần hồ Trúc Bạch, hồ Tây, khu vực KD các loại mặt hàng sầm uất.+ Tầng 1:...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 58 m2 244,83 triệu/m2
      + chính chủ Chuyển công tác cần bán ngôi nhà riêng mặt phố Doãn Kế Thiện Mai Dịch Cầu Giấy+ DT 58mx5T đường rộng thông thoáng KD sầm uất+ MẶT PHỐ ĐƯỜNG oto...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!